VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Thắc mắc về lễ vật cúng giải hạn sao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 990 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Em search trên mạng thấy lễ vật có khá nhiều thứ nhưng trong đó có PHẨM OẢN là cái gì thì em không biết. Do em là người Trung nên không hiểu PHẨM OẢN ờ ngoài Bắc là cái gì trong này. Mong cả nhà bớt chút thời gian giải đáp. Thanks all.
    Chúc cả nhà vui vẻ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thắc mắc về cổ tử cung

Chào cả nhà, Cho em hỏi thăm một chút: Cháu đầu em sinh mổ, đầu năm vừa rồi thì bị thai lưu, trong khi hút thai lưu thì bác sỹ phát hiện ra sau vụ mổ tập 1 cổ tử cung của em bị khâu treo cao???!!!!, Sau đó gần 1 năm nay em vẫn chưa có lại được, bác sỹ bảo CTC bị treo cao thì cũng là nguyên nhân...

• Để trẻ hoàn thành bữa ăn chỉ trong 30 phút

Lắc đầu, mím môi, ngậm thức ăn không chịu nhai nuốt… là những hành động thường gặp của trẻ biếng ăn...

• Giải đáp thắc mắc về tã giấy em bé đơiiiiii

Hi , các bố các mẹ. Tớ thấy các bố các mẹ cứ hay thắc mắc các vấn đề liên quan đến tã giấy , lại hay hỏi lặp đi lặp lại mà ngứa nghề quá (tớ có bề dày 10 năm kinh nghiệm kinh doanh cái món này ạ :10: ) nên lập topic này để giải đáp giùm các bố các mẹ quan tâm đến cái món này. Ai cần hỏi về vấn đề...

• Hướng dẫn mua và chọn đồ lót nữ vừa vặn

Đồ lót thì khi đi mua cũng khó thử, vì tế nhị :D. Mua mặc vừa thì quá may mắn, không thì chật hoặc...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• 1,414 Bài viết

• 2,705 Được cảm ơn

Theo tớ nghĩ thì đó là Ông Oản đó bạn. Thật ra, nó là một dạng bánh làm bằng bột nếp, nặn thành hình như ngọn núi, ăn như bánh khảo. Nhưng vì oản chuyên dùng để thắp hương nên mọi người gọi là Ông Oản.
    Ồi nhắc đến Ông Oản mà em thèm ăn Ông với uống trà nóng quá rooling:
    I want to know what love is...