• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Gấp! Các mẹ ơi cho mình hỏi là muốn biết số tài khoản của thẻ ATM Vietcombank (Connect 24) thì phải làm thế nào. Mình thấy chỉ lúc giao dịch tại máy ATM thì nó mới ra một tờ giấy có số tài khoản. Mình đang rất cần số tài khoản ATM của mình mà ko biết làm thế nào, chẳng nhẽ lại phải ra máy. Mẹ nào biết chỉ mình với nhé, mình cám ơn nhiều!!:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ vào giúp mình với!!
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Rất đơn giản, sau khi giao dịch với máy ATM xong, máy se in ra một tờ giấy trên đó sẽ có số tài khoản.
    bạn xem kỷ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 198 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quanghiep58 Xem bài viết
    Gấp! Các mẹ ơi cho mình hỏi là muốn biết số tài khoản của thẻ ATM Vietcombank (Connect 24) thì phải làm thế nào. Mình thấy chỉ lúc giao dịch tại máy ATM thì nó mới ra một tờ giấy có số tài khoản. Mình đang rất cần số tài khoản ATM của mình mà ko biết làm thế nào, chẳng nhẽ lại phải ra máy. Mẹ nào biết chỉ mình với nhé, mình cám ơn nhiều!!:Rose:
    Đương nhiên là phải ra Box để có số tk rồi. Cái này bạn nên save trong dtdđ hoặc nhớ thì càng tốt để giao dịch
    Trai xứ Nghệ coi vàng như nghệ
    Sống giữa Vinh mà nỏ cần vinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cũng có thể lên mạng xem tk ok...:Laughing:
    • 198 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Không nhớ số tài khoản là vào mạng sao bác??
    Xin Mod close topic này
    Trai xứ Nghệ coi vàng như nghệ
    Sống giữa Vinh mà nỏ cần vinh
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể gọi điện trực tiếp đến Ngân hàng Vietcombank và cho họ họ tên bạn và số chứng minh thư là họ tìm cho bạn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuvanluatvlg; 08/06/2009 vào lúc 09:18 AM.