VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Lấy hàng quần áo sỉ ở đâu rẻ TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.23K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 66 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

tình hình là em dự định mở shop bán quần áo online , mà chưa biết chỗ nào lấy hàng cả. nên em lên đây nhờ mấy chị biết chỗ nào cung cấp nguồn hàng chỉ dùm em . em ở đồng nai nên sẽ lên HCM lấy . xin nhờ mấy chị chỉ dùm . em cảm ơn và xin tặng trước .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Hot: Đăng ký miễn phí lớp nhảy Zumba cho bé tại Kids World Đồng Khởi

Hãy tham gia lớp nhảy Zumba miễn phí vào ngày cuối tuần 14 & 15/06/2014 tại KidsWorld Vincom Center...

• mối lấy hàng quần áo nữ

Em có bà chị đang định mở hàng nữ ở quê(Phú Thọ) mà chẳng biết lấy nguồn hàng ở đâu Tiêu chí là quần áo cho mấy đứa teen hay xì tin gì đó .Hình như mở quán ở gần trường cấp 3.Vậy nên là quần áo hoặc phụ kiện màu sắc thì phù hợp hơn Các mẹ có biết mối lấy hàng thì chia sẻ. Thanks các mẹ nhiều!!!

• Tính cách qua các nhóm máu (P1)

Một giọt máu là đủ để xác định gen của một cá nhân. Và gen là yếu tố tạo nên chức năng cơ thể...

• Muốn lấy hàng quần áo để bán hàng online (TPHCM)

Tình hình là e mới thất nghiệp ở nhà. E rất thích bán hàng quần áo online qua mạng nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và phải làm như thế nào? Hơn nữa là nguồn hàng em cũng không biết lấy từ đâu? :( Hiện tại e đang ở TP Hồ Chí Minh, e muốn bán quần áo, đầm, váy cho đối tượng 8x, 9x( sinh viên,...

• 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn có đ/c fb k ạ cho Minh với
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongxuan Xem bài viết
    bạn có nhu cầu lấy hàng nữ Thái Lan ko, mình chuyên bán sĩ hàng nữ có j bạn pm mình nha choco_pie722@yahoo.com
    ~♥ Đừng nhầm lẫn giữa TÍNH CÁCHTHÁI ĐỘ của tôi ♥~
    ~♥ Bởi vì TÍNH CÁCH nói lên con người của tôi ♥~
    ~♥ Còn THÁI ĐỘ của tôi thì tùy thuộc vào con người của bạn ♥~
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bên mình cũng may hàng thời trang cho các shop. Bạn có thể đưa mẫu mã, mình sẽ lên hàng cho nhé. Nếu được thì PM cho mình nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể cho mình số điện thoại hoặc địa chỉ mail không bạn Xuka14
    Chỉnh sửa lần cuối bởi candymybui; 21/08/2013 vào lúc 11:09 AM.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy chị chỉ giúp dùm e chỗ lấy quần áo sỉ với giá rẻ đẹp dể về bán online ở chợ An Đông kg? chỉ dùm e với thộng tin xin gửi về địa chỉ mal: tu.bt@eximbank.com.vn hoặc qua số đt 01672884323 gặp tư. Ẽiinn cảm ơn nhiều nhiều.