• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.77K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có mấy cái áo thi đấu thể thao, có in chữ của giải đấu,... dùng thứ gì để tẩy chúng đi được?? thanks ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tẩy vết sữa trên áo trắng

Bữa trước, con mặc cái áo sơ mi trắng không may bị đổ sữa vào, con giặt không ra. bây giờ, chỗ sữa đó bị ố và có mùi sữa hôi hôi. Mọi người giúp con với:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Trẻ bị nghiện thiết bị số: lỗi do cha mẹ

Gần đây, giới truyền thông liên tục cảnh báo về nguy cơ trẻ em Việt Nam bị nghiện thiết bị số. Kết...

• Làm thế nào để tấy mực dấu trên văn bản

Chào các ông bố bà mẹ thông thái, Chẳng là em có một văn bản rất quan trọng nhưng chẳng may để làm dây một ít mực dấu đỏ lên văn bản đó ( một vết nhỏ bẳng nửa hạt đậu xanh thôi ) mà lại chỉ có một bản duy nhất. Ai biết cách tẩy vết mực này làm ơn chỉ dùm em với. Em cảm ơn rất nhiều ạ.

• 603 Bài viết

• 2,615 Được cảm ơn

Úp cái này lên, tớ cũng muốn hỏi. Thanks.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khả năng câu hỏi này khó rồi