• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mẹ nào có biết chỗ nào có dịch vụ khám sk nhanh chỉ cho mình nhé, mình cần có giấy khám sk càng nhanh càng tốt.
    Cảm ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ra bệnh viện gia đình oử chỗ hàng Bài ý (Không biết có nhớ tên bênh viện đúng ko nữa , đc thì ko nhớ lắm nhưng ở gần cuối hàng bài bên tay trái ý )Ở đó khám rẻ mà nhanh lắm.Hjc.Ra bệnh viện bây jờ toàn 150k thôi .Ở đó thì chỉ có mấy chục :Angel:
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nếu chị ở duới mạn Cầu Giấy thì có thể khám ở viện 198 nhanh lắm mà chỉ mất có 30k. nếu chị cần nhiều bản thì tính từ bản thứ hai mỗi bnả thêm 5k. nên đi buổi chiều
    • 199 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kembong0402 Xem bài viết
    nếu chị ở duới mạn Cầu Giấy thì có thể khám ở viện 198 nhanh lắm mà chỉ mất có 30k. nếu chị cần nhiều bản thì tính từ bản thứ hai mỗi bnả thêm 5k. nên đi buổi chiều
    Em hôm nọ tại BV 198 bị thiến 25 k 1 giấy làm thêm và chờ dài cổ đến 17h... Tiếc Xiền quá đi thôi. 1 tờ thêm = 2 gói Vina, mà 7 tờ thêm thì cũng hút phê chứ nhẩy???:mad::mad::mad:
    Trai xứ Nghệ coi vàng như nghệ
    Sống giữa Vinh mà nỏ cần vinh
    • 181 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nó mà gần khu Xuân đình thì đi vào khu chỗ đường Xuân La, rẽ vào gần Ký túc xá của các em Văn Thư Lưu trữ rồi hỏi Trung tâm điều dưỡng ấy. Trong đó họ làm nhiệt tình mà nhanh lắm, chỉ có 30k tờ đầu còn mỗi tờ làm thêm là 5k thôi. Tớ mới làm cách đây mấy tháng mà. Chúc mẹ nó thành công hiihii.
    Em - Hoa cúc vàng giữa cỏ dại hoang sơ,
    Em - Hạt cát giữa muôn vàn hạt cát.
    Có còn in đáy mắt, mùa thu vàng hoa cúc của riêng anh.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gọi cho số này này 01694036689 có 40k 1 bản A3 giao tận nhà
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước m có làm với 1 bạn , giá cả 120k/tờ thì phải
    giao tận nơi , tiện lắm .
    ĐT : 01666 349 000