VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi về cách chữa mụn và nơi điều trị uy tín ở Tp. HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 873 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào cả nhà,

Tình hình là em bị mụn khá nặng dù trước đây da e cũng thuộc tóp tép :Silly:, nhưng ko hiểu sao từ hồi 19 tuổi tự dưng mụn tàn phá ghê gớm. Em đã điều trị nhiều nơi và cũng nhiều loại thuốc nhưng vẫn ko ăn thua. Giờ mụn vẫn tiếp tục mọc như nấm và thâm rồi :Crying::Crying::Crying:. Các chị biết chỗ nào chữa uy tín mách nước em với. Em cảm ơn lắm lắm

Em mới vào nên chưa rõ lắm, nếu topic có trùng thì nhờ các mod chuyển giúp em.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 901 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Đây, chị kinh nghiệm đầy mình, Tây Tàu đủ cả, cuối cùng gút lại : kem nghệ Thorakao tuýp 10gr. Hết mụn, hết thâm, đến giờ chị tưởng mình vẫn đang nằm mơ, lần đầu tiên sau 6 năm trời bị mụn đỏ, mụn cục mà chị ra đường ko cần che mặt... sướng quá nên sẵn lòng quảng cáo ko công cho Thorakao lun !!!

• 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks chị. Em dùng mấy loại kem nghệ mặt cứ vàng chóe rửa mãi ko sạch trông cứ như bị gan . Giờ e chả bik sao. Người ta bảo lấy chồng thì sẽ tự hết, dưng cái mặt thế này ma nào dám rước
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenp117 Xem bài viết
    Em chào cả nhà,

Tình hình là em bị mụn khá nặng dù trước đây da e cũng thuộc tóp tép :Silly:, nhưng ko hiểu sao từ hồi 19 tuổi tự dưng mụn tàn phá ghê gớm. Em đã điều trị nhiều nơi và cũng nhiều loại thuốc nhưng vẫn ko ăn thua. Giờ mụn vẫn tiếp tục mọc như nấm và thâm rồi :Crying::Crying::Crying:. Các chị biết chỗ nào chữa uy tín mách nước em với. Em cảm ơn lắm lắm

Em mới vào nên chưa rõ lắm, nếu topic có trùng thì nhờ các mod chuyển giúp em.
    Mình bị mụn từ hồi dậy thì và đã trị hết. Bạn đến BS Ánh - 1C1 Chung cư Phan Xích Long, Phú Nhuận. Làm việc từ 4h chiều.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi HoaNangLily; 23/03/2010 vào lúc 09:24 AM.