VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi thủ tục lễ cúng đầy năm ( lễ thôi nôi ) cho con

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 333 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai biết cách khấn và mua những gì trong ngày cúng thôi nôi ( tròn 1 năm ra đời ) của con không tư vấn giúp em cách khấn và mua những gì với ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Hỏi về thủ tục đăng ký xe máy tại Hà Nội cho dân ngoại tỉnh

Em chào các anh chị, Sắp tới e định mua xe máy nhưng đang phân vân không biết nên đăng ký trên HN hay là đăng ký ở dưới nhà. Em là dân ngoại tỉnh, đang làm việc tại Hà Nội. Hiện tại em đang học thêm VB2 ở một trường đại học HN. Các anh chị cho em hỏi liệu em có thể tự mình đăng ký xe ở Hà Nội...

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• HN- Hỏi thủ tục chuyển chủ sở hữu xe ô tô cho công ty

Các bố mẹ ơi, cho mình hỏi một chút nhé. Công ty mình (TNHH) muốn mua một xe ô tô của Văn phòng dại diện. Chắcc hắn phải làm thủ tục chuyển chủ sở hữu xe ô tô rồi, phải không ạ? Nhưng cụ thể là phải làm những thủ tục gì, như thế nào thì em hoàn toàn mù tịt. Bố mẹ nào có kinh nghiệm làm rồi thì...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 149 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Up topic này nên để mẹ nào biết tư vấn giúp mình với ? Mình làm cúng mụ lúc cháu đầy tháng rồi bây giờ có phải làm lễ đầy năm nữa k?
    • 172 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Up jup c này vì cùng quan tâm mà năm nay nhuận đag k bít cúng ngayg bào