0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào ở TPHCM hoặc biết thì xin chỉ giùm một chỗ nghỉ ngơi (nhà nghỉ hoặc khách sạn bình dân) sạch sẽ, thoáng mát khoảng 02 ngày (23/4-25/4) gần Trường Học viện Hành chính Quốc Gia. Mong nhận được phản hồi của các mẹ sớm. Cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 261 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Khu Sư Vạn Hạnh cách đó 500m là trung tâm nhà nghỉ của Tp.HCM.
    • 231 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Mình cũng đã pm chủ topic về khu Sư Vạn Hạnh nhưng không rõ ở đây khách sạn/nhà trọ nào phức tạp, cái nào không. Vì theo mình đọc báo thì khu này có một vài khách sạn thỉnh thoảng bị công an truy quét.
    Khách sạn Kỳ Hòa chắc ăn hơn nhưng vào trang Web thấy giá hơi cao tí xíu, rẻ nhất 400k bao gồm ăn sáng (tốt nhất gọi điện thoại hỏi lại vì có thể đây là giá chưa cập nhật).
    • 79 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Sư Vạn Hạnh thôi, có khoảng 1 vạn cái ks cho bạn lựa chọn, nói ko điêu đâu. An toàn thì cứ chốt cửa vào là an toàn thôi, lo gì?
    never ever give up
    • 261 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Đúng ra, hỏi khách sạn thì phải kèm theo thông tin chi phí mong muốn là bao nhiêu?

- Ít tiền thì vô khu Sư Vạn Hạnh. Khu này thì tình nhân và cave hay dùng làm bãi đáp. Nói chung về an ninh thì không vấn đề gì, chỉ có cái là tưởng tưởng cái giường mình đang nằm, cách đây mấy tiếng có con cave lăn lộn trên đó, rồi chơi xong nó vứt condom ở xó xỉnh nào trong phòng mà dọn phòng không tìm ra thì hơi ghê.

- Nhiều tiền hơn chút, cỡ 300-400K thì ra ở ks Kỳ Hòa, ngay kế bên Học viện Hành chính. http://www.kyhoa.com.vn/vi/default.aspx?n=hotel&id=1

- Sang hơn chút nữa, cỡ 30$ thì ở khách sạn Khải Hoàn (Regency), cách đó 200m, rất lịch sự và có dịch vụ massage (đàng hoàng) nổi tiếng của Sài Gòn. http://www.khaihoanhotel.com/
    • 231 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Bạn chủ topic yêu cầu giá cả bình dân 1 tí (khoảng 100k/ngày) và gần để có thể đi bộ đến trường thi. Hôm qua mình mới đi ngang qua Việt Nam Quốc Tự, thấy đối diện (đường Lê Hồng Phong) có rất nhiều khách sạn, nhà nghỉ nhỏ (chung khu và cùng loại với bên Sư Vạn Hạnh), bạn cứ đi hết dọc khách sạn đó hỏi hết xem sao.