• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết mua lá cẩm ở đâu không chỉ cho em với, lá cẩm là loại lá để nấu xôi đấy, ngày trước em hay thấy các bà bán xôi cẩm nhưng dạo gần đây không thấy ai bán nữa. Nhà em thích ăn xôi này nên định mua về nấu cho chồng em ăn thử. Có mẹ nào biết chỗ mua thì bảo em nhé. Thanks các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• SG - Hết tết rồi, mua lá dong ở đâu

Chào mọi người, Hết tết rồi, ăn bánh chưng chưa thấy đã, mình muốn mua lá dong về trổ tài gói bánh với nhà chồng. Các bố mẹ biết ở SG có thế mua lá dong bắc (trong ngày thường) ở đâu không? Tiện thể mình muốn hỏi thêm các bố mẹ thông thái chỉ giúp là khi luộc bánh chưng nên cho nước sôi vào...

• Mua lá Basil ở đâu ?

Chào các bạn, Mình muốn muôn là Basil (húng tây) tươi để làm mấy món Ý. Các bạn có thể chỉ giúp mình chỗ mua được không ? Mình ở Hà Nội.

• Mẹo lấy kẹo cao su dính vào quần áo

Hôm qua mình đi ăn tiệm, ngồi không để ý bỏ chân vào gầm bàn thế là dính ngay kẹo chewing gum vào...

• 134 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn qua nhà mình nhé
    Dt: 01659642916
    Củ gai an thai - Củ gai phòng dọa sảy thai giá tốt nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha chi o dau vay?