0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Mình đang muốn tìm địa chỉ và số điện thoại của một bác xem tử vi ở Phó Đức Chính. Cách đây năm,mình có đến xem rồi, nhưng hồi đó chỉ là xem chơi cho vui nên ko lưu lại số nhà, tên và số điện thoại; chỉ nhớ là nhà bác ý ở trong ngõ nhỏ, phải gửi xe máy ngoài đầu ngõ; vào nhà bác, lên tầng 3 đặt lễ một ít hoa quả rồi mới bắt đầu xem. Cách đây 10 năm bác cũng khá già rồi, bây giờ không biết bác ý còn xem nữa không.
    Bạn nào biết thì chỉ giúp mình nhé. Xin cảm ơn nhiều lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 119 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBob0710 Xem bài viết
    Mình đang muốn tìm địa chỉ và số điện thoại của một bác xem tử vi ở Phó Đức Chính. Cách đây năm,mình có đến xem rồi, nhưng hồi đó chỉ là xem chơi cho vui nên ko lưu lại số nhà, tên và số điện thoại; chỉ nhớ là nhà bác ý ở trong ngõ nhỏ, phải gửi xe máy ngoài đầu ngõ; vào nhà bác, lên tầng 3 đặt lễ một ít hoa quả rồi mới bắt đầu xem. Cách đây 10 năm bác cũng khá già rồi, bây giờ không biết bác ý còn xem nữa không.
    Bạn nào biết thì chỉ giúp mình nhé. Xin cảm ơn nhiều lắm
    Theo như lời bạn tả thì mình cũng biết bác ấy, bác Chung phải ko bạn?
    Nếu đúng thì nhà bác hình như ở số 106 Phó Đức Chính, gửi xe ở quán nước đầu ngõ rồi vào nhà bác.
    Mình cũng có số máy của nhà bác đấy, nhưng mình đổi máy ĐT nên số của nhà bác lưu ở máy cũ. Nếu bạn cần để mình về xem lại rồi PM chBác cũng cầu kỳ và khó tính, bạn nên ĐT hẹn trước khi định đi.
    Trước mình cũng hay đến xem lắm, đều ĐT hẹn trước cả mà lúc đến cũng ko xem được vì bác hẹn trùng cả với những người khác.
    Bác nói cũng lan man chứ ko đi vào trọng tâm nội dung câu hỏi của mình....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bánh bích quy; 01/04/2010 vào lúc 09:24 AM.
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Đúng rồi. Bánh bích quy cho mình xin số điện thoại của bác CHung nhé. Mình xem cách đây 10 năm rồi, lúc đấy chỉ đi cùng bạn cho vui thôi, ko tin. Bác ý nói, sau 5-10 năm nữa, cháu ngẫm lại xem bác nói có đúng ko. Hóa ra đúng thật. Tất nhiên ko phải 100% vì mình cũng ko nhớ hết những gì bác ý nói, nhưng những điểm chính là đúng.
    Mong nhận được PM của bạn.
    Cảm ơn nhiếu nhé
    • 153 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tớ đến 1 lần rồi , ngồi đợi dài cổ . Xem ko tập trung , đang xem thì dừng hút thuốc , buôn bán , rồi uống nước ....... Nói chung câu h , xem sốt ruột lắm
    Lan Anh:Laughing:
    • 2,419 Bài viết

• 1,688 Được cảm ơn

Mình xem thầy Trung này rồi.
    Mình chưa bàn đến việc có chuẩn hay không.
    Nhưng mà rất tự tôn và tự kiêu.
    Làm thầy, không nên thế.
    Và thật sự là : không chuẩn.
    Mình gửi xe ở ngoài , xong đi vào ngõ, lên tầng 2 hay tầng 3 cái phòng bé xíu ấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi metieuxu; 03/04/2010 vào lúc 04:26 PM.
    Thông tin KM của các hãng HK- Tư vấn và đặt vé máy bay giá tốt nhất DU LỊCH
    VIETNAMAIRLINES siêu KM: HAN.PHUQUOC bay thẳng chỉ 1 309k/chiều

Yahoo : thuchienhr
    Phone : 0933151513
    • 4 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cứ ra mua cuốn sách TV Đẩu số Tân biên của cụ Vân Đằng về tự xem cho mình, đảm bảo những nét chính là đúng. Chả việc gì phải tốn tiền cho "thầy nào chỉ nói đc nét chính là đúng".

Giỏi thì phải xem được chi tiết ! Mà thế thì không thầy nào xem cho đâu !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,488 Bài viết

• 1,808 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yin_yang Xem bài viết
    Cứ ra mua cuốn sách TV Đẩu số Tân biên của cụ Vân Đằng về tự xem cho mình, đảm bảo những nét chính là đúng. Chả việc gì phải tốn tiền cho "thầy nào chỉ nói đc nét chính là đúng".

Giỏi thì phải xem được chi tiết ! Mà thế thì không thầy nào xem cho đâu !
    chị Yin_Yang nói đúng nè, coi tử vi những nét chính thì rất dễ, ủa mà ko phải rất dễ mà là mình có thể tự nghiên cứu tự xem cho mình đc, còn coi những điều nhỏ nhặt cụ thể thì ít thầy tử vi nào chịu nói ra, có thể ng ta biết nhưng ko nói cho mình nghe đâu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

toàn dân chuyên nghiệp...cháu xem của một ông mấy lần thấy rất đúng.mà ông sống độc thân thì phải.nghe đôn học của thầy nào bên gia lâm.lấy danh la cư sĩ Phúc Minh,sdt:0914310854,có ai mún thử xem,hay phết.:Applause:
    • 43 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Ông Trung này mình đã từng đến xem ngày cưới. Lần đầu tiên đến, ông ý cứ tán ra tán vào huyên tha huyên thuyên. Xong rồi chỉ xem cho ngày dạm ngõ, bảo là "dạm ngõ xong thì đến lần nữa để xem ngày cưới!!??". Sau đó thì lại hút thuốc, tán chuyện tiếp. Trước thì nói là mình kinh doanh giỏi, sau lại hỏi dò dò mình làm nghề gì, mình bảo mình làm an ninh, thế là lại nói "phải theo võ nghiệp, chính trị", Nói chung toàn nói dựa.... Lần ấy về mình gửi phong bì 50k, hic. Ko biết có phải tại ít ko, mà lần sau đến xem ngày cưới thì ông ấy cho một ngày cực cực xấu, về hỏi một số người rành tử vi thì đều bàng hoàng là tại sao lại cho ngày ấy. May mà mình đi xem một số nơi khác, chứ nghe ông này thì đúng là ko biết thế nào.
    Đánh giá cá nhân của tớ thì đây là một người hoàn toàn ko có tâm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói có thầy Minh ở Khương Trung sô điện thoại: 0936252636 xem rất tốt và có tâm lắm, mình mới xin được số của bà chị đã từng xem ở đó
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2