VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Làm gì tại nhà để tăng thu nhập các mẹ cho em xin ý tưởng với ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 261 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!
    Em sinh năm 1988, đang mang thai 6 tháng...hiện tại em ở nhà phụ coi tiệm internet với chồng. Nhà em ở ngay chợ Bà Hom Quận Bình Tân...em đang rất muốn buôn bán gì đó để tăng thu nhập vì chị gái em định sang ở cùng để đỡ đần việc nhà khi em gần sinh em bé và chăm sóc mẹ con em khi em sinh xong...nên 2 chị em em tính làm cái gì đó nhỏ nhỏ, nhàng nhàng mỗi tháng kiếm thêm tầm 3 triệu thôi.
    Các mẹ có kinh nghiệm hay ý tưởng nào chia sẽ cho em với nhé, hy vọng nhận được phản hồi của mọi người ạ, Em cảm ơn rất nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 261 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Hu hu sao không mẹ nào cho em ý kiến hết vậy ta?
    • 261 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Smod ơi xóa bài này dùm em đi ạ! thanks Smod.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể kinh doanh theo mạng, đó là hình thức kinh doanh khá hay đang phát triển trên thế giới
    • 261 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pidi07 Xem bài viết
    Bạn có thể kinh doanh theo mạng, đó là hình thức kinh doanh khá hay đang phát triển trên thế giới
    Bạn có thể nói rõ hơn tí xíu không ạ? Kinh doanh gì? Như thế nào? Thanks bạn nhiều...
    • 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKimMinh Xem bài viết
    Bạn có thể nói rõ hơn tí xíu không ạ? Kinh doanh gì? Như thế nào? Thanks bạn nhiều...
    Thì bạn có kiến thức thì viết bài trên mạng được nhuận bút đó. Bạn có khả năng viết lách không? Nhiều tờ báo rất cần ctv mà. Hoặc nếu bạn có tiền vốn vừa phải thì nhập hàng về nhà rồi bán trên mạng ấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)