VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Tóc rụng và vòng 3 hơi bị quá tải

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.45K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 209 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Cac me oi , co cach nao lam cho toc bot rung va` co dung cu tap the duc nao giup cho vong so 3 va hai bap du`i nho bot lai ko vay? Xin cac me chi du`m.

NB : 2,6kg - 47cm ;
    1M : 4kg
    2M : 5,1kg - 60cm
    3M : 6kg - 63cm
    4M : 6,5kg - 64cm
    5M : 7,4kg - 65cm

• 110 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh cung dang trong tinh trang do. Tu ngay minh sanh Bin toc minh con rung nhieu hon moi khi goi dau , khong nhung the ma khi nao chai dau toc cung rung luon , nen minh cung so chai luon.Xot xa qua !!!.Cac me nao co kinh nghiem chi giup bon minh voi nhe.
    Me Bom_Bin

• 1,566 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

"Con học nói thì mẹ trọc đầu", ông bà ta vẫn nói thế đấy, các mẹ đừng lo lắm, qua giai đoạn này thì sẽ hết thôi, mình cũng bị rụng quá trời luôn , nhưng tóc con cũng đã mọc ra rồi. Cũng đã trải qua 1 thời thời gian dài lo lắng. Hú hồn !
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 948 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Có người đồng cảnh ngộ nữa nè, buồn lắm, sắp hói tới nơi rồi đây nè!!! Hôm nọ, cu R bị nổi mấy hột (giống như ghẻ ngứa) trên tay, mình dẫn hắn đi BS Da liễu, thấy ổng có chữa tóc rụng, nên khám luôn. Ổng cho uống thuốc, được 5 ngày rồi, chiều nay tái khám xem sao. Để mình làm "chuột bạch" thí nghiệm trước, nếu OK, sẽ alo cho mấy mẹ kéo đến nhé! Thấy ổng có chữa cả mụn này, cải thiện sẹo lồi, sẹo xấu, chữa nám da... nhiều lắm! Ông BS Da liễu này chữa mát tay lắm, giá cả lại rất reasonable, lâu nay gd mình vẫn đi ông này đấy!
    MBKB (T/P HCM)

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hoi minh de be Ech xong, cung bi rung toc nhieu kinh khung, nhin san nha sau moi lan chai dau xot xa het ca minh may.
    Sau co nho ban gioi thieu 1 loai dau goi dau cua Y, (1 cap gom 1 dau goi va 1 dau xa - moi chai 200ml), co tac dung cai tao toc, ngan chan toc rung , minh goi khoang 3 tuan thay toc do rung han, toc lai moc nhanh nua, sau nay mua luon chai to (1lit), goi den gio van chua het, toc cai thien duoc rat nhieu. De minh ve nha nhin lai nhan mac can than roi se thong bao cho cac me tham khao nhe.

• 1,566 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mẹ Rennes ơi, đó là BS nào vậy? Hỏi xem có phải BS Luân bên 3-2 không?
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 497 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Mình cũng vậy , hồi có bầu lẫn sau khi đẻ xong rồi , tóc rụng kinh khủng , sợ quá nói với AX là có khi nào em bị hói luôn không??! :rolleyes: . Bác sĩ nói đó là do sự thay đổi nội tiết trong cơ thể khi mang thai , sinh đẻ. Ổng nói từ từ sẽ bớt , kèm theo nên gội các loại dầu gội tự nhiên để tránh kích thích da đầu. Bây giờ cũng đỡ đỡ rồi.
    Mình có bài tập nhỏ chống hói đầu, rụng tóc theo phương pháp Yoga của Ấn Độ , có lần mình và AX xem dạy trên TV ở đây , thấy cũng vui các mẹ tham khảo thử xem nhé.
    - Động tác: Nắm hai bàn tay lại , chụm vào nhau , chà sát các móng tay vào nhau cho mạnh và nóng trong 5 phút ( 1 lần 5 phút , 1 ngày vài lần thôi, nhiều quá hổng chừng bị tác dụng ngược )

• 948 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Susu nhé, sẽ tập theo bài yoga của mẹ Susu xem sao, mình cũng khoái Yoga lắm - chỉ khoái thôi, chứ lười như mình thì chẳng bao giờ nghĩ đến chuyện tập tành, nhưng cứ massage móng tay thế này thì OK

Mecubiteo ơi, BS. Sơn, trước đây là ở đường Nguyễn Đình Chiểu, sau này dời xuống ngã tư Huỳnh Văn Bánh và Trần Huy Liệu rồi!
    MBKB (T/P HCM)

• 231 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Me Rennes oi
    Cho me Gau con xin ten cua dau goi dau do di, me Gau con cung bi rung toc du lam. Con cai vu vong 3 to dung do, me Gau con cung xin dang ky ten vao danh sach nay nua, co ai biet cach nao lam cho nho lai xin chi dum nha. Da ta, da ta.
    A, em co nghe noi quan nong se lam giam so do, khong biet co thiet khong vay ta, co chi em nao di thu qua chua, xin truyen cho it kinh nghiem trong linh vuc lam dep nay.
    Me Gau con (TP.HCM)

• 948 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mẹ Rennes cũng đang chờ mẹ Echcom về dòm lại cái chai dầu rồi báo cái tên cho mọi người biết đây mẹ Gau con ơi !!!
    MBKB (T/P HCM)

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4