VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi về cách thuốc chữa rụng tóc Maxxhair

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị, tình hình là gần đây em đang bị chứng rụng tóc. Thực ra cũng không phải là nhiều lắm nhưng cứ hằng ngày lại rụng khoảng hơn chục sợi, nhất là lúc tắm, giờ tóc em cũng không còn dày như trước nữa. Em có nghe nói về thuốc trị rụng tóc Maxxhair. Ở đây có ai dùng thuốc này chưa ạ? Có hiệu quả không ạ? Mách cho em biết với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về thuốc chữa rụng tóc Chương Quang 101 (ZHangGuang 101)

Em là Con trai, năm nay 27 tuổi, tóc em bắt đầu rụng gần 2 năm nay, hồi trước tóc em rất dày, giờ thì nhìn thưa đi rõ. Em định điều trị ở trung tâm Chương Quang 101, nhưng thấy giá cả hơi đắt mà không biết chất lượng có thực sự như quảng cáo ko? Bác nào có kinh nghiệm cho em vài lời khuyên...

• Ưu đãi khóa tiếng Anh trẻ em tại Hội đồng Anh Hà Nội

Tiếp nối thành công của khóa học tiếng Anh mùa hè “Một vé khám phá năm châu”, Hội đồng Anh khai...

• Hỏi về nơi chữa rụng tóc

Các mẹ ơi,có ai từng bị rụng tóc và chữa trị thành công ko ạ?em có đứa e năm nay đang học 11,ko hiểu sao dạo gần đây tóc e e rụng nhiều lắm,hôm nay mới điện vào bảo e tìm chỗ chữa trị trong Sài gòn vì cứ tình hình như vầy thì chẳng mấy hôm nữa là bị hói mất,e e bữa giờ uống thuốc có,bôi có mà ko có...

• [Hướng dẫn chi tiết] Cách hủy email đã gửi trong Gmail

Hôm nay tôi đã gửi 1 bức thư quan trọng đến đối tác nhưng gửi xong xem lại mới thấy email mắc sai...

• Tính cách qua các nhóm máu (P1)

Một giọt máu là đủ để xác định gen của một cá nhân. Và gen là yếu tố tạo nên chức năng cơ thể...

• 140 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bạn xem bài viết tại đây:

http://vn.answers.yahoo.com/question...5234843AAZH4Ic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)