VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Tìm tiệm mắt kính uy tín - giá thành đúng!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 15.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 50 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ ở SG , làm ơn biết chỉ dùm em những tiệm kính mắt uy tín -- ko chặt chém , Giá thành đúng, nhiều kiểu đẹp để em đo và làm lại ạ . Em muốn làm 2 cái để mang thay đổi mà ko rành ở SG , đi tìm lung tung sợ bị gạt , mất thời gian . Nhờ các mẹ chỉ giúp em ạ !:Rose::Rose::Rose:

P/S: cho em xin địa chỉ cụ thể ạ , khoảng 3-4 tiệm cũng được , cảm ơn các mẹ !:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Michelle _ Thuy; 30/08/2009 vào lúc 08:35 PM. Lý do: thêm
    Tình Yêu Chúa Giêsu Kitô là nguồn mạch sự sống ! :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 188 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

ở đường Trương Định, hướng đi về bờ kè kênh Nhiêu Lộc ở phía bên tay trái, có nguyên một dãy bán kiếng luôn đó chị, nhưng chị mua ở tiệm kiếng Chi là an toàn nhất, e không nhớ đia chi . Chi len do mua nha, tra ja khoang 2/3 gia dua ra la ok rui. Cho do ban nh kieng dung chat luong, re, dep nua:Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 387 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Michelle _ Thuy thử tới tiệm Việt Thuận, nằm trên đường Nguyễn Trãi, đối diện (hới xéo một chút) với Zen Plaza
    • 549 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Tiệm Thuận Việt này em cũng có nghe nói bán cũng được lắm á... nhưng em chưa mua thử bao giờ..
    Mới có tiệm mới do bệnh viện Nhi Đồng 2 mở, Lớn ơi là lớn, giá thì cũng tùy loại, nhưng nhìn đẹp, so với giá ở mấy chỗ khác thì đẹp hơn hẳn... em ko nhớ địa chỉ , tiệm đó nằm trên đường Nguyễn Du q.1 ngay góc với Hai Bà Trưng... chị đi Nguyễn Du dưới 2 bà trưng, gần dến 2 bà trưng thì nó nằm bên tay trái, tiệm thệit là to... nhân viên dễ thương lắm a, ko có làu bàu càu nhàu khi mình coi nhiều mà ko mua... keke... vì ngày đầu tiên em đi coi mà ko có mua...
    • 73 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Vào Saigon optic, có niêm yết giá hẳn hoi, đủ loại bình dân và trung.
    Cả SG chỉ có hai địa chỉ : Góc ĐB Phủ - Phạm Ngọc Thạch và Góc ĐB Phủ - CMT8 (các ngã tư khoảng 150m về phí trung tâm, nằm bên tay trái. 10 năm nay mình chỉ cắt ở tiệm này)
    Con Nai vàng ngơ ngác
    Đạp nát khu rừng già.
    • 373 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nếu mà sợ hớ thì bạn cứ vào Mắt Kính Sài Gòn ngay góc Điện Biên Phủ cắt Phạm Ngọc Thạch ý.

Còn nếu mua mắt kính xịn, ngoại nhập thì vào mấy cửa hàng của Eyewear Hut, có dán tem nhập khẩu đàng hoàng. Giá cao nhưng chắc chắn là hàng chính hãng. Cửa hàng của chuỗi cửa hàng này nhiều lắm:
    1) mình thấy 1 cái ở ngay góc đường Lê Lợi cắt đường Trương Định (chỗ rẽ phải ngay trước khi thấy Trạm Bán xăng ngay sau New World ấy);
    2) Còn 1 cái nữa là Outlet bán hàng sale ở trên đường 3/2, ngay cạnh cửa hàng bán ĐT Mobell hay cửa hàng giầy Asia, nếu đi từ đường Cao Thắng ra thì rẽ trái, đi chừng 150m thì thấy, nhưng nó nằm phía bên kia đường nên bạn đi qua rào chia đôi đường rồi vòng lại.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác vào đây tham khảo giá trước khi mua mắt kính

www.sunglasses.com.vn
    • 810 Bài viết

• 1,274 Được cảm ơn

vote cho bạn này cái !

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnguyên23 Xem bài viết
    ở đường Trương Định, hướng đi về bờ kè kênh Nhiêu Lộc ở phía bên tay trái, có nguyên một dãy bán kiếng luôn đó chị, nhưng chị mua ở tiệm kiếng Chi là an toàn nhất, e không nhớ đia chi . Chi len do mua nha, tra ja khoang 2/3 gia dua ra la ok rui. Cho do ban nh kieng dung chat luong, re, dep nua:Battin ey:
    Nhà mình là khách ruột của tiệm kính CHI từ mấy năm nay lận.
    Mình toàn đi đo ở tiệm mắt kính Sài Gòn đường Điện Biên Phủ, xong rồi về tiệm CHI cắt kính không thôi !
    Mình dặn mua loại tốt thì tiệm sẽ lấy loại tốt. Chắc vì là khách quá quen rồi nên mình không trả giá, bạn cứ trả giá nhé.
    Theo mình thì tiệm này bán rất được, giá cả phải chăng, vui vẻ, dễ chịu. Mỗi lần có việc sửa chữa nhỏ thì mình đều rất hài lòng.
    Đi đường Trương Định xuống phía bờ kè Nhiêu Lộc, vì mới dời chỗ nên hiện nay tiệm CHI nằm đường Trương Định, chạy xuống cuối đường, gần đến bờ kè, bên tay trái.

Mình chúc bạn mua được cặp mắt kính vừa ý, giá phải chăng!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=phuongnguyên23;8284453]ở đường Trương Định, hướng đi về bờ kè kênh Nhiêu Lộc ở phía bên tay trái, có nguyên một dãy bán kiếng luôn đó chị, nhưng chị mua ở tiệm kiếng Chi là an toàn nhất, e không nhớ đia chi . Chi len do mua nha, tra ja khoang 2/3 gia dua ra la ok rui. Cho do ban nh kieng dung chat luong, re, dep nua:Battin ey:[/QUOT

Bạn ơi mình mới thấy đối diện kính CHi có tiệm Mắt KÍnh ĐỨC CHUẨN là rể nhất trương định,mình có mua kính chi rồi nhưng sang mắt KÍNH ĐỨC CHUẨN MỚI thấy rẻ hơn nhiu,bên đó bán rẻ và rất có uy tính,"tiện lợi hơn là họ không phải thuê nhà,nên bán giá rẻ hơn chỗ khác"
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Michelle _ Thuy Xem bài viết
    Xin chào các mẹ ở SG , làm ơn biết chỉ dùm em những tiệm kính mắt uy tín -- ko chặt chém , Giá thành đúng, nhiều kiểu đẹp để em đo và làm lại ạ . Em muốn làm 2 cái để mang thay đổi mà ko rành ở SG , đi tìm lung tung sợ bị gạt , mất thời gian . Nhờ các mẹ chỉ giúp em ạ !:Rose::Rose::Rose:

P/S: cho em xin địa chỉ cụ thể ạ , khoảng 3-4 tiệm cũng được , cảm ơn các mẹ !:LoveStruc:
    minh nghĩ bạn nên tới trương đinh gần bờ kè nhìn về bên phải là thhaasy mắt kính ĐỨC CHUẨN nhiu mẫu mã và kính cũng nhiu cho bạn chọn,vào đó bạn mói thấy kính nhiu thế nào,ở đó làm kính zất nhanh,làm kính là âấy liền luôn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có vẻ mắt kính Chi ổn, để lượn qua xem sao. Thanks chị em WTT.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi có thể đến cửa hàng mắt kính hòa trên đường trương quốc dung gần đường hoàng diệu ( chùa đại giác) nơi đây bán hàng giá rất ok so mặt bằng chung.giá gọng giá tròng rẻ đẹp.bạn có thể đên xem thử.