VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Thắc mắc về lễ vật cúng giải hạn sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 986 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Em search trên mạng thấy lễ vật có khá nhiều thứ nhưng trong đó có PHẨM OẢN là cái gì thì em không biết. Do em là người Trung nên không hiểu PHẨM OẢN ờ ngoài Bắc là cái gì trong này. Mong cả nhà bớt chút thời gian giải đáp. Thanks all.
    Chúc cả nhà vui vẻ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 poster nâng cao nhận thức cả thế giới nên xem

Tui chưa bao giờ hết hứng thú với những mẫu poster nước ngoài mang tính chất cổ động, hay truyền...

• Thắc mắc về cổ tử cung

Chào cả nhà, Cho em hỏi thăm một chút: Cháu đầu em sinh mổ, đầu năm vừa rồi thì bị thai lưu, trong khi hút thai lưu thì bác sỹ phát hiện ra sau vụ mổ tập 1 cổ tử cung của em bị khâu treo cao???!!!!, Sau đó gần 1 năm nay em vẫn chưa có lại được, bác sỹ bảo CTC bị treo cao thì cũng là nguyên nhân...

• Làm đẹp với thẻ tín dụng quốc tế Sacombank

Ngày 11/10/2014 vừa qua, Sacombank đã kết hợp với thương hiệu mỹ phẩm Nhật Bản Shiseido tổ chức...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Giải đáp những thắc mắc về vaccine và tiêm chủng cho trẻ em

Chào các bạn, chúng tôi thấy các bạn hỏi nhiều về các vấn đề tiêm chủng mở rộng cũng như tiêm chủng dịch vụ (tự trả tiền). Tôi là bác sỹ của chương trình Tiêm chủng mở rộng khu vực phía nam, Viện Pasteur TpHCM. Hiện nay chúng tôi đang dự định biên sọan một bộ những câu hỏi thường gặp liên quan đền...

• 1,412 Bài viết

• 2,701 Được cảm ơn

Theo tớ nghĩ thì đó là Ông Oản đó bạn. Thật ra, nó là một dạng bánh làm bằng bột nếp, nặn thành hình như ngọn núi, ăn như bánh khảo. Nhưng vì oản chuyên dùng để thắp hương nên mọi người gọi là Ông Oản.
    Ồi nhắc đến Ông Oản mà em thèm ăn Ông với uống trà nóng quá rooling:
    I want to know what love is...