VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi điạ chỉ xem bói tại Hà nội!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 364K Lượt đọc
  • 697 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misshanoi Xem bài viết
    Không biết bạn định xem về vấn đề gì? Gia đạo, tình cảm, công việc làm ăn, sự nghiệp hay con cái... Mình thì không tin mấy ông thấy bói vì thấy họ nói chẳng có cơ sở khoa học gì cả, toàn là nói mò. Mình chỉ tin vào tử vi và phong thủy. Nếu bạn cần tìm người xem tử vi hoặc phong thủy giỏi thì PM cho mình mình sẽ giới thiệu.

Tuy nhiên tử vi và phong thủy tuy quan trọng cũng chỉ là 2 trong 5 yếu tố quyết định số phận/vận mệnh của mỗi người thôi bạn nhé. Quan trọng nhất vẫn là yếu tố con người. Năng lực, thái độ nhìn nhận cuộc sống và nỗ lực cá nhân của chính mỗi người góp phần không nhỏ vào việc tạo nên số phận của người đó.

Tóm lại là nếu bạn cần giải quyết một vấn đề cụ thể, hoặc đang bế tắc một chuyện nào đó thì mới có thể có giải pháp thích hợp, còn nếu đi xem bói chung chung thì mình khuyên là không nên. Phí thời gian và phí tiền, có khi còn hỏng việc.
    Mình cũng có việc về gia đạo và có mấy khúc mắc, nếu bạn có thể thì cho mình xin địa chỉ với.
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".

• 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

úi!!!e chưa đi xem bjo nhưng đang có nhìu ch k biết phải làm như thế nào cả.
    các mẹ chỉ cho e với nhé!!!địa chỉ ở đâu?xem khoảng bao nhiu xiền?.....
    cố jup e với nha!!!!!!!!!!cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!!!

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

xem bói đê,ai đi xem bói ko

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

xem của thầy An thì tuỳ tâm thôi thầy ko mặc cả hoặc lấy đăt đâu ,mình xem 2 lần rùi thầy trả lời nhiệt tình,được cái là khi mình xin số ĐT,nếu có việc gì khẩn cấp chỉ cần gọi điện hỏi là thầy lập quẻ giải đoán luôn,chứ ko như một số thầy khác

ai đi xem thì gọi cho em em dẫn đi nhé,nhưng phải hậu tạ 01 cốc chè thập cẩm và 2 que kem đấy hi hi hi

đây là SĐT của thầy An:0906009768

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

oánh dấu.
    Cuối tuần phải thử mới đc. Cái gì chứ có 1 cốc chè với 2 que kem thì đảm đương đc:Laughing:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".

• 1,448 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Mình thấy dapso0 nói có ông thầy ở ngõ Phát Lộc đó, chỗ đó nghe mẹ chồng và chị chồng khen lắm . Nói thật là nhà chồng mình không mê tín đâu nhưng nghe mẹ chồng nói có việc gì chạy lên đó hỏi mấy lần thấy đúng nên có vẻ tin tưởng chỗ đó.Mình thì rất thích đi xem bói, nên hôm nào phải qua xem thầy phán thế nào.
    Còn 1 chỗ nữa xem tử vi : nhà ông Chứ ở Nguyễn An Ninh. Mình và con bạn đã đến xem ở đó 2 lần rồi nhưng đều không được vì cả 2 lần bác ấy đều bảo bị sai giờ.Không xem được.Nhưng hôm mình ngồi chờ ở đấy thì thấy có 2 người xem được và 2 người này cứ 1 năm tới gặp bác Chứ 1 lần để xem vận mệnh trong năm thế nào vì họ có lá số tử vi rồi.Thấy bác ý bảo phải đúng giờ sinh thì mới lập được lá số tử vi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 195 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cocozambo Xem bài viết
    Mình thấy dapso0 nói có ông thầy ở ngõ Phát Lộc đó, chỗ đó nghe mẹ chồng và chị chồng khen lắm . Nói thật là nhà chồng mình không mê tín đâu nhưng nghe mẹ chồng nói có việc gì chạy lên đó hỏi mấy lần thấy đúng nên có vẻ tin tưởng chỗ đó.Mình thì rất thích đi xem bói, nên hôm nào phải qua xem thầy phán thế nào.
    Còn 1 chỗ nữa xem tử vi : nhà ông Chứ ở Nguyễn An Ninh. Mình và con bạn đã đến xem ở đó 2 lần rồi nhưng đều không được vì cả 2 lần bác ấy đều bảo bị sai giờ.Không xem được.Nhưng hôm mình ngồi chờ ở đấy thì thấy có 2 người xem được và 2 người này cứ 1 năm tới gặp bác Chứ 1 lần để xem vận mệnh trong năm thế nào vì họ có lá số tử vi rồi.Thấy bác ý bảo phải đúng giờ sinh thì mới lập được lá số tử vi.
    kì này em vs kon bạn phải đến ngõ Phát Lộc thôi :P mà ông ý xem ntn ha chị?

• 676 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Còn địa chỉ nào MÀ XEM CHUẨN ko các mẹ nhỉ!:Smiling:

• 823 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Thế xem tử vi một lần khoảng bn xiền hả các mẹ, bạn em đi xem bảo là tử vi thì khoảng 400k/lần à? Thế thì cũng hơi lục tốn nhỉ ?

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chỗ xem tử vi rất hay ở tphcm. chú nguyên :0908810586