VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Kỷ niệm 1 năm ngày cưới, đi đâu, làm gì, ăn cái gì :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 758 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ,<br><br>Mình đã và đang là bố trẻ con 6 tháng tuổi. 4/5 sắp tới là ngày kỷ niệm 1 năm ngày cưới của vck mình. Hiện đang rất phân vân không biết nên tổ chức thế nào cho phù hợp với chị em. Mình thì chỉ định đi ăn, đi chơi loanh quanh Hà Nội, cũng định cho cả nhà đi chụp ảnh nhưng hơi ngại vì mình rất ghét chụp ảnh còn bx thì lại rất hào hứng @@. Các mẹ có kinh nghiệm tư vấn cho mình với.<br><br>Thanks các mẹ trước<br>
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kỷ niệm 10 năm ngày cưới, đi đâu?

Dear các anh/ chị. Gia đình mình muốn kỷ niệm ngày cưới vào tháng 9 này. Trong suy nghĩ của mình thì mình muốn cả vợ chồng con cái đi đến một khu nghỉ dưỡng nào thật thoải mái, tận hưởng một kỳ nghỉ đầy ý nghĩa. Tuy nhiên, sẽ khác với các kỳ nghỉ hè khác là mình muốn kết hợp kỷ niệm ngày cưới...

• 17 cách thắt cà vạt

Dành cho cánh đàn ông chúng ta :D. Các chị em cũng nên xem, để sau này biết cách thắt cà vạt cho...

• Kỷ niệm 1 năm ngày cưới - đi chơi đâu bây giờ?

Chào cả nhà, Vợ chồng em đang chuẩn bị kỷ niệm 1 năm ngày cưới. Em cũng chưa có ý tưởng gì lắm ngoài việc định đi chơi gần gần Hà Nội 2 ngày 1 đêm. Em nghe mấy chị có tư vấn V-resort, Tản Đà resort hay Asean resort ,thấy cũng thích thích nhưng không biết chọn cái nào, hay liệu có cái nào phù hợp...

• [Cập nhật] Thông báo thể lệ cuộc thi ảnh “Món ngon mẹ nấu cho con”

Thân gửi các thành viên Webtretho, Cuộc thi ảnh “MÓN NGON MẸ NẤU CHO CON” do Webtretho tổ chức...

• Năm mới - đừng nghe bài hát "Happy New Year"

Bài viết nay khá hay và hợp lý, mọi người đọc thử và sẽ hiểu. Tôi đọc xong và giống như "từ ấy...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà hàng Lẩu nấm Fansipan chỗ 34 Hoàng Cầu bạn nhé. Trước mình cũng qua đó ăn cùng gia đình. Không gian đẹp, ấm cúng, nói chung rất recommend thử đến đó. membercard thì cũng đc giảm nhiều