VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Hỏi điạ chỉ xem bói tại Hà nội!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 363K Lượt đọc
  • 697 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 1,323 Bài viết

• 2,024 Được cảm ơn

Mình không biết phải hỏi ở topíc nào đành vào đây hỏi các mẹ vậy. Mẹ nào biết điạ chỉ nào xem chính xác và tin cậy chỉ cho mình với nhé!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Không biết bạn định xem về vấn đề gì? Gia đạo, tình cảm, công việc làm ăn, sự nghiệp hay con cái... Mình thì không tin mấy ông thấy bói vì thấy họ nói chẳng có cơ sở khoa học gì cả, toàn là nói mò. Mình chỉ tin vào tử vi và phong thủy. Nếu bạn cần tìm người xem tử vi hoặc phong thủy giỏi thì PM cho mình mình sẽ giới thiệu.

Tuy nhiên tử vi và phong thủy tuy quan trọng cũng chỉ là 2 trong 5 yếu tố quyết định số phận/vận mệnh của mỗi người thôi bạn nhé. Quan trọng nhất vẫn là yếu tố con người. Năng lực, thái độ nhìn nhận cuộc sống và nỗ lực cá nhân của chính mỗi người góp phần không nhỏ vào việc tạo nên số phận của người đó.

Tóm lại là nếu bạn cần giải quyết một vấn đề cụ thể, hoặc đang bế tắc một chuyện nào đó thì mới có thể có giải pháp thích hợp, còn nếu đi xem bói chung chung thì mình khuyên là không nên. Phí thời gian và phí tiền, có khi còn hỏng việc.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 332 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Không biết các mẹ có topic về chủ đề này chưa, mẹ cháu đang có nhu cầu nên rất mong các mẹ khác tư vấn chỉ giúp :LoveStruc:

• 1,359 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Uầy tưởng có địa chỉ nào chuẩn chuẩn em đi xem phát, địa chỉ ko chuẩn lắm thì em có nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shuki; 17/03/2009 vào lúc 03:30 PM.

• 2,351 Bài viết

• 2,294 Được cảm ơn

em nghe nói xem bói cũng cần hạp vía nữa các mẹ , em chắc nặng vía nên các bà bói bói trật lất hết à , mặc dù bói cho người khác thì rất đúng :Battin ey::Battin ey:

• 151 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bích_Quân1982 Xem bài viết
    em nghe nói xem bói cũng cần hạp vía nữa các mẹ , em chắc nặng vía nên các bà bói bói trật lất hết à , mặc dù bói cho người khác thì rất đúng :Battin ey::Battin ey:
    Bà này giống mình thế,đúng là sn 82 cùng nhau có khác

• 608 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Em cũng mê tín lắm, cũng muốn đi xem chỗ nào chuẩn chuẩn 1 chút. Nhưng miễn là đừng xa quá, tỉnh nọ vùng kia thì... ngại lắm ạ. Có chỗ nào trong thành phố không các mẹ, chỉ giúp em với.
    Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 886 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Cho em ngồi hóng với, có chổ nào chuẩn thì đi luôn.

• 2,166 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

em ko mê tín, em biết 1 chỗ đi xem tử vi ok lắm, bác ý già rồi, lấy tử vi rất khoa học ấy. Bác ấy biết nhiều thứ tiếng, anh, pháp, hoa. Số nha 206 thì fải, bác y tên j nhỉ , Trung thì fải. Phố nào em ko nhớ but nhớ đường, đi thẳng đường thanh niên ấy, đến ngã 4 chỗ sheraton thì rẽ fải ngay cái KSạn ấy, đi dọc nó là đường ở fía dưới đê mà. Vào số 206 thì là cái ngõ ah, vì gồm nh nhà mà, đi cộc lun rùi hỏi bác ý, ở on tầng 3 là fòng làm việc. Sáng 9h, chiều 2h30, ngày chỉ xem đc 5ng thôi, fải đen sớm vì viết tử vi hết 30f rồi. Bác này nói nh, nói lắm nên ko đc cắt lời đâu, cứ nge, mún hỏi j cứ hỏi. đại loại là em thấy xem đc, ko fải xem bói mà, cũng thấy đúng, xem để bít thôi, tuỳ tâm min là 50k in fbì nha.
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm

• 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconnhattrendoi Xem bài viết
    em ko mê tín, em biết 1 chỗ đi xem tử vi ok lắm, bác ý già rồi, lấy tử vi rất khoa học ấy. Bác ấy biết nhiều thứ tiếng, anh, pháp, hoa. Số nha 206 thì fải, bác y tên j nhỉ , Trung thì fải. Phố nào em ko nhớ but nhớ đường, đi thẳng đường thanh niên ấy, đến ngã 4 chỗ sheraton thì rẽ fải ngay cái KSạn ấy, đi dọc nó là đường ở fía dưới đê mà. Vào số 206 thì là cái ngõ ah, vì gồm nh nhà mà, đi cộc lun rùi hỏi bác ý, ở on tầng 3 là fòng làm việc. Sáng 9h, chiều 2h30, ngày chỉ xem đc 5ng thôi, fải đen sớm vì viết tử vi hết 30f rồi. Bác này nói nh, nói lắm nên ko đc cắt lời đâu, cứ nge, mún hỏi j cứ hỏi. đại loại là em thấy xem đc, ko fải xem bói mà, cũng thấy đúng, xem để bít thôi, tuỳ tâm min là 50k in fbì nha.
    Theo nhà Chiều được biết "bói toán" và "tử vi" là hai lĩnh vực khác nhau; Tử vi là 1 môn khoa học được đúc kết qua rất nhiều thời gian mà.

Cả nhà có biết ai xem bói hay không mách cho họ nhà Chiều với
    Nắng hanh vàng.