• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có mấy cái áo thi đấu thể thao, có in chữ của giải đấu,... dùng thứ gì để tẩy chúng đi được?? thanks ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Quà tặng đầu xuân may mắn từ AMA

Nhân dịp đầu xuân, AMA gửi đến tất cả các bạn chương trình “Nhận lì xì to – Khỏi lo học phí” với...

• 9 điều kiêng kỵ nên tránh vào ngày Tết Nguyên Đán

Theo quan niệm của người Việt từ xưa đến nay, ngày đầu năm có nhiều điều tốt đẹp thì cả năm sẽ có...

• Tẩy vết sữa trên áo trắng

Bữa trước, con mặc cái áo sơ mi trắng không may bị đổ sữa vào, con giặt không ra. bây giờ, chỗ sữa đó bị ố và có mùi sữa hôi hôi. Mọi người giúp con với:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

• 17 cách thắt cà vạt

Dành cho cánh đàn ông chúng ta :D. Các chị em cũng nên xem, để sau này biết cách thắt cà vạt cho...

• Làm thế nào để tấy mực dấu trên văn bản

Chào các ông bố bà mẹ thông thái, Chẳng là em có một văn bản rất quan trọng nhưng chẳng may để làm dây một ít mực dấu đỏ lên văn bản đó ( một vết nhỏ bẳng nửa hạt đậu xanh thôi ) mà lại chỉ có một bản duy nhất. Ai biết cách tẩy vết mực này làm ơn chỉ dùm em với. Em cảm ơn rất nhiều ạ.

• 602 Bài viết

• 2,619 Được cảm ơn

Úp cái này lên, tớ cũng muốn hỏi. Thanks.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khả năng câu hỏi này khó rồi