VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi Trang Web để tra được tỷ giá đồng Bath quy đổi ra VND Gấp gấp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 790 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp mình một địa chỉ trang web hoặc thông tin để quy đổi từ đồng Bath sang VND nhé, mình cảm ơn nhiều. Mình đang cần gấp
    Cảm ơn các mẹ nhiều
    ...trẻ em như búp trên cành...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 163 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Vào www.xe.com bạn nhé!
    • 654 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình chỉ có thông tin trang web của ngân hàng nhà nước VN để tra cứu tỷ giá, với tỷ giá BATH thì chỉ có tỷ giá tính thuế XNK của đồng BATH sang VND thôi bạn ah! Bạn cứ thử tham khảo trang web http://www.sbv.gov.vn nhé!
    • 937 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

www.mof.gov.vn
    Bộ Tài chính
    www.vinanet.com.vn
    Bộ Công Thương
    • 790 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

cảm ơn các mẹ nhiều
    ...trẻ em như búp trên cành...
    • 442 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho tôi hỏi tre 3 tuoi thi bao cân thi la bình thường
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai đang ở Thái Lan cho em hỏi gấp về tỉ giá chút xíu ạ, thứ 3 tuần sau em bay sang Thái rùi nhưng không biết tỉ giá hiện tại ở Thái như thế nào?
    Em vừa hỏi tỉ giá để đổi Bath ở Sài gòn là: 605 VNđồng/ 1 Bath, như vậy có đắt không các mẹ?

Em không biết là nên đổi ở VN trước luôn tất cả hay qua Thái đổi?

Các mẹ trả lời em gấp gấp nhé. em cảm ơn ạ ^^
    • 132 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susubebong Xem bài viết
    Các mẹ ơi giúp mình một địa chỉ trang web hoặc thông tin để quy đổi từ đồng Bath sang VND nhé, mình cảm ơn nhiều. Mình đang cần gấp
    Cảm ơn các mẹ nhiều
    Theo mình những lúc cần gấp thế này bạn nên hỏi google thì có câu trả lời nhanh hơn đấy
    • 116 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ko cần mua Bath ở VN đâu. Ở SG bạn mua Bath ở xung quanh chợ Bến Thành phải ko. Nói chung là ko nên mua ở VN vì Bath là tiền ko mạnh, ko phổ biến nên họ mua bán chênh lệch rất lớn. Nói nôm na là mua rẻ, bán mắc vì ít người mua, khu chợ BT mới có nhiều chứ mấy chổ khác mua Bath đôi khi họ cũng ko có bán cho mình đâu. Sang Thái chỉ cần USD là đủ. 1 số điểm mua s8ám chấp nhận lấy USD như ở Sài Gòn vậy, như Trại Rắn (trên đường từ Bangkok đến Pattaya hay Trung Tâm Vàng Bạc Đá Quí Bangkok. Còn muốn đổi USD sang Bath thì tại sân bay có điểm đổi. Đổi nhanh lắm, rất đơn giản như đổi ở tiệm vàng VN vậy. Ngoài ra có rất nhiều điểm đổi ngoại tệ cho bạn, hết thì đổi tiếp. Như tại chùa Phật Vàng cũng có điểm đổi, mua đồ tại Chùa Phật Vàng cũng có thể trả bằng USD

Chỉ có đi TQ hay Sing thì họ mới gần như lấy 100% tiền nước họ thôi. Đi Thái cứ vô tư, đừng lăn tăn cho mất sứcf
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)