VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi điạ chỉ xem bói tại Hà nội!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 363K Lượt đọc
  • 697 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Banhdautay Xem bài viết
    Mình thấy bảo ở chỗ bia bà, có một bà xem chuẩn lém, ra đến bia bà thì hỏi người ta sẽ chỉ cho, bà đấy ở sát ngay đấy, xem khá hay về làm ăn và đất cát, các chị cơ quan mình thường xuyên xem ở đây.
    Bia Bà ở Hà Đông, đi thẳng qua cầu Trắng khoảng 3km, có ngã rẽ phải đi thẳng vào có biển đề Bia Bà.
    Đó là Cô Tuyết, cách Bia Bà 100m trên trục đường vào chùa. Ko nhớ số điện thoại nhưng nhà trong ngõ nhỏ, màu xanh 4 tầng. Xem khá chuẩn cho mình, nhưng bạn mình thì sai hoàn toàn. Chắc tùy người :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,004 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gấu nhỏ xinh Xem bài viết
    Là lão này này:

Dùng nick HHM đẹp zai để có bị chị em ném đá cũng chọn viên nhỏ :Laughing:
    :Applause::Applause::Applause::Laughing:

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em biết một bác ở Hòa Mã, bác này chuyên gieo quẻ để xem việc, nhưng kinh nghiệm em thấy là cứ có việc quan trọng thật sự, hay vấn đề to tát mà hỏi thì mới đúng, còn mà băn khoăn vớ vẩn đến hỏi cho vui thì thể nào cũng trật cả . Nhưng mà tâm trạng không tốt, buồn chán việc gì chưa có lối thoát đến gieo quẻ để hỏi cũng tốt đó.
    LH: Bác Tuấn ở 88 Hòa Mã, chị cứ ra 88 Hòa Mã hỏi nhà bác Tuấn là họ chỉ cho đấy ạ.

• 476 Bài viết

• 559 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hani89 Xem bài viết
    ac , đừng xem ông Sửu chị ơi , nói luyên thuyên , ai cũng nói tốt , mà con ông này chỉ nhăm nhăm thu tiền thôi , e đến 1 lần ko bao h thèm đến nữa , nói vớ vẩn lắm , tốn tiền , e đi xem cũng nhìu , có chú này xem tử vi đúng lắm , e xem mấy năm rồi vẫn thấy đúng .Chú Chính :0984088849 ở hoàng hoa thám , em ko nhớ địa chỉ đâu , tuyệt đối đừng đến nhà ông Sửu chị a

ạc ạc, chết, cơ quan mình tín ông này cực bạn ạ. Mình thấy nói về gia đình, bản thân và chồng đúng thế cơ mà. Thôi em Iloveyousomuch đừng đến ông Sửu nữa, híc híc :Sigh::Sigh:
    Nhưng mà bạn nói về ông ở Hoàng Hoa Thám nghe cũng hay, chắc là mình sẽ đi. HI HI cảm ơn nha:Rose:
    Road home

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Eckngo Xem bài viết
    Em biết một bác ở Hòa Mã, bác này chuyên gieo quẻ để xem việc, nhưng kinh nghiệm em thấy là cứ có việc quan trọng thật sự, hay vấn đề to tát mà hỏi thì mới đúng, còn mà băn khoăn vớ vẩn đến hỏi cho vui thì thể nào cũng trật cả . Nhưng mà tâm trạng không tốt, buồn chán việc gì chưa có lối thoát đến gieo quẻ để hỏi cũng tốt đó.
    LH: Bác Tuấn ở 88 Hòa Mã, chị cứ ra 88 Hòa Mã hỏi nhà bác Tuấn là họ chỉ cho đấy ạ.
    Bạn ơi, bác này gieo quẻ có đắt không?
    Để yêu một người thì không cần cố gắng, chỉ cần có "duyên" là đủ. Nhưng để tiếp tục yêu một người thì phải cố gắng.Bất kể thế nào, khi sợi dây tình cảm đứt, bạn chỉ mất đi một người không yêu bạn, nhưng người đó đã mất đi một người yêu họ.

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống hề Xem bài viết
    Chị có 1 ông thầy cực xịn nhưng không ở Hà Nội nên chẳng biết em có đi được ko? Ở tận Hà Tĩnh cơ
    Híc, xa quá chị nhỉ, thầy xem về cái gì hả chị, em đang bế tắc chuyện tình cảm, rồi nhiều vấn đề công việc, trục trặc trong bản thân nữa.
    Để yêu một người thì không cần cố gắng, chỉ cần có "duyên" là đủ. Nhưng để tiếp tục yêu một người thì phải cố gắng.Bất kể thế nào, khi sợi dây tình cảm đứt, bạn chỉ mất đi một người không yêu bạn, nhưng người đó đã mất đi một người yêu họ.

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Thầy xem mọi vấn đề, và rất chuẩn, đặc biệt là làm lễ giải với chi phí rất thấp
    Hic, thế chị cho em xin địa chỉ đi, nếu em bố trí được thời gian em sẽ đi. Em muốn đi xem để giải tỏa, chứ cứ thế này em chết mất.

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em ghi nhé: ông Dương Công Đồng, xã Thạch Đồng, thành phố Hà Tĩnh. 0393 882 105. Nhưng đợt này ông đang đi SG, tuần sau mới ra được
    Em cảm ơn chị nhiều

• 20 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iloveusomuch Xem bài viết
    Em đang gặp chuyện rất buồn, muốn đi giải tỏa mọi thứ, và biết mình đi xem bói là tốt nhát, sẽ giải tỏa được nhanh nhất, có bác nào biết chỗ không, chỉ cho em với. Em ở hà nội.
    Cũng ở Bia Bà có 1 ông xem tử vi nổi tiếng chuẩn.Bạn đi vào trong đền hỏi ông Tâm Lập xem tử vi ấy.Chuyên gia ăn kẹo cao su ầm ĩ lúc đọc lá số và phán.ông này tả cả tinhs nết chồng ra sao nữa.
    Gía 70k cho lần 1.Những lần sau tuỳ tâm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 77 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vetgiadh Xem bài viết
    Cũng ở Bia Bà có 1 ông xem tử vi nổi tiếng chuẩn.Bạn đi vào trong đền hỏi ông Tâm Lập xem tử vi ấy.Chuyên gia ăn kẹo cao su ầm ĩ lúc đọc lá số và phán.ông này tả cả tinhs nết chồng ra sao nữa.
    Gía 70k cho lần 1.Những lần sau tuỳ tâm.
    Bạn đã từng đi xem chưa, có thấy chuẩn không bạn?