VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Mua quà sinh nhật gì cho bé trai 2 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 140 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Em muốn mua món quà tặng sn đứa con trai của chị bạn cùng cty chồng tầm khoảng 300. Chị nào có cao kiến gì giúp em với ạ. Em xin cảm ơn nhìu nhìu ạ
    :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Hướng dẫn chi tiết] Cách hủy email đã gửi trong Gmail

Hôm nay tôi đã gửi 1 bức thư quan trọng đến đối tác nhưng gửi xong xem lại mới thấy email mắc sai...

• Không ho nhưng cổ họng lại có đàm!

Xã mình 33 tuổi, không ho, không đau họng nhưng lúc nào cũng có đàm ở dưới cuống họng. Vậy mua...

• Mua quà sinh nhật gì cho chị họ 28 tuổi nhà giàu?

Mình có chị họ 28 tuổi, nhà rất giàu. Chị ý làm sales manager. Tiểu thư, đài các, sành điệu. Mỹ phẩm, tiền bạc, quần áo, trang sức chẳng thiếu gì. Nói chung hiểu biết tương đối rộng. Chị ý đã từng đi du học ở châu Âu 2 năm nữa. Năm ngoái mình đã khất rồi. Năm nay muốn tặng quà sinh nhật cho...

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Mua quà sinh nhật gì tặng Bố Chồng?

Các anh chị ơi, tư vấn giúp em với ạ. Sắp tới sinh nhật BC e, e định mua quà gì đó có ý nghĩa 1 chút để tặng Ông. Bố Chồng em năm nay 50 tuổi, giáo viên dạy cấp III, tính thanh niên lắm, ăn mặc cũng có gu, tính thoải mái, không câu nệ. Các chị tư vấn giúp em với nhé! Không cần những món quà quá...

• 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ có thể tham khảo các mẫu đồ chơi Gỗ tại Rattot.vn, hiện đang có chương trình giảm giá 10-15% cho các đơn hàng Online nhé! Sản phẩm Việt Nam bây giờ cũng đẹp, màu sắc hấp dẫn lắm lại là đồ chơi giáo dục nữa. Bé vừa học vừa chơi được hihi