VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi điạ chỉ xem bói tại Hà nội!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 381K Lượt đọc
  • 697 Trả lời

• 1,324 Bài viết

• 2,027 Được cảm ơn

Mình không biết phải hỏi ở topíc nào đành vào đây hỏi các mẹ vậy. Mẹ nào biết điạ chỉ nào xem chính xác và tin cậy chỉ cho mình với nhé!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi địa chỉ xoá sẹo ở Hà nội

Em bị bỏng bây h nó thành một cái sẹo to đùng ở chân :Sad:, no chỉ là sẹo phẳng thôi ko lồi lõm gì cả nhưng mà bị thâm với đỏ lên. Có ai biết Hà nội ở đâu xoá đc sẹo này hoặc làm mờ đc sẹo thâm ko? Nghe nói bi h có phương pháp xóa sẹo bằng ánh sáng, có ai biết về cái này ko ạ ? Thanks...

• Hỏi địa chỉ mua sách tại Hà Nội

Em mới đc mọi người mách là ở phố Nguyễn Xí có một cửa hàng bán rất nhiều sách, giá cả rất hợp lý. Cửa hàng này trong một ngõ nhỏ, trên tầng 2. Trên tầng 2 lại có 2 hay 3 hàng sách gì đó. Mẹ nào biết địa chỉ hàng này thì bảo em với (trong 2 hay 3 hàng đấy thì hàng nào là hàng chuẩn) nhé. Tự dưng...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Hãy cho tình yêu thêm cơ hội

• Mẹo lấy kẹo cao su dính vào quần áo

Hôm qua mình đi ăn tiệm, ngồi không để ý bỏ chân vào gầm bàn thế là dính ngay kẹo chewing gum vào...

• Tăng cường hệ miễn dịch cho bé 2-3 tuổi

Hầu hết các mẹ đều dễ dàng nhận thấy trong giai đoạn trẻ chuyển tiếp từ bú mẹ hoàn toàn sang ăn dặm...

• 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Không biết bạn định xem về vấn đề gì? Gia đạo, tình cảm, công việc làm ăn, sự nghiệp hay con cái... Mình thì không tin mấy ông thấy bói vì thấy họ nói chẳng có cơ sở khoa học gì cả, toàn là nói mò. Mình chỉ tin vào tử vi và phong thủy. Nếu bạn cần tìm người xem tử vi hoặc phong thủy giỏi thì PM cho mình mình sẽ giới thiệu.

Tuy nhiên tử vi và phong thủy tuy quan trọng cũng chỉ là 2 trong 5 yếu tố quyết định số phận/vận mệnh của mỗi người thôi bạn nhé. Quan trọng nhất vẫn là yếu tố con người. Năng lực, thái độ nhìn nhận cuộc sống và nỗ lực cá nhân của chính mỗi người góp phần không nhỏ vào việc tạo nên số phận của người đó.

Tóm lại là nếu bạn cần giải quyết một vấn đề cụ thể, hoặc đang bế tắc một chuyện nào đó thì mới có thể có giải pháp thích hợp, còn nếu đi xem bói chung chung thì mình khuyên là không nên. Phí thời gian và phí tiền, có khi còn hỏng việc.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 333 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Không biết các mẹ có topic về chủ đề này chưa, mẹ cháu đang có nhu cầu nên rất mong các mẹ khác tư vấn chỉ giúp :LoveStruc:
    • 1,359 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Uầy tưởng có địa chỉ nào chuẩn chuẩn em đi xem phát, địa chỉ ko chuẩn lắm thì em có nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shuki; 17/03/2009 vào lúc 03:30 PM.
    • 2,362 Bài viết

• 2,300 Được cảm ơn

em nghe nói xem bói cũng cần hạp vía nữa các mẹ , em chắc nặng vía nên các bà bói bói trật lất hết à , mặc dù bói cho người khác thì rất đúng :Battin ey::Battin ey:
    • 152 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bích_Quân1982 Xem bài viết
    em nghe nói xem bói cũng cần hạp vía nữa các mẹ , em chắc nặng vía nên các bà bói bói trật lất hết à , mặc dù bói cho người khác thì rất đúng :Battin ey::Battin ey:
    Bà này giống mình thế,đúng là sn 82 cùng nhau có khác
    • 614 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Em cũng mê tín lắm, cũng muốn đi xem chỗ nào chuẩn chuẩn 1 chút. Nhưng miễn là đừng xa quá, tỉnh nọ vùng kia thì... ngại lắm ạ. Có chỗ nào trong thành phố không các mẹ, chỉ giúp em với.
    Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    • 887 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Cho em ngồi hóng với, có chổ nào chuẩn thì đi luôn.
    • 2,195 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

em ko mê tín, em biết 1 chỗ đi xem tử vi ok lắm, bác ý già rồi, lấy tử vi rất khoa học ấy. Bác ấy biết nhiều thứ tiếng, anh, pháp, hoa. Số nha 206 thì fải, bác y tên j nhỉ , Trung thì fải. Phố nào em ko nhớ but nhớ đường, đi thẳng đường thanh niên ấy, đến ngã 4 chỗ sheraton thì rẽ fải ngay cái KSạn ấy, đi dọc nó là đường ở fía dưới đê mà. Vào số 206 thì là cái ngõ ah, vì gồm nh nhà mà, đi cộc lun rùi hỏi bác ý, ở on tầng 3 là fòng làm việc. Sáng 9h, chiều 2h30, ngày chỉ xem đc 5ng thôi, fải đen sớm vì viết tử vi hết 30f rồi. Bác này nói nh, nói lắm nên ko đc cắt lời đâu, cứ nge, mún hỏi j cứ hỏi. đại loại là em thấy xem đc, ko fải xem bói mà, cũng thấy đúng, xem để bít thôi, tuỳ tâm min là 50k in fbì nha.
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconnhattrendoi Xem bài viết
    em ko mê tín, em biết 1 chỗ đi xem tử vi ok lắm, bác ý già rồi, lấy tử vi rất khoa học ấy. Bác ấy biết nhiều thứ tiếng, anh, pháp, hoa. Số nha 206 thì fải, bác y tên j nhỉ , Trung thì fải. Phố nào em ko nhớ but nhớ đường, đi thẳng đường thanh niên ấy, đến ngã 4 chỗ sheraton thì rẽ fải ngay cái KSạn ấy, đi dọc nó là đường ở fía dưới đê mà. Vào số 206 thì là cái ngõ ah, vì gồm nh nhà mà, đi cộc lun rùi hỏi bác ý, ở on tầng 3 là fòng làm việc. Sáng 9h, chiều 2h30, ngày chỉ xem đc 5ng thôi, fải đen sớm vì viết tử vi hết 30f rồi. Bác này nói nh, nói lắm nên ko đc cắt lời đâu, cứ nge, mún hỏi j cứ hỏi. đại loại là em thấy xem đc, ko fải xem bói mà, cũng thấy đúng, xem để bít thôi, tuỳ tâm min là 50k in fbì nha.
    Theo nhà Chiều được biết "bói toán" và "tử vi" là hai lĩnh vực khác nhau; Tử vi là 1 môn khoa học được đúc kết qua rất nhiều thời gian mà.

Cả nhà có biết ai xem bói hay không mách cho họ nhà Chiều với
    Nắng hanh vàng.
    • 333 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

các mẹ ơi mách nhau đi mà. mẹ cháu đang cần lắm :LoveStruc:
    • 1,793 Bài viết

• 5,836 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misshanoi Xem bài viết
    Không biết bạn định xem về vấn đề gì? Gia đạo, tình cảm, công việc làm ăn, sự nghiệp hay con cái... Mình thì không tin mấy ông thấy bói vì thấy họ nói chẳng có cơ sở khoa học gì cả, toàn là nói mò. Mình chỉ tin vào tử vi và phong thủy. Nếu bạn cần tìm người xem tử vi hoặc phong thủy giỏi thì PM cho mình mình sẽ giới thiệu.

Tuy nhiên tử vi và phong thủy tuy quan trọng cũng chỉ là 2 trong 5 yếu tố quyết định số phận/vận mệnh của mỗi người thôi bạn nhé. Quan trọng nhất vẫn là yếu tố con người. Năng lực, thái độ nhìn nhận cuộc sống và nỗ lực cá nhân của chính mỗi người góp phần không nhỏ vào việc tạo nên số phận của người đó.

Tóm lại là nếu bạn cần giải quyết một vấn đề cụ thể, hoặc đang bế tắc một chuyện nào đó thì mới có thể có giải pháp thích hợp, còn nếu đi xem bói chung chung thì mình khuyên là không nên. Phí thời gian và phí tiền, có khi còn hỏng việc.
    bác cho em xin địa chỉ xem tử vi ạ! số dth của em 0977234789. cảm ơn bác trước. em đang có 1 số việc ko biết hỏi ai ạ.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ misshanoi ơi , fiền mẹ cho mình xin địa chỉ xem tử vi , em muốn xem về gia đạo , công việc , tình cảm , có gì mẹ pm cho em 0985366886 nhé .
    • 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi, PM cho em chỗ xem tử vi nhé. Tháng 8 em về em đi xem. Em cám ơn chị nhiều nhiều.
    • 289 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Em cũng muốn đi xem chuyện tình củm ruj công danh nữa.Có gì các chị pm cho e voi nhe dt cua em la : 01689218767. Thanks các chị nhiu:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em có 2 địa chỉ đáng tin cậy cho các mẹ đây
    1 Nếu mẹ nào ở bên HN thì ở chỗ ngõ Phát Lộc hay cái gì Lộc ấy mà ở ngay đầu hàng Bạc chỗ ngã tư phía bên đối diện có cái Made in VietNam ấy ạ. Đầu ngõ toàn bán hàng ăn, bún đậu, bún chả,.. mọi ng cứ vào đó, ở đoạn gần cuối ngõ có mấy hàng nước các mẹ hỏi họ sẽ chỉ cho. Vì em ko nhớ chính xác số nhà,chỉ biết đến mà thôi. Bác này làm thẻ tư vỉ chuẩn lắm vì em làm sau đó lại mang đi xem ở 1 số nơi khác đều khen là chuẩn chứ ko như một số ng khác hay làm sai à
    2. Nếu mẹ nào ở bên Long Biên có thể gặp bà Toàn, em cũng ko nhớ ngõ lắm nhưng nếu đi từ cầu Chương Dương về Long biên qua chỗ trường Ngọc Lâm, cái cầu cho ng đi bộ ấy ạ, khoảng 50m có cái ngõ to ơi là to rẽ vào đến số nhà 8. Ngoài cổng ghi chữ Cô Toàn là đúng ạ. Đi từ đầu ngõ vào khoảng 100m qua cái trg tiểu học hay mẫu giáo gì đó, chỗ đang giải toả làm đg và sân ấy thì có cái ngõ rẽ tay trái tim nhà số 8. Tả thì có vẻ rắc rối thế thôi chứ dễ tìm lằm đi vào ngõ đến đầu đoạn làm đg mọi ng nhìn về phía trái là thấy ngay công ghi Cô Toàn. Cô ấy xem gieo quẻ hay lắm những chuyện hệ trọng như mua đất, làm kinh doanh, cưới xin chẳng hạn thì em thấy nhiều ng xem lắm. Em cũng thấy cô ấy nói đúng nhiều cái
    Nếu ai có nhu cầu em có thể đưa đến nhưng mà phải tiện dg về nhé. Em đi học các buổi sáng trưa thì tầm khoảng 11h30-12h thì từ trg về. Mọi ng nhắn tin trc cho em, rồi hẹn ở đâu, em sẽ qua và chỉ cho mọi ng.
    Mai e sẽ check xem ngõ cô Toàn là bao nhiêu vì thuận dg về của em. Còn chỗ t1 thì hơi ngược dg nhưng nếu mẹ nào có nhu cầu thì e sẽ dẫn.
    Nếu ai đã đi rồi thì viết hộ em địa chỉ chính xác nhé
    Yến
    SĐT:0917319898
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ misshanoi ơi , fiền mẹ cho mình xin địa chỉ xem tử vi .me no pm cho minh nhe .Cam ơn

• 3,333 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Ko phải em ném đá nhé, các mẹ xem để cảnh giác. Sổ đen các địa chỉ xem bói ở HN

Sổ đen các địa chỉ xem bói-Hừm!
    Em sinh năm 1988 ạ:rolleyes:
    Tôi không sợ đi trên những đường dài, dù không còn ai
    Tôi sống ko quan tâm những người không quen nghĩ gì
    Thói đời mà, thường thì người đời vẫn cứ ganh ghét lẫn nhau
    Cái tính đấy giết chết mối thâm tình

I'm a Single Mom :Smiling:
    Mah Facebook - Blog imported
    http://www.facebook.com/profile.php?id=632685821

:LoveStruc::LoveStruc:
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang bế tắc một chuyện cực kỳ quan trọng, cho mình địa chỉ xem tử vi với nhé! thanks so much!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng hay xem bói,nhưng ngày trước đi xem mấy nơi nói ko đâu vào đâu cả,đợt cuối năm 2008 mình đi xem tử vi thì có 2 thầy nói chính xác thì mình mới tin rốt cuộc xem tử vi là khoa học ko mê tín

mình poss địa chỉ và SĐT của hai thầy này lên các bác có ai muốn xem thì gọi điện hỏi trực tiếp nhé

thầy Minh nhà ở Dốc Hoàng Cầu hình như là Sn 84 minh ko nhớ lắm SĐT 0903202284

Thầy An nhà ở khu Minh Khai gần chùa Quỳnh thầy này tre thôi nhưng xem cực chuẩn,chỉ mỗi tội là hay đi vắng đến phải gọi điện hẹn trước SĐT: 0906009768 mọi người kiểm chứng nhé