VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi về cách thuốc chữa rụng tóc Maxxhair

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị, tình hình là gần đây em đang bị chứng rụng tóc. Thực ra cũng không phải là nhiều lắm nhưng cứ hằng ngày lại rụng khoảng hơn chục sợi, nhất là lúc tắm, giờ tóc em cũng không còn dày như trước nữa. Em có nghe nói về thuốc trị rụng tóc Maxxhair. Ở đây có ai dùng thuốc này chưa ạ? Có hiệu quả không ạ? Mách cho em biết với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 poster nâng cao nhận thức cả thế giới nên xem

Tui chưa bao giờ hết hứng thú với những mẫu poster nước ngoài mang tính chất cổ động, hay truyền...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Có đơn thuốc chữa rụng tóc rồi ,các mẹ ơi !!!

Tôi bị rụng tóc khoảng 1tháng nay thôi !Nhưng 1 tháng cũng đủ để mái tóc dài ,dày và đen của tôi chỉ còn 1/4 lúc trước. Tôi đã đi chữa mấy nơi : nào là BV da Liễu,Thuốc bắc Hải Thượng Lãn Ông, rồi cả Chương quang 101 nữa (ở đây mắc lắm phải mất khoang 7triệu mà ko biết có khỏi ko?).nhưng tóc tôi...

• Hỏi về thuốc chữa rụng tóc Chương Quang 101 (ZHangGuang 101)

Em là Con trai, năm nay 27 tuổi, tóc em bắt đầu rụng gần 2 năm nay, hồi trước tóc em rất dày, giờ thì nhìn thưa đi rõ. Em định điều trị ở trung tâm Chương Quang 101, nhưng thấy giá cả hơi đắt mà không biết chất lượng có thực sự như quảng cáo ko? Bác nào có kinh nghiệm cho em vài lời khuyên...

• 140 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bạn xem bài viết tại đây:

http://vn.answers.yahoo.com/question...5234843AAZH4Ic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)