• 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Các bố, các mẹ cho hỏi nhờ, các bố mẹ có biết ở HN mua tranh thêu XQ ở đâu không ạ?
    Em cảm ơn trước.
    Anh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua tranh thêu tay và tủ nhựa ở đâu?

Nhà mình mới sửa xong, vì đồ gỗ trong phòng khách là đồ giả cổ nên mình muốn mua tranh thêu tay tứ quý : tùng , trúc, cúc, mai. Có bố mẹ nào biết địa chỉ bán tranh chất lượng tốt, đẹp mà giá cả phải chăng không? Mình cũng muốn mua cho con cái tủ nhựa 4 tầng để đồ chơi cho gọn. Mình có thể mua ở...

• Hãy cho tình yêu thêm cơ hội

• Mua tranh thêu đẹp - rẻ ở đâu? :-P

Tớ muốn mua tranh thêu đẹp và rẻ ở Hà Nội thì mua ở đâu hả các mẹ? Khôngmua Hàng Bông/Gai/Trống nhé. Tranh dỏm không chịu được. Không mua ở XQ nhé. Vì có thương hiệu nên khá đắt. Có mỗi con cào cào bé tí mà cũng 500k. Không mua ở 23 Trần Hưng Đạo của Bà Nguyễn THị Hiếu nhé. Đẹp vô cùng, ngang...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Làm sao cho con đi du học tốn ít tiền nhất ?

Nhà mình có ông chú bên Canada, ổng bảo cho con mình qua đó học để mấy chú mấy bác lo cho. Nhưng mà...

• 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Bạn ơi, thế là gần cửa hàng áo cưới Atta Moda hả bạn?
    Anh
    • 1,061 Bài viết

• 1,996 Được cảm ơn

XQ có một cửa hàng ở phố Huế, bên đối diện chợ Hôm nhưng tớ ko nhớ địa chỉ cụ thể.
    Lao động, điều độ và yên tĩnh chặn cửa mọi thầy lang
    15/08/2013: 54.00kg. Còn 6 kg nữa !
    Hãy bảo vệ môi trường bạn đang sống : Hạn chế dùng túi nilon, hạn chế đi xe máy, tăng cường đi xe đạp và đi bộ
    • 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iury Xem bài viết
    Cửa hàng trên đường Phố Huế (đối diện chợ Hôm) hoặc gian hàng giới thiệu trong Bảo tàng Dân tộc học. Nhưng mình nghĩ bạn nên ra cửa hàng ở Phố Huế vì mẫu mã phong phú hơn:Rose:
    Bạn ơi, cửa hàng ở phố Huế giá rổ thế nào, có phải mặc cả không bạn?
    Anh
    • 1,006 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Cửa hàng trên đường Phố Huế (đối diện chợ Hôm) hoặc gian hàng giới thiệu trong Bảo tàng Dân tộc học. Nhưng mình nghĩ bạn nên ra cửa hàng ở Phố Huế vì mẫu mã phong phú hơn:Rose:
    • 691 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Bạn có thể đến 1 địa chỉ nữa đối diện vườn hoa khách sạn HIlton, ở đường Hai Bà Trưng
    • 226 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em thấy có 1 hàng ở Hàng bông chị ạ