VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Tặng quà sinh nhật cho sếp thì tặng cái gì nhẩy?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 203 Bài viết

• 517 Được cảm ơn

Xã còi nhà em có ông sếp béo kiếm luôn bạn của hai vợ chồng.Ông ý chưa vợ, tốt tính, vui nhộn, coi hai bọn em như hai đứa em trong nhà. Sắp đến sinh nhật sếp béo rồi, mọi người có kinh nghiệm gì tặng quà sinh nhật sếp không ạ? Em nghĩ là không cần quà đắt tiền đâu vì ông ý biết thừa bọn em toàn nhân viên nghèo mừ. Em thì năm vừa rồi mới được xã rước về nên đây là lần đầu tiên tặng quà sn cho sếp luôn.
    Mọi người giúp em nha, em cảm ơn! :Kiss:
    Ba Min ngủ với Tôm nhé, không ngủ với mẹ, mẹ béo lắm....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Tặng quà sinh nhật cho đại gia

Mình có 1 đứa bạn thân khá giàu (đàn ông 32t), sắp đến sinh nhật mà chẳng biết nên mua quà gì tặng nữa . phân vân ghê ! mọi người tư vấn giúp nha . ah , mình tính mua nước hoa , mà nước hoa hiện nó khai là có mười mấy chai hàng hiệu chưa xài - còn nguyên hộp:Sick: áo quần thì : nó còn đem...

• 3 cách phát hiện camera quay lén trong nhà nghỉ, khách sạn, toilet

Bạn cần biết điều này vì nó ảnh hưởng đến sự riêng tư của mỗi người. Vài phút sơ suất có thể ảnh...

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• Tặng quà sinh nhật cho đối tác

Xin chào các mẹ thông thái ! Tình hình là mình đang rất đau đầu khi sếp có yêu cầu mua quà sinh nhật cho khách hàng thân thiết của công ty. Khách hàng thì tầm hơn 30 tuổi, giá trị quà thì không được quá nhiều nhưng vẫn mang ý nghĩa gắn kết giữa công ty và KH. Các mẹ có cao kiến gì giúp mình gấp gấp...

• Hy vọng mới trong điều trị hội chứng tự kỷ ở trẻ

Một nghiên cứu mới nhất về cấu trúc và sự phát triển não bộ của trẻ tự kỷ do nhà thần kinh học...

• 1,116 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

mua áo sơ mi tặng đi
    • 152 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mua bút tặng.Thường là phải kí cọt,chắc cũng có sẵn 1 cây xịn rôi,nhưng cứ tặng đi,như thế có 2 cây thay đổi liên tục,đồ tặng nên là đồ mà dùng được trong sinh hoạt hàng ngày ấy chị ạ
    • 245 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

mua sách !