VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Nơi sửa chữa máy chụp hình KTS Sony uy tín ở Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 193 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình có cái máy chụp hình KTS Sony bị rung không chụp được, các bạn biết chỗ nào sửa chữa uy tín ở Sài gòn làm ơn chỉ giúp dùm mình với!
    CHúc các bạn năm mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc!!!
    Hạnh phúc là khi sống gần trọn 1 đời ...vẫn có người nắm tay ta thật chặt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tải Camera360 – Phần mềm chụp ảnh Camera360

Camera360 là phần mềm chụp ảnh cho điện thoại tốt nhất hiện nay, với các tính năng chụp ảnh thông...

• Tính cách qua các nhóm máu (P1)

Một giọt máu là đủ để xác định gen của một cá nhân. Và gen là yếu tố tạo nên chức năng cơ thể...

• Hiển thị ngày - máy chụp hình KTS Sony DSC-S700

Các mẹ giúp em với: em có máy chụp hình KTS Sony DSC-S700. Khi chụp thì em có thấy hình có hiển thị ngày tháng chụp, nhưng khi copy vào máy tính thì hình lại không có ngày tháng. Em đã vào phần setup thì có 1 option là clock set thì em đã set ngày tháng năm, giờ rồi. Mẹ nào biết chỉ giúp em với....

• [Hướng dẫn chi tiết] Cách hủy email đã gửi trong Gmail

Hôm nay tôi đã gửi 1 bức thư quan trọng đến đối tác nhưng gửi xong xem lại mới thấy email mắc sai...

• Điện thoại kiêm máy chụp hình KTS: lựa chọn tuyệt vời!

Em thấy bây giờ mua cái điện thoại kiêm luôn chức năng chụp hình là tuyệt nhất. ĐT thì luôn kè kè bên mình rồi, nên có cơ hội là lấy ra chộp ngay, không bỏ sót những khoảng khắc vàng của công chúa nhà em. Em đang xài Nokia E63, đi chơi đi ăn gì là cứ lấy ra chụp, vừa nhanh vừa gọn, còn gởi liền...

• 1,941 Bài viết

• 920 Được cảm ơn

bị rung là như thế nào bạn ? ở nguyễn huệ có nhiều chổ sửa lắm đó...
    Nhẫn một chút sóng yên gió lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao
    • 76 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn đến Phạm Thê, 11 Lê Công Kiều Quận 1 nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)