VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Mồng 1 cho vay tiền có sao không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi tí ạ. Em thấy mọi người, kể cả các công ty kiêng trả tiền vào ngày mồng 1 đầu tháng. Vậy cho người khác vay tiền vào ngày mồng 1 có sao không ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 bức tranh đánh lừa thị giác tuyệt đẹp

Mấy bức tranh này nhìn đẹp quá. Ban đầu nhìn có khi chỉ thấy được một ý nghĩa thôi nhưng khi nhìn...

• Thoa phấn rôm và đóng bỉm cho bé gái có sao không ?

Các mẹ thông thái cho mình hỏi chút : Thời tiết chuyển lạnh mình đóng bỉm cho bé cả ngày, bé nhà mình đuợc 1 tuổi rồi . Vậy mình thoa phấn rôm rồi đóng bỉm cho bé có sao ko? Mình có nghe nói là ko được dùng phấn rôm cho bé gái từ phần dưới bụng trở xuống. Nhờ các mẹ giải thích hộ.

• Khi cuộc sống gia đình khó khăn, hãy nghĩ tới 13 điều này

Cuộc sống gia đình sẽ có những lúc gặp nhiều trở ngại, và bạn cảm thấy mọi thứ thật khó khăn. Những...

• Bôi Bepanthen thường xuyên cho bé có sao không?

Thưa bác sĩ, Bé nhà tôi giờ được 13 tháng và tôi cũng dùng kem Bepanthen cho bé từ lúc mới sinh. Lúc bé, bé nhà tôi thường bị hăm ở cổ và nách, kẽ đùi, mỗi lần bé bị hăm tôi đều bôi và đều khỏi. Nhưng sau khi dùng Bepanthen 1 thời gian như vậy thì những chỗ trước đây bé bị hăm đều trắng hơn những...

• Mũi cao tức thì đón xuân sang

Nâng mũi thẩm mỹ ở thời điểm này vẫn chưa muộn đối với những người muốn làm đẹp chiếc mũi của mình...

• 456 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Thì cả tháng sẽ bị hỏi vay suốt... Giống như mở hàng vậy đó :Laughing:
    • 79 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Việt Cường Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi tí ạ. Em thấy mọi người, kể cả các công ty kiêng trả tiền vào ngày mồng 1 đầu tháng. Vậy cho người khác vay tiền vào ngày mồng 1 có sao không ạ?
    Mẹ này mê tín quá. Em còn nghe nói không được cho xin lửa nữa kìa, nhưng mà chả có cơ sở gì cả. Em nghĩ là chả nên tin như thế, thành ra mê tín, rồi cái gì cũng tin thì sống mệt lắm.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ối giời, vừa cho vay tiền