VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Kỷ niệm 1 năm ngày cưới, đi đâu, làm gì, ăn cái gì :(

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 660 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ,<br><br>Mình đã và đang là bố trẻ con 6 tháng tuổi. 4/5 sắp tới là ngày kỷ niệm 1 năm ngày cưới của vck mình. Hiện đang rất phân vân không biết nên tổ chức thế nào cho phù hợp với chị em. Mình thì chỉ định đi ăn, đi chơi loanh quanh Hà Nội, cũng định cho cả nhà đi chụp ảnh nhưng hơi ngại vì mình rất ghét chụp ảnh còn bx thì lại rất hào hứng @@. Các mẹ có kinh nghiệm tư vấn cho mình với.<br><br>Thanks các mẹ trước<br>
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kỷ niệm 1 năm ngày cưới - đi chơi đâu bây giờ?

Chào cả nhà, Vợ chồng em đang chuẩn bị kỷ niệm 1 năm ngày cưới. Em cũng chưa có ý tưởng gì lắm ngoài việc định đi chơi gần gần Hà Nội 2 ngày 1 đêm. Em nghe mấy chị có tư vấn V-resort, Tản Đà resort hay Asean resort ,thấy cũng thích thích nhưng không biết chọn cái nào, hay liệu có cái nào phù hợp...

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Mẹo lấy kẹo cao su dính vào quần áo

Hôm qua mình đi ăn tiệm, ngồi không để ý bỏ chân vào gầm bàn thế là dính ngay kẹo chewing gum vào...

• kỷ niệm 1 năm ngày cưới đi đâu đc ạ?

Các mẹ giúp em với. Còn 1 tuần nữa là kỷ niệm 1 năm ngày cưới vc em. E muốn đi nghỉ ở đâu đó cho thoải mái khoảng 2 -3 ngày. Đi bù 1 tí vì lúc cưới xong a y bận quá phải đi làm luôn thế là kế hoạch trăng mật Nha Trang của vc e bị đổ bể... Tiếc quá. Hè năm nao cũng đi chơi rùi nhg đây là lần kỷ niệm...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà hàng Lẩu nấm Fansipan chỗ 34 Hoàng Cầu bạn nhé. Trước mình cũng qua đó ăn cùng gia đình. Không gian đẹp, ấm cúng, nói chung rất recommend thử đến đó. membercard thì cũng đc giảm nhiều