VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Tặng quà gì cho chồng nhân ngày sinh nhật?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 51.2K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 124 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

15/07 này là sinh nhật chồng em rồi mà em chẳng biết tặng ax cái gì cả, áo sơ mi thì ax có đến 2 tủ, giầy thì cũng gần chục đôi… nói chung là cái gì ax em cũng có hết rùi. Mà quần áo giầy dép thì ax em toàn thích tự đi mua mới vừa ý. Bác nào có cao kiến gì thì chỉ giáo cho em với, năm ngoái em đã không tặng cái gì rồi. Thanks!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,168 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Nước hoa, đồng hồ, cặp xách, kính, bút packer, lắc đeo tay hoặc nhẫn... trời nhiều vô kể. To nhỏ, giá trị hay không giá trị đều ok tuốt. Khác là ở cái cách tặng quà của bạn kìa. Chúc Hạnh Phúc:Smiling:
    • 124 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chị ơi những thứ đấy có cái chồng em không dùng, có cái thì chồng em chỉ thích tự mua vì mua mấy thứ đấy em mua anh ấy không hợp. Cách tặng quà thì không nói đến rồi, quan trọng là tặng quà gì cơ. Thế thì em mới phải nhờ mọi người giúp chứ. Biết là mình hiểu chồng mình nhất nhưng tặng quà thế này em chẳng nghĩ ra được thứ gì cả. Chồng em cũng thuộc diện khó tính lắm cơ.
    • 3,607 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Mr.Bill Xem bài viết
    Chị ơi những thứ đấy có cái chồng em không dùng, có cái thì chồng em chỉ thích tự mua vì mua mấy thứ đấy em mua anh ấy không hợp. Cách tặng quà thì không nói đến rồi, quan trọng là tặng quà gì cơ. Thế thì em mới phải nhờ mọi người giúp chứ. Biết là mình hiểu chồng mình nhất nhưng tặng quà thế này em chẳng nghĩ ra được thứ gì cả. Chồng em cũng thuộc diện khó tính lắm cơ.
    Mua tặng chồng bó hoa e a, kèm thêm cái bánh ga tô cho cả nhà cùng chén. Nếu có thời gian thì nấu thêm vài món ăn, đâu cứ phải quà gì to tát, đơn giản nhất và cũng thiết thực, nhất là khi chồng đã quá nhiều đồ dùng rồi. "Có thực mới vực được... mọi thứ"
    • 219 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Quà đắt tiền không bằng miìnhh tự làm, mẹ nó ạ.
    Hôm sn chồng mình, mình có mua một mẫu về thêu tặng chồng. Anh ấy rất thích vì nó rất ý nghĩa. Đó là hình bố bế cậu con trai. Thêu rất dễ vì chỉ nhìn theo mẫu bạn ạ.
    Bạn ở HN không? Nếu ở Hn thì bạn qua 106 giảng võ, đối diện Ks horison nhé. Có nhiều mẫu để lựa chọn lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Minh cute; 07/06/2009 vào lúc 01:45 PM.
    • Mya
    • 7 năm
    • 214 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tháng 7 cũng là sinh nhật chồng mình, có lẽ sẽ nấu một món ngon một tí, mua chai rượu vang đỏ - nấu món bò úc sốt tiêu xanh, nước sốt bỏ ít rượu vang đỏ, whipping cream... tự làm một tấm thiệp, mua cho anh thêm cái đĩa phim/ nhạc gì đó anh thích....:cool:
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sinh nhật vừa rồi của chồng em.em cũng nấu một bữa cho chồng.và em tặng thêm cho chồng 1 cá bóp da cá sấu nữa(khoang 450).vì chồng em cũng đứng tuổi và bóp cũ cũng xài mấy năm rôi.nên tặng bóp mới.
    • 387 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mình cũng đang đau đầu về vụ SN chồng đây 19-8, An uống thì lích kích, vì 2 vc mình ăn riêng. Mời bạn bè ko mời cả nhà thì ngại, mà làm 1 món cho cả nhà thì bạn be chả bít khao gì nữa! mà cả 2 thì chả bit làm gì ngon vì cũng đông ng. mình muốn mua đồ tặng cho bất ngờ tý, nhưng chưa nghĩ ra, QA, ví, Giày, dây lưng, OX có đủ rùi.........:Thinking::Thinking::Sigh:
    Giận là đem lỗi lầm của người khác trừng phạt bản thân mình
    • 220 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ONT198 Xem bài viết
    Mình cũng đang đau đầu về vụ SN chồng đây 19-8, An uống thì lích kích, vì 2 vc mình ăn riêng. Mời bạn bè ko mời cả nhà thì ngại, mà làm 1 món cho cả nhà thì bạn be chả bít khao gì nữa! mà cả 2 thì chả bit làm gì ngon vì cũng đông ng. mình muốn mua đồ tặng cho bất ngờ tý, nhưng chưa nghĩ ra, QA, ví, Giày, dây lưng, OX có đủ rùi.........:Thinking::Thinking::Sigh:
    Con gái tớ cũng sinh cùng ngày với xã nhà bạn đấy, còn xã nhà tớ thì 25/8. Cũng đang đau đầu vụ quà cáp đây.
    Liên lạc: 0983 152 886 / YM-Skype: truonganhhoa1908
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em chưa có chồng, nhưng sn ba em vừa rồi e có tặng cho ba (với má lun) 1 cặp đá thạch anh tím để bàn làm việc. Chị em làm bên đá quý nói đá này dân làm ăn chuộng để bàn để đem lại may mắn. Laọi này ko kỵ ko khắc nên lành tính, ko cần phải xem tuổi. Em thấy hay và lạ nên chia sẻ với các chị, tuy giá hơi mắc (với em ): 1tr - 1tr 2/ kg. Laọi để bàn chỉ khoảng trên dưới nửa kg là đẹp

chúc các chị tìm dc wa` như ý

hình tham khảo trên google

• 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Nếu chồng bạn thích áo sơ mi thì có thể Cuffinks là món quá phù hợp...Với mình Cufflinks ko bao giờ đủ cả.........
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Mr.Bill Xem bài viết
    15/07 này là sinh nhật chồng em rồi mà em chẳng biết tặng ax cái gì cả, áo sơ mi thì ax có đến 2 tủ, giầy thì cũng gần chục đôi… nói chung là cái gì ax em cũng có hết rùi. Mà quần áo giầy dép thì ax em toàn thích tự đi mua mới vừa ý. Bác nào có cao kiến gì thì chỉ giáo cho em với, năm ngoái em đã không tặng cái gì rồi. Thanks!
    Hai bạn đã có bé bi chưa?
    - Nếu chưa thì hai vợ chồng dành chọn cho nhau 1 ngày. Bạn mua 1 chiếc bánh gato nhỏ thôi nhe! rồi bạn cùng ax đến 1 quán cafe nào đó thật lãng mạn để tận hưởng phút giây hạnh phúc. Còn như thích phiêu lưu một tí thì đến một khách sạn nào đó thật đẹp. biết đâu sao ngày đó bạn sẽ có baby.
    - Nếu có thì cả nhà cùng đi chơi công viên, hay đi nơi nào đó ăn uống. hoặc đích thân bạn vào bếp làm món gì đó đãi cho cha con họ. đó cũng là 1 hạnh phúc và là món quà to lớn nhất đó bạn.

chúc bạn hạnh phúc bên anh xã!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi binbeobi; 02/05/2011 vào lúc 10:03 AM.
    • 358 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Đồng hồ hehe
    • 30 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thắt lưng or ví da..nếu ông xã c là sếp,tặng cái bút kí ..chuẩn luôn ^^..chúc ac hp nhé
    • 54 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình thấy mua rượu vang tặng sinh nhật chồng cũng khá hay, rượu nhẹ mà ngọt ngào hai vợ chồng cùng ngồi nhâm nhi
    Rượu vang của Chi lê, Mỹ, Argentina hay của Tây ban nha đều ngon các bạn ạ.
    • 45 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

SN là ngày đặc biệt nhất của chồng, bạn nên đánh vào sở thích của chồng, liệt kê những sở thích của anh ý, sắp xếp theo thứ tự tăng dần rồi chọn và lên kế hoạch chuẩn bị món quà. Sẽ tặng bất ngờ với 2 sở thích nhất của chồng mình.
    Con là tất cả của ba mẹ!!!
    • giangphan23
    Đàn ông có khi cũng thích mấy đồ chơi điều khiển ấy, nhưng giá các loại này thì khá cao và đòi hỏi nhiều thời gian để chơi.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tặng 1 thứ mà a ấy thực sự thích ( đồ ăn, áo phông v.v...) đâu nhất thiết con trai cứ phải sơ mi cà vạt
    • 187 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

dip sinh nhật e tặng cho ox 1 khung ảnh nhỏ lưu giữ kỉ niệm 2 đứa, và 1 tượng đá phong thủy theo năm tuôi của chồng thích hơn nữa là có phát quang. Như vậy sẽ tốt cho sức khỏe của chồng + công việc + kỉ niệm tình cảm vợ chồng lun
    • 129 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình vừa cầm từ Mỹ về ít ví và thắt lưng authentic 100% giá rất phải chăng. Nếu mẹ nó quan tâm thì vào xem thử nhé
    https://www.facebook.com/media/set/?...5003951&type=3
    Bố mẹ yêu Bean bé bỏng lắm

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2