Tìm chỗ thỉnh Bùa Yêu ở Sài Gòn hoặc các vùng lân cận!

• 17 Lượt chia sẻ
  • 63.5K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnguyem Xem bài viết
    Chi cho e voi e wen co ay 5 nam roi dung mot cai co ay thuong nguoi lam chung cong ty ma moi 3 thang thoi ma di lai voi nguoi ta roi ma e yeu nguoi nay lam hi sinh ca tlai cuoc doi vi co ay k co ay e that su k bit song the nao nua nhiu khi be tac wa nghi se cung chet chung mong chi giup e
    Bạnnao cần làm cho chồng, vo trở về thì đi chung với minh. Mình cung chuẩn bi đi ne, o Sg nha. Lh nick chat trực tiếp, vì minh ko sdung mail. For_do_anything050190@yahoo.com
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sdt mình, 0908773423, zalo. T6 minh đi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình vì có con nhỏ 2tháng nên ko đi xa đc, nên đã làm từ xa, và đã có kết quả sau 7 ngày. Bạn nào làm thì mình chỉ giúp cho, zalo, viber cũng đc.
    Hi vọng các bạn được như y.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bùa ghét , bua ghet
    20150814_113530
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagjahan Xem bài viết
    Bạnnao cần làm cho chồng, vo trở về thì đi chung với minh. Mình cung chuẩn bi đi ne, o Sg nha. Lh nick chat trực tiếp, vì minh ko sdung mail. For_do_anything050190@yahoo.com
    sdt mình: 0908773423
    • 127 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fghfgh Xem bài viết
    bùa ghét , bua ghet
    20150814_113530
    có bùa quên ko bạn ơi
    Săn gà, săn gà, săn gà <3 <3 <3
    • 127 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagjahan Xem bài viết
    sdt mình: 0908773423
    chị ơi, có bùa nào cho đường tình duyên thêm thắm ko ạ. Em chia tay rồi và ngại yêu và làm quên ng khác lắm, mà cũng ko có nhiều thời gian, cơ hội để gặp đc ng khác! tại em đi làm suốt...
    Săn gà, săn gà, săn gà <3 <3 <3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RubieThuy Xem bài viết
    chị ơi, có bùa nào cho đường tình duyên thêm thắm ko ạ. Em chia tay rồi và ngại yêu và làm quên ng khác lắm, mà cũng ko có nhiều thời gian, cơ hội để gặp đc ng khác! tại em đi làm suốt...
    đc nha em, thầy biết cách. em cần lh với c qua sdt trên
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn bị lsao mà fai tìm đến bùa yêu?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

zalo của chị là gì vậy, chỉ giúp em đi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ơi có kết quả chưa
    • Emvanon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KOM Xem bài viết
    Hi bạn!

Vô tình vào đây đọc được băn khoăn này của bạn. Mình hơi ngạc nhiên, bản thân mình chưa bao giờ nghĩ và dùng loại bùa ngải này. Đọc tâm sự của bạn, tự dưng làm mình nhớ đến câu chuyện của cô em đồng nghệp cách đây vài năm. Mình kể bạn nghe nhé! Nhưng chú thích trước là k phải nói gì bạn đâu nhé, chỉ là có sự tương đồng về vấn đề bùa ngải nên mình kể thôi

Cô em ấy là nhân viên bán hàng công ty cũ tớ, xinh xắn nhanh nhẹn, 20 tuổi, chỉ tốt nghiệp cấp 2 và tình trường hơi "dày", tạm gọi em ý là M nhé. M quyết tâm chinh phục 1 anh chàng công tử nhà giàu, đẹp giai, học thức, và có vị trí trong xã hội, gia đình nề nếp. Nói chung là anh chàng ấy cũng thích em M, kiểu như chơi bời qua lại cho vui. Gia đình anh ấy thì hoàn toàn không thích em M này vì gia cảnh em M không tốt, bản thân em ấy không tương xứng và ăn nói cũng hơi...chợ búa. Nhưng em M quyết tâm "phải lấy người như anh", nên đã thỉnh đến "bùa yêu". Em ý kể là: đi xin thầy trên Phú Thọ, thầy bày cách cho, cũng tốn vài triệu đấy! Và cách của em ý là:

- Lấy ảnh chụp cá nhân của anh bồ, 1 cái áo hoặc cái quần anh bồ hay mặc, 1 lọn hay nhúm tóc của anh bồ đưa cho thầy.

- Để ảnh của em ấy vào 1 góc kín trong phòng anh bồ mà phải đảm bảo tuyệt đối bí mật, k ai biết.

Em ý rất thành tâm làm theo lời chỉ dẫn của thầy. Chúng tớ nghe chuyện thì chỉ cười, k tin đâu. Nhưng đùng cái 3,4 tháng sau, em M mời cưới, và đồng chí chồng chính là anh chàng bị "bùa yêu" đó. Ai cũng ngạc nhiên, nhưng chẳng ai dám nói lộ gì cả. Cũng mừng cho em ấy!

Rồi thời gian thấm thoát trôi qua, tớ nghỉ làm chỗ đó, gặp lại em ấy, tớ cũng hỏi thăm cuộc sống thế nào. Em ý sụt sùi kể là buồn lắm, vợ chồng đánh chửi nhau suốt ngày, chồng cặp bồ ở ngoài, giờ cứ trông con thế thôi, vẫn phải cố gắng đi làm vì k muốn mang tiếng ăn bám chồng, gia đình chồng thì cực kỳ coi thường em ấy, đối xử với em ấy k tốt...Tớ cũng chỉ biết an ủi em ý thôi, mọi người cứ hay hỏi nhau "Sao hồi ấy nó k xin luôn bùa đời đời kiếp kiếp yêu nhau nhể?"

Câu chuyện thứ 2 tớ muốn kể với bạn, là chuyện ông thầy xem bói chỗ nhà tớ. Khách của ông thầy đến 2/3 là những phụ nữ đến nhờ tìm chồng, tìm con bỏ đi với gái, chơi bời hoặc đi hoang....Ông ấy bảo mang đến chỗ ông (mang bí mật nhé) 1 cái quần hoặc áo hoặc dép của người cần tìm, 1 bức ảnh chụp cá nhân. Ông ấy làm lễ cho, sau vài ngày thì chồng hoặc con sẽ về nhà đoàn tụ, phí cũng không đắt đâu, vài trăm thôi. Tớ cũng chả rõ hiệu quả đến đâu nhưng ông ấy rất đông khách.

Bạn ạ, tớ chỉ muốn nói với bạn là: Tình yêu là thứ rất khó nói. Khi một trong hai người không còn tình cảm với đối phương nữa thì dù họ có tốt thế nào, việc níu kéo là không thể....

Có thể anh bạn của bạn rất tốt, là chàng trai đáng ngưỡng mộ, có thể anh ấy vẫn quan tâm đến bạn. Nhưng sự thật là anh ấy rất đào hoa, anh ấy đã chia tay bạn đi theo người con gái khác. Dù bạn có dùng cách nào đi nữa để anh ấy về bên bạn thì bạn có bảo đảm sẽ có được trái tim anh ấy suốt đời k? Giang sơn dễ dổi, bản tánh khó dời. Tớ k tin vào thứ bùa ngải này. Tình yêu là sự tự nguyện của cả 2 phía. Thời gian sẽ giúp bạn nguôi ngoai và sẽ còn nhiều cơ hội khác....Anh ấy k còn bên bạn, chứng tỏ 2 bạn không có duyên rồi.

Tình yêu và hôn nhân là DUYÊN SỐ!

Chúc bạn hạnh phúc và vui vẻ! :Smiling:
    Vậy làm ở đâu và ntn chĩ mình với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Duythi Khách
    Mua bua yeu o dau z
    • Duythi Khách
    Mua bua yeu o dau z
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3