VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Sở kế hoạch đầu tư Hà Nội đã chuyển chưa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.16K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Em đang muốn lên làm cái thủ tục thay đổi trụ sở chi nhánh, nhưng ko biết là sở kế hoạch đầu tư đã chuyển về Cát Linh chưa hay vẫn ở Yên Phụ. Có mẹ nào vừa mới làm đăng ký KD gần đây mách cho em với
    Mà có ai đã thay đổi địa chỉ chi nhánh mách dùm em xem hồ sơ bao gồm những gì với ạ
    Thank các mẹ nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,438 Bài viết

• 22,646 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamykhach Xem bài viết
    Em đang muốn lên làm cái thủ tục thay đổi trụ sở chi nhánh, nhưng ko biết là sở kế hoạch đầu tư đã chuyển về Cát Linh chưa hay vẫn ở Yên Phụ. Có mẹ nào vừa mới làm đăng ký KD gần đây mách cho em với
    Mà có ai đã thay đổi địa chỉ chi nhánh mách dùm em xem hồ sơ bao gồm những gì với ạ
    Thank các mẹ nhiều nhiều
    Phòng đăng ký kinh doanh vẫn ở Yên Phụ. Bạn cứ yên tâm lên đấy mà làm thủ tục.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mehaicongchua; 26/02/2009 vào lúc 10:17 AM.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 1,892 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Phòng đăng ký kinh doanh vẫn ở Yên Phụ. Bạn cứ yên tâm lên đấy mà làm thủ tục.
    Phòng đăng ký kinh doanh ở Yên Phụ chuyển về Nguyễn Chí Thanh, cạnh Bảo sơn rồi cơ mà:Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Gio Binh yen; 27/02/2009 vào lúc 01:42 PM.
    http://zaodich.com/forum/f3067/thong...012-a-1373951/

Bình yên bởi biết lòng mình chưa sỏi đá, bởi biết tim mừng vui vì mỗi bước mình đi còn có những ánh mắt trìu mến dõi trông:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,438 Bài viết

• 22,646 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gio Binh yen Xem bài viết
    Phòng đăng ký kinh doanh ở Yên Phụ chuyển về Nguyễn Chí Thanh, cạnh Bảo sơn rồi cơ mà:Smiling:
    Ơ, thế là mới chuyển à. Lần trước nhân viên mình lên vẫn ở Yên Phụ.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

• 562 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Chính xác là về Cát Linh rồi, update ngày 01-03-2009 mình vừa mới qua đó làm xong. Cạnh sân vận động hàng đẫy
    • 1,892 Bài viết

• 1,593 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamykhach Xem bài viết
    Chính xác là về Cát Linh rồi, update ngày 01-03-2009 mình vừa mới qua đó làm xong. Cạnh sân vận động hàng đẫy
    Thế cả ở Nguyễn Chí Thanh cũng về Cát Linh hết à, quy về một mối rồi à. Thế sao hồi cuối năm mới chuyển từ Yên Phụ về Nguyễn Chí Thanh (duy trì 2 nơi: một vài quận ở Nguyễn Chí Thanh, một vài quận huyện ở Cát Linh) sao không về luôn Cát Linh một lần đi nhờ:Smiling:
    http://zaodich.com/forum/f3067/thong...012-a-1373951/

Bình yên bởi biết lòng mình chưa sỏi đá, bởi biết tim mừng vui vì mỗi bước mình đi còn có những ánh mắt trìu mến dõi trông:LoveStruc:
    • 140 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

sở KH nằm cạnh đèn xanh đèn đỏ cát linh-trịnh hoài đức các mẹ ạ
    • 214 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có 3 phòng ĐKKD bạn ah,1. 16 Cát Linh: quận Cầu Giấy, Từ Liêm, Tây hồ....2. 52 Nguyễn Chí Thanh: HBT, Hoàng Mai, Long Biên, HOàn Kiếm, Ba ĐÌnh.....3. Số 2 Phùng HƯng: ở khu HĐ, trừ Hoài Đức ihihi, bạn ở quận nào nói đi tớ hỏi cho, cho bít chuyên viên thụ lý luôn.Mà bạn k nói cty bạn là cổ phần hay TNHH thì làm sao bít mà bảo bạn hồ sơ.
    Hồ sơ thay đổi trụ sở thường là:- TBao thay đổi- QD của CTCTHĐQT hoặc CT HĐTV công ty Mẹ- Biên bản họp Cty mẹ- - Bản sao DKHĐ của chi nhánh.(Nếu thay đổi khác quận, tỉnh thì phải đổi cả con dấu đấy nha)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TopTep; 19/03/2009 vào lúc 09:44 PM.
    :Smiling::Angel::Battin ey::Thinking::Laughing:rooling::cool::Silly::Sick::Sad::Nottalkin::Sigh:: Straightf::Talktothe:Worried::Applause::Surprise:: Smug:onttella::LoveStruc::Kiss::Crying::RollingEy::Rose :
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn gõ vào sở kế hoạch đầu tư hà nội rồi vào đăng ký kinh doanh mà đọc,ở đó nó ghi rõ bạn thuộc quận nào thì đăng ký ở đâu rồi đó