• 2 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi đã ai dùng mỹ phẩm Embisu (hàn quốc) chưa cho em ý kiến với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bộ ảnh nghẹn lòng cha mẹ chụp ảnh cùng thi thể đứa con chưa kịp chào đời

Một cặp vợ chồng người California, Mỹ đã quyết định chia sẻ sự đau đớn trước cái chết đột ngột của...

• Mỹ phẩm Vichy

Các mẹ ơi. Sau một hồi thử đủ loại MP (thử một cách nghiêm túc, có đi tìm hiểu và đều mua từ chính hãng, trừ Clinique), mình thấy có vẻ OK nhất là Vichy. Có mẹ nào dùng nhiều Vichy và thấy OK không? Mình dùng: Kem thoa bụng : thấy tốt Kem dưỡng ẩm ban ngày: tốt Tonic : Tạm được Kem chống...

• 9 công dụng tuyệt vời của Baby oil

Baby oil, dầu dưỡng da cho bé không còn xa lạ với chị em phụ nữ chúng ta nữa. Ngoài việc dùng để...

• Đặc sản măng ngâm dấm ớt tại Hà Nội

Như các mẹ đã biết, măng ngâm ớt đã trở thành một món ăn không thể thiếu trong bữa ăn hàng ngày của...

• Tư vấn về mỹ phẩm dưỡng da

Mẹ Cuccu thấy mình " có tuổi" rồi nên cũng bày đặt dùng mỹ phẩm dưỡng da. Thấy người ta mách Sheseido tốt cũng mua thử một lọ dưỡng đêm về dùng, loại UV White. Túm được mẹ Bo dễ thương tưởng kinh nghiệm đầy mình về Sheseido để hỏi, thì cũng như mình :D. Có mẹ nào có kinh nghiệm dùng Sheseido...

• 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái chị chỗ e học makeup cũng bán đồ bọn này, chỗ e học dùng hết đồ này. nhưng chị ý bán đắt lắm, e xem trên mạng phấn lót có 220k thì chị ý bán 720k, còn dùng thì e dùng ở lớp học trang điểm thấy bình thường. phấn(lót, nền, phủ) có vẻ e ko hợp nên bị mụn, còn e thấy đồ rẻ, dễ dùng ai ko có tiền mua đồ này cũng tạm tạm. khoảng 250k 1 sản phẩm là hết cỡ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào em ,chị cũng đang xài loại này nè,embisu cũng tốt lắm đó.nge đâu bên hàn quốc dân make up chuyên ngiệp người ta còn xài nữa mà,chị xài được 3 tháng ùi thấy good lắm.Chai đẹp,nhìn là bik hàng cao cấp,giá cũng oki nũa chưa tới 300k 1 sản phẩm mà lại là hàng nhập khẩu,chất lượng thì khỏi bàn tại chị thấy 3 tháng wa da mặt hình như trắng hơn(tại trong sp có dưỡng chất từ thiên nhiên mà),mà lớp trang điểm bền lắm ,chị làm từ sáng tới chiều mà hok cần dặm lại mặt vẫn sáng hok có bị nhờn chút nào.hum bữa thấy nó có trang web nà em vào tham khảo thử coi
    http://www.vtx-embisu.com/index.php?mod=products
    có mẹ nào xài ùi chia sẻ kinh ngiệm nha:Smiling::Smiling:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị đang xài quyên 1 bộ của Embisu mua cách đây 2 tháng,tình hình là sau khi sinh xong hem biết sao mà da mặt nó nhờn quá,ra mua mỹ phẩm chị bán hàng nói loại này xài cũng tốt lắm,kiểm soát được chất nhờn,còn có tinh chất dưỡng da.Nge lời mua 1 bộ lun,nào là kem lót,kem lót nền,phấn phủ phấn nền,đặc biệt thấy má hồng hoa cương của loại này xài tốt lắm nha vừa mịn mà lại đẹp nữa.
    Mấy mỹ phẩm châu âu tuy đắt tiền nhưng mà chị xài hok hợp,từ lúc chuyển qua xài loại này thấy hợp lắm::Battin ey:
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đang xài 1 bộ của embisu gồm kem bb, phấn nền, và má hồng hoa cương, đây là mỹ phầm trang điểm mình ưng ý nhất và mình cho rằng hợp với làn da phụ nữ châu Á nói chung, và với mình nói riêng. Hihi. Kem bb và phấn nền thì rất thơm và mịn, lâu trôi còn má hồng thì rất đẹp và tự nhiên vì thế mình thấy nó mau phai, Nói chung mình vẫn thích. hihi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi cho em hỏi một tý, cái embisu này mình mua ở đâu vậy, em tìm điạ chỉ của công ty vạn thanh xuân có tới 3 địa chỉ mà chẳng thấy đâu hết, hỏi bạn ỏ hàn quốc thì nói tên nghe sao lạ quá, nghe sao nghi thấy giống địa chỉ ma quá à :-(
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để tôi hỏi giùm , vì đang làm hàng cho Hàn Quốc.

Thân
    • 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

em cũng đang dùng của embisu , đi học make up đóng bn t mà mua chả đc bn . thấy chị dạy bảo 1 bộ kem lót nền embisu 1tr5 lận . có mẹ nào biết chỗ bán hàng chính hãng của embisu thì pm em nhé ... Y.h ms.dvt188 .
    Đời buồn nếu không có thank's :">
    • 126 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ra Linh Giang chỗ Lò Gạch - Hàng Ngang có bán đấy ạ. En gái em nó cũng hay dùng của hãng này
    • 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phấn Embisu xài rất tuyệt. Trông rất mịn da.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang dùng mỹ phẩm của Embisu, kem nền mịn, không nhờn, phấn mịn đẹp, má hồng thì ok luôn.