VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Làm thế nào chuyển danh bạ từ NOkia Sang máy samsung?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bố e đang dùng máy Nokia nhưng muốn chuyến sang dùng Samsung, danh bạ của bố e có rất nhiều contacts, đã copy sang sim nhưng chuyển sang SAmsung chỉ được 1 số lượng contact nhất định mà font chữ lại bị lỗi: ví dụ như bị thiếu nét, thiếu chữ hoặc nhiều số trong 1 contact thì lại bị tách ra thành nhiều contact khac nhau, e và bố không biết làm thế nào nên hiện tại vẫn phải dùng nokia cũ.
    Em nhờ các bác, bác nào đã từng gặp th như thế hoặc biết cách jải quyết thì mách e với ạ!

Cảm ơn các bác rất nhiều!!! :Smiling:
    Tình yêu đi qua... e giữ cho riêng mình...:LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ko ai biết júp e ạ?
    Tình yêu đi qua... e giữ cho riêng mình...:LoveStruc:
    • 5,644 Bài viết

• 3,436 Được cảm ơn

:Battin ey:trước tiên bạn dùng 1 cái sim có danh bạ trống.Nếu máy Nokia đời mới thì bạn nên đánh dấu (mark all) hết những số lưu trong danh bạ...sau đó dùng chức năng chuyển(ko nên copy mà là chuyển nha) qua danh bạ sim.Nếu số danh bạ vượt quá 250 số thì những số trong danh bạ máy Nokia còn lại vẫn nằm trong máy.Sau đó bạn gắn sim qua máy samsung,rồi cũng dùng chức năng chuyển hết danh bạ sim qua danh bạ máy.Chuyển xong,xóa hết danh bạ sim rồi tiếp tục đưa sim vào máy Nokia chuyển lần lượt như trên cho đến hết.
    CHúc bạn thành công!:Angel:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này có thể giúp bạn http://blog.yahoo.com/hoai-blog/articles/1027544