VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Nơi sửa chữa máy chụp hình KTS Sony uy tín ở Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 193 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình có cái máy chụp hình KTS Sony bị rung không chụp được, các bạn biết chỗ nào sửa chữa uy tín ở Sài gòn làm ơn chỉ giúp dùm mình với!
    CHúc các bạn năm mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc!!!
    Hạnh phúc là khi sống gần trọn 1 đời ...vẫn có người nắm tay ta thật chặt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 công thức "2 trong 1" để làm đẹp

Thật tuyệt vời nếu có được cho mình những công thức đơn giản và nhanh gọn để tạo ra những sản phẩm...

• Hiển thị ngày - máy chụp hình KTS Sony DSC-S700

Các mẹ giúp em với: em có máy chụp hình KTS Sony DSC-S700. Khi chụp thì em có thấy hình có hiển thị ngày tháng chụp, nhưng khi copy vào máy tính thì hình lại không có ngày tháng. Em đã vào phần setup thì có 1 option là clock set thì em đã set ngày tháng năm, giờ rồi. Mẹ nào biết chỉ giúp em với....

• Bản tin khuyến mại tháng 6: Vincom Center Bà Triệu

Chi tiết chương trình khuyến mại G2000VN áp dụng từ 23/06/2014 đến 29/06/2014 Chương trình...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• tìm chỗ sửa máy chụp hình KTS Sony ở SG

Máy của mình bị hư cái nút bấm chụp, thay 1 lần rồi, nhưng lại bị gãy tiếp , cái tiệm sửa cũ thì dời đi rồi, có ai biết chỉ mình chỗ sửa với... Hông có tiền đổi máy mới, sở thích là chụp hình cho con, mà giờ máy bị hư , bữa giờ ở nhà không chở con đi chơi vì không có máy chụp buồn gì đâu...hhix

• 1,943 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

bị rung là như thế nào bạn ? ở nguyễn huệ có nhiều chổ sửa lắm đó...
    Nhẫn một chút sóng yên gió lặng
    Lùi một bước biển rộng trời cao
    • 76 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn đến Phạm Thê, 11 Lê Công Kiều Quận 1 nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)