• 3 Lượt chia sẻ
  • 53.2K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

o che len HN de song.kong tim cach cuu que hung.di khoe ra tuong minh la gioi.
    • 89 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hi các chị. Lâu rồi em không tham gia chủ đề được vì mới sinh em bé. Để trồng rau ăn lá thì phải để nơi có nhiều nắng. Còn trồng rau mầm thì nhanh lắm 5 ngày bắt đầu thu hoạch và chỉ cần để nơi có anh nắng nhẹ như ban công, góc bếp hoặc sân thượng...
    Em hiện đang gia tăng thu nhập để mua sữa cho con nên có bán bộ dụng cụ trồng rau mầm giá 570.000đ/bộ bao gồm
    1 bộ kệ trồng như hình dưới + 1 túi giá thể 5kg + 500gr hạt giống (1 túi cải đỏ, 1 túi cải trắng, 1 túi cải ngọt, 1 túi rau muống, 1 túi đậu hà lan)

Em giao hàng miễn phí trong nội thành hà nội. Các mẹ ở xa chuyển qua tài khoản em sẽ gửi hàng qua ô tô hoặc bưu điện nhé.
    mong các mẹ ủng hộ Em Trang 0978 944 341
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thienthannhobe86; 07/01/2013 vào lúc 01:04 PM.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ , em đang muốn học hỏi kinh nghiệm chồng rau mầm mô hình kinh doanh có mẹ nào biết mô hình nào ko cho em biết địa chỉ với em muốn đến xem tận nơi để học hỏi , em cám ơn các mẹ
    • 103 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthannhobe86 Xem bài viết
    Đặc biệt nhé nếu các chị trồng rau mầm bằng loại giá thể sạch sau thu hoạch có thể cho giá thể cũ vào thùng xốp hoặc khay nhựa và thêm 40% đất dinh dưỡng để trồng rau ăn lá nhé
    Bạn ơi, sao bạn trồng rau lên đẹp vậy? Mình trồng rau cải mà lên như rau mầm, không phát triển xanh um, cao lớn như của bạn, hic. Chỉ cho mình bí quyết với nha. Mình trồng trong thùng xốp
    • 138 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Nhất sỹ, nhì nông, hết gạo chạy rông. Nhất nông, nhì sỹ
    • 89 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sóc bông Xem bài viết
    Bạn ơi, sao bạn trồng rau lên đẹp vậy? Mình trồng rau cải mà lên như rau mầm, không phát triển xanh um, cao lớn như của bạn, hic. Chỉ cho mình bí quyết với nha. Mình trồng trong thùng xốp
    Chị ơi chị mà trồng rau ăn lá thì phải để ngoài trời nơi có ánh sáng tự nhiên có nắng có mưa thì mới lên được chị nhé
    • 113 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nhà mình cũng trồng rau trong hộp xốp thấy đơn giản và dễ trồng hơn.
    • 784 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lulu2luck Xem bài viết

bạn ơi, mình muốn hỏi mô hình ở ảnh dưới có phải là thủy canh ko???mua ở đâu thế? Minh đang quan tâm, có gì show cho mình nhé.............................................. ...............................

Ba sẽ là cánh chim, cho con bay thật xa
    Mẹ sẽ là cành hoa, cho con cài lên ngực
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miuxinh292011 Xem bài viết
    nhà mình cũng trồng rau trong hộp xốp thấy đơn giản và dễ trồng hơn.
    bạn ơi, có bí quyết j trồng trong hộp xốp k? mình trồng cải trong hộp xốp mà nó cứ cao ngỏng lên rồi đổ rạp xuống ý, hjx
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3