VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi điạ chỉ xem bói tại Hà nội!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 384K Lượt đọc
  • 697 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 98 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenttth Xem bài viết
    Xem phong thủy và chấm tử vi thì đến chùa Ấn Quang - Su Vạn Hạnh.
    coi đúng ko chị ?? chị chỉ đường rõ chút với ạ (gần ngã tư hay ngã 3 nào , số bao nhiêu nếu đi từ đường 3/2 nằm bên tay nào) .. . em ít lên trên đó nên ko rành đường lắm !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Straciatela; 10/01/2010 vào lúc 05:25 PM.
    • 98 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hôm nọ có mẹ nào chỉ xem bói cô phượng ở gần chùa phổ quang , có mẹ nào đi chỗ đó rồi ko , coi hay ko , bao nhiêu 1 quẻ ?
    • 227 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em cũng mún coi Tử vi. Sis nào bik địa chỉ coi tử vi ở HN hay gần HN không share em với ạ :LoveStruc:
    • 681 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Ôi dồi mẹ Sồi chia xẻ địa chỉ nhé, lần đầu tiên đi xem mà mới xem gần đây mới hay, nghe mọi người ở cty khen quá nên đến, kết quả đúng đến 90% đấy, địa chỉ show ngay đây: giữa số nhà 203 và 205 đường Trường Chinh (HN), nhà số 10. Mọi người thử nhé. Xem tướng.
    • 188 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebesoi304 Xem bài viết
    Ôi dồi mẹ Sồi chia xẻ địa chỉ nhé, lần đầu tiên đi xem mà mới xem gần đây mới hay, nghe mọi người ở cty khen quá nên đến, kết quả đúng đến 90% đấy, địa chỉ show ngay đây: giữa số nhà 203 và 205 đường Trường Chinh (HN), nhà số 10. Mọi người thử nhé. Xem tướng.
    Ko hiểu có đúng là bà xem bói ở Ngõ cửu long đường Trường Chinh ko chị?
    • 681 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Ô mình ko biết ngõ í tên là j, chỉ nhớ nó nằm giữa 2 số nhà trên thôi. Đúng là bà, trông có vẻ khó tính, nhưng mà nói cũng đúng đấy chứ. Cty mình có 4-5 người xem đều nói đúng.
    • 227 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Giá cả thế nào Mebesoi?
    Em chỉ thích xem tử vi thoai. Cả nhà bik có chỗ nào xem Tử vi tốt không ạ? Ngày xưa pama em chỉ xem cho mấy ông anh dzai mà đến lượt em thì thầy xem tử vi đó không còn ở làng nữa nên từ bé tới h em chưa đc xem Tử vi
    • 681 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Giá thông thường là 50K/ người đặt trước khi xem, nhưng hôm í mẹ Sồi "chơi trội" (haizzz, chả có tiền lẻ, nghe mọi người khen bốc lên đi luôn), nên đặt 100K. Lúc đến là đầu chiều, lưu ý là 2h bác này mới mở cửa "hành sự", hình như đến sớm hơn còn..bị mắng í (nghe bảo thế). Thật sự mẹ Sồi xem bói là lần đầu tiên, nói đúng lắm í. Tin sái cổ. Bõ 100K, hì hì.
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Straciatela Xem bài viết
    coi đúng ko chị ?? chị chỉ đường rõ chút với ạ (gần ngã tư hay ngã 3 nào , số bao nhiêu nếu đi từ đường 3/2 nằm bên tay nào) .. . em ít lên trên đó nên ko rành đường lắm !
    Mình không nhớ chính xác số nữa. Chùa nằm gần ngã tư Lý Thái Tổ và Sư Vạn Hạnh; nếu đi từ đường Vĩnh Viễn thì quẹo vào đường Sư Vạn Hạnh khoảng 500m là đến. Mình chưa xem tử vi; chỉ nhờ thầy xem phong thủy để xây nhà. Thầy xem rất tận tình và khuyên bảo tránh những điều xấu; đồng thời còn vẽ cấu trúc nhà rất rõ ràng.
    • 421 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Em ngày xưa cũng hay đi xem xét, giờ bận nên cũng chả mấy khi đi, nhưng có 1 số địa chỉ cho các mẹ tham khảo:
    1. Xem tướng ở 17 Đông Các, em không nhớ tên thầy, địa chỉ thì chắc là đúng, tầng 1 là bán chè, xem trên tầng 3, thầy khá trẻ, sn 82,83 gì đấy thôi. Thấy bảo trước ở trên chùa. Rất đông, nên các chị nên đến sớm, xem thì khá hay và chuẩn, nhiều người là đàn ông lớn tuổi cũng hay đến hỏi chuyện làm ăn, em hỏi mấy chú ấy cũng bảo xem ở đây tin tưởng được.
    2. Xem tử vi 1 bác ở ngõ Cự Lộc, không biết có phải bác Diệp không, em nhớ là 50k thì phải:d
    3. Xem bói cô Yến ở Thành Công và ở gàn chỗ Tây Hồ, em không nhớ rõ. Ở đây chủ yếu xem bói bài, có nhiều bạn trẻ đi xem theo tháng lắm.
    Nhìn chung là chắc số em cung tử tế nên các thầy nói cũng same sam nhau Lần nào tinh thần sa sút là đi xem bói để nghe các thầy khen. Tuy nhiên e chỉ thấy xem tướng và tử vi là có cơ sở khoa học, còn xem bói không thích lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 328 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em nghe bạn kể ở chỗ chùa 1 cột có bà xem bói kinh lắm.Chả quen biết gì mình mà nói ra i xì đúc những gì trong qua khứ của mình:Thinking:
    • 421 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Hôm nào có mẹ nào đến thử bác Diệp đi, tự nhiên e nhớ ra là bác ý nói chuẩn nhất quả bảo trước ngực em có cái nốt ruồi đỏ, mà hồi đấy mùa đông nhé, em mặc 3 lớp áo Bác ý nói về mới xem mới biết đấy. Ngoài tử vi bác còn xem thêm cả tay và tướng cho nữa nhé:X
    • 217 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống hề Xem bài viết
    1. binhngocanh
    2. xiu.chutchit
    3. banmaixanh1976
    4. toi muon la toi
    5. Bill' Mom
    6. chanhleo.na
    7. kinkinme
    8. duongcoco
    9. nuhoangcarem
    10. hoacaitrang
    11. mysterious_autumn
    12. Mecun1980
    13. pippi0323
    chị ơi, chị cho em tham gia với nhé!
    em cảm ơn chị:Rose::Rose::Rose:
    • 132 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo.meo Xem bài viết
    Lần trước em cũng đọc 1 topic trong WTT mình về ông Minh này: Chị ấy nói là ông í xem đúng lắm, rồi kiêu lắm, rồi .... bla bla bla nói chung là ông í như thánh í
    Thế là em cũng gọi điện và hẹn! Hôm đấy em hẹn chú ấy (em gọi là chú) là hôm sau đến, nhớ không nhầm là mung2 hay mùng 3/1/2009 thì phải! Nhưng hẹn xong mới nhớ là lại bị trùng ngày, bận mất nên gọi điện hẹn lại. Vì nghĩ chú ấy rất khó tính và "ghê gớm" như chị gì trên này nói nên em cực kỳ nhẹ nhàng và lễ phép lắm lắm luôn. Chú ấy hẹn hôm sau nữa đến!
    Đến nơi! Em phải xếp hàng sau khoảng 3 hay 4 người gì đó! Chú ấy nói khá nhiều điều nhưng phần lớn là nói dựa và chung chung vì em đi xem ở đâu người ta cũng nói như vậy, chả khác gì hết! Có mỗi mấy điều em nhớ nhất và cũng là sai thì là:
    - Em thi ĐH chỉ đủ điểm đỗ cao đẳng hay trung cấp: Sai bét luôn. Vì năm trước em thi không được theo nguyện vọng nên muốn thi lại. Chú ấy nói thế thì về cứ "tủi thân" nhưng kệ, cứ thi! Thừa điểm mới đau chứ!
    - Bạn thân không thể chơi lâu được, sắp bỏ: Chú ấy xem cho em về 2 đứa bạn thân (bốc quẻ í )bảo bọn nó sắp không chơi với em nữa rồi, trục trặc rồi... Cho đến giờ vẫn tình cảm thắm thiết lắm í, chả thấy bỏ nhau gì cả!
    - Hồi đấy có 1 anh bám em, tán phát điên luôn. Chú í bảo "nó tná thế thôi. Không đầy tháng nữa là nó chán í mà!!!" rồi gì gì nữa, đại khái là em sắp thoát rồi!! Cơ mà cho đến đêm qua em vẫn bị "hành hạ" ạh!
    - Nói về gia đình: Bảo bố mẹ em không hợp tính, rồi thế nọ thế chai.... ôi, vhồng bát còn có khi xô nói gì đến vợ chồng! Bố mẹ em lẽ ra phải được bình chọn là cặp vợ chồng yêu nhau theo mốt Hàn Quốc rồi đấy!
    - Lạ nhất là quả bảo em: Tuổi bố mẹ em kết hợp với nhau ra em thì vẫn còn 1 chữ..."da^m" nên nếu trước khi lấy chồng, em chơi bời nhiều, ăn ngủ với càng nhiều người thì sau này em càng hạnh phúc!!! :Angel:
    Đấy là chú Minh ở Xuân Đỉnh đấy, em sẽ nói về những người khác sau!
    :Straightf: úi con bạn mình sinh năm 88 ông ý xem cũng bảo là Mạu Thìn có chữ dâm trg chữ Mậu j` j` ấy nên là cũng fai quan hệ bét nhất 2 thèng , thấy bảo mỗi lần bói nhanh lắm có 5' thôi , à mà quên có số báo danh và hứa bảo hành 1 năm , xem bói thời kinh tế có khác cứ như mã hàng và hạn bảo hành
    • 125 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình sẽ báo trước với mọi người khoảng 3 ngày
    Cảm ơn Me Bong he rất nhiều, tặng mẹ nó này:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    • 140 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

1. binhngocanh
    2. xiu.chutchit
    3. banmaixanh1976
    4. toi muon la toi
    5. Bill' Mom
    6. chanhleo.na
    7. kinkinme
    8. duongcoco
    9. nuhoangcarem
    10. hoacaitrang
    11. mysterious_autumn
    12. Mecun1980
    13. pippi0323
    14. hoandung
    cho em vao danh s¸ch víi chÞ nhÐ.
    • 140 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

1. binhngocanh
    2. xiu.chutchit
    3. banmaixanh1976
    4. toi muon la toi
    5. Bill' Mom
    6. chanhleo.na
    7. kinkinme
    8. duongcoco
    9. nuhoangcarem
    10. hoacaitrang
    11. mysterious_autumn
    12. Mecun1980
    13. pippi0323
    14. hoandung
    cho em vao danh s¸ch víi chÞ nhÐ.
    • 465 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dia_kon Xem bài viết
    :Straightf: úi con bạn mình sinh năm 88 ông ý xem cũng bảo là Mạu Thìn có chữ dâm trg chữ Mậu j` j` ấy nên là cũng fai quan hệ bét nhất 2 thèng , thấy bảo mỗi lần bói nhanh lắm có 5' thôi , à mà quên có số báo danh và hứa bảo hành 1 năm , xem bói thời kinh tế có khác cứ như mã hàng và hạn bảo hành
    Úi úi, các thầy xúi các mẹ ngủ với càng nhiều giai càng tốt mà sau này vẫn happy thì sướng nhểy:Silly:? Em mà được thày xúi như thế, em đi ngủ với nhiều giai cho sướng. Sau này không háp-pi em sẽ đến đốt nhà thầy ăn vạ. Hị hị, dại dột thật, ngày xưa chả ngủ với giai nào đã lấy chồng luôn, chả biết mùi đời giề cảonttella:.
    • 2,493 Bài viết

• 7,869 Được cảm ơn

Mẹ Bống hề ơi, đã gọi được cho thầy chưa ạ?
    Sát thủ trên cây đu đủ

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,701 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

1. binhngocanh
    2. xiu.chutchit
    3. banmaixanh1976
    4. toi muon la toi
    5. Bill' Mom
    6. chanhleo.na
    7. kinkinme
    8. duongcoco
    9. nuhoangcarem
    10. hoacaitrang
    11. mysterious_autumn
    12. Mecun1980
    13. pippi0323
    14. hoandung
    Mẹ Bống Hề cho em tham gia với nhé.
    E có thắc mắc chút: thông thường người ta xem bói vào đầu năm. Mình xem cuối năm thế này có được ko chị?