VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

hỏi về chỗ mua vàng tây đẹp ở hà nội ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.32K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào các chị, em đang muốn mua vàng tây ( dưới dạng nhẫn, lắc tay ạ, có thể chuyển sang hoa tai nếu đẹp hơn hai cái kia:LoveStruc dưng mà em ko biết ở hà nội mua ở đâu đẹp và uy tín, mong cả nhà tư vấn giúp e với ạ. Em cảm ơn cả nhà ạ:Rose::Rose::Rose: Àh các chị chỉ cho e chỗ mua các đồ í bằng bạc cũng dc ạ, nếu giá cả mềm hơn :Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 500 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

UP . Em có cùng câu hỏi
    Em ngược đường ngược nắng để yêu anh.
    Ngược phố tan tầm ngược chiều gió thổi.
    • 651 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Mình hay mua của cửa hàng Phong Hương trên Phố Cầu Gỗ, địa chỉ ko nhớ chính xác, ở bên tay trái nếu bạn đi từ Hàm cá mập xuống và gần tới chợ Hàng Bè nhé
    Khi Phật ra đời con trầm luân
    Lúc Con sinh ra Phật diệt độ
    Sám hối thân Con nhiều nghiệp chướng
    Ngày nay mới thấy Kinh Như Lai
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thank me_giabinh nhiều ạ, mấy hôm nữa đỡ nắng e sẽ qua xem thử, e đang ở mỹ đình cơ ạ các chị chỉ thêm cho e vài chỗ nữa đi ạ:Angel:
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm em với bạn lên mua của cái gì Lan Hương hay Hương Lan JSC gì trên Cầu Gỗ ý, cũng tốt lắm

Để về tìm card đưa chị
    .
    .
    MIỄN PHÍ --> Phần mềm đăng tin tự động, phần mềm đăng bài hàng loạt!
    .
    .
    • 1,898 Bài viết

• 2,023 Được cảm ơn

Mình hay mua của Phú Cường, có 2 địa chỉ, một địa chỉ ở 66 Hàng Trống và một ở 261 Chùa Bộc. Đồ ở đây theo mình là đẹp, có nhiều mẫu nhập rất trẻ trung, hiện đại, đơn giản mà đẹp, hợp với gu của mình.
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thank các chị nhiều ạ, upppppppp tiếp mấy hôm nay ko ngày nào dưới 40 độ nên e cứ ủ tiền lên men ở nhà đã vậy
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

up hỏi típ ạ
    • 500 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Tiện các chj trả lời luôn hộ em là có đắt lém ko ạ. Em muốn mua nhưng mà chỉ từ 2 triệu đổ xuống có được ko?
    Em ngược đường ngược nắng để yêu anh.
    Ngược phố tan tầm ngược chiều gió thổi.
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, nhờ các chị tư vấn tiếp cho e ạ, tiền e để dành để mua thì cứ lần khân nên để trong phòng trọ ko cánh mà bay, chán quá thôi :Crying: ko biết khi nào mới lại có tiền mua