VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Mua quà sinh nhật gì cho bé trai 2 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 140 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Em muốn mua món quà tặng sn đứa con trai của chị bạn cùng cty chồng tầm khoảng 300. Chị nào có cao kiến gì giúp em với ạ. Em xin cảm ơn nhìu nhìu ạ
    :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quà sinh nhật gì cho chị họ 28 tuổi nhà giàu?

Mình có chị họ 28 tuổi, nhà rất giàu. Chị ý làm sales manager. Tiểu thư, đài các, sành điệu. Mỹ phẩm, tiền bạc, quần áo, trang sức chẳng thiếu gì. Nói chung hiểu biết tương đối rộng. Chị ý đã từng đi du học ở châu Âu 2 năm nữa. Năm ngoái mình đã khất rồi. Năm nay muốn tặng quà sinh nhật cho...

• Ngọt ngào bánh kem dâu

Làm bánh kem dâu bằng nồi cơm điện, bạn đã từng thử chưa? Ngoài chức năng nấu cơm, nồi cơm điện...

• Tặng quà sinh nhật gì cho BỐ Chồng?

Các anh chị ơi, tư vấn giúp em với ạ. Sắp tới sinh nhật BC e, e định mua quà gì đó có ý nghĩa 1 chút để tặng Ông. Bố Chồng em năm nay 50 tuổi, giáo viên dạy cấp III, tính thanh niên lắm, ăn mặc cũng có gu, tính thoải mái, không câu nệ. Các chị tư vấn giúp em với nhé! Không cần những món quà quá...

• Cập nhật ngay cách phân biệt rau của Việt Nam - Trung Quốc nè các mẹ ơiii

Hay quá nè các mẹ, bạn em mới share cái này trên Facebook về cách phân biệt trái cây VN và TQ. Mấy...

• 24 kiểu buộc dây giày nhanh-độc-đẹp

Mọi người xem bài này để dạy con, dạy em, dạy cháu, hoặc để thắt cho chồng, người yêu, con...

• 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ có thể tham khảo các mẫu đồ chơi Gỗ tại Rattot.vn, hiện đang có chương trình giảm giá 10-15% cho các đơn hàng Online nhé! Sản phẩm Việt Nam bây giờ cũng đẹp, màu sắc hấp dẫn lắm lại là đồ chơi giáo dục nữa. Bé vừa học vừa chơi được hihi