VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Tìm ngày đẹp để khai trương cửa hàng?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.88K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Tháng sau em định khai trương cửa hàng, mẹ nào biết tháng sau ngày nào đẹp để có thể mở cửa hàng được thì cho em biết với.

Em cảm ơn trước ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ MiuMiuDangYeu nhiều nhé, tớ cũng vửa hỏi được một anh bạn chuyên nghiên cứu về phong thủy và Lịch vạn sự. Hình như cũng tham gia cả nhóm nghiên cứu Ngọc hạp Chính tông và là admin của website www.xemngay.com. Anh ấy cũng vừa mở thêm dịch vụ nhắn tin để đáp ứng nhu cầu của bà con khi cần tra cứu gấp. Chỉ cần nhắn tin THANG gửi đến 6525 là xem được các ngày đẹp để giao dịch làm ăn trong tháng này. Còn muốn xem ngày đẹp tháng 10 thì chỉ cần nhắn tin THANG 10 gửi 6525 thôi. Chỉ mất có 5.000 mà xem đúng lắm.

Cám ơn mẹ MiuMiuDangYeu nhiều.
    • 50 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TjtDepGiai Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ MiuMiuDangYeu nhiều nhé, tớ cũng vửa hỏi được một anh bạn chuyên nghiên cứu về phong thủy và Lịch vạn sự. Hình như cũng tham gia cả nhóm nghiên cứu Ngọc hạp Chính tông và là admin của website www.xemngay.com. Anh ấy cũng vừa mở thêm dịch vụ nhắn tin để đáp ứng nhu cầu của bà con khi cần tra cứu gấp. Chỉ cần nhắn tin THANG gửi đến 6525 là xem được các ngày đẹp để giao dịch làm ăn trong tháng này. Còn muốn xem ngày đẹp tháng 10 thì chỉ cần nhắn tin THANG 10 gửi 6525 thôi. Chỉ mất có 5.000 mà xem đúng lắm.

Cám ơn mẹ MiuMiuDangYeu nhiều.
    Nick mới toanh, post chỉ 2 bài về xem ngày....
    Quảng cáo tinh vi nhỉ! :Thinking:
    • 448 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

trang xem ngay yeu cau co tai khoan moi xem được bạn ơi. Có ai biết từ giờ đến hết tháng 1 ngày nào đẹp ko nhỉ