VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi thủ tục lễ cúng đầy năm ( lễ thôi nôi ) cho con

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 333 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai biết cách khấn và mua những gì trong ngày cúng thôi nôi ( tròn 1 năm ra đời ) của con không tư vấn giúp em cách khấn và mua những gì với ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Acemuc dùng được trong những trường hợp nào?

Các mẹ cho mình hỏi, mình vốn ngố về kiến thức y khoa, bác sĩ kê thuốc nào biết thuốc đấy, dạo này...

• Chuẩn bị lễ thôi nôi cho con

Ốc nhà mình được hơn 10 tháng rồi, chuẩn bị làm lễ thôi nôi cho con gái nhưng vợ chồng mình chẳng có kinh nghiệm gì cả. Ốc sinh 21 tháng 10 năm 2011 (ÂL), năm nay lại nhuận 2 tháng 4 vậy làm đúng ngày ( 13 tháng mất rồi) hay làm trước một tháng hả các mẹ. Thủ tục cúng kiếng như thế nào các mẹ thông...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• có mẹ nào có giấy mời tham dự lễ thôi nôi cho con!`

em mới nhận được giấy mời dự lễ thôi nôi cho con của công ty sữa abbott vào CN tuần tới. Bé nhà em sinh ngày 15/7/2008, vui quá các mẹ ơi! lễ sinh nhật cho con sẽ được tổ chức tại khách sạn fortuna Láng hạ! mẹ nào cùng chung niềm vui vậy ta! hôm đó các bé sẽ có một tiệc sinh nhật thật vui, các mẹ...

• 150 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Up topic này nên để mẹ nào biết tư vấn giúp mình với ? Mình làm cúng mụ lúc cháu đầy tháng rồi bây giờ có phải làm lễ đầy năm nữa k?
    • 172 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Up jup c này vì cùng quan tâm mà năm nay nhuận đag k bít cúng ngayg bào