VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Help!!! Mua quà gì tặng sếp bi giờ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.4K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 624 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, làm ơn giúp tui với. Cơ quan tui giao nhiệm vụ cho tui mua quà tặng cho sếp chuẩn bị về hưu (sếp là phụ nữ nhé) và 1 anh nữa chuẩn bị chuyển công tác. Tui nghĩ mãi mà chẳng bít mua gì, các mẹ có ý kiến gì hay giúp tui với. Cám ơn nhiều nhiều

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hic hic. Tui cũng như bác được giao nhiệm vụ, thế là tui quyết định phong bì. :Laughing:
    Tự an ủi là các phòng khác có quà rồi. hôm đó mình sẽ rón rén đưa chú và nói: Phòng cháu có món quà nhỏ.
    Nếu có thời gian thì tui cũng đi chọn vì tui biết sếp tui thích tranh này, thích đồ trang trí nội thất này...Nhưng mất công lắm.

• 624 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Khổ lắm, được như thế đã tốt, giờ sếp mới của tui yêu cầu tui phải nghĩ xem mua quà gì hợp lý trình ý kiến trước cho sếp rồi mới được mua cơ, khổ tui lắm cơ. Ai có ý kiến gì giúp tui với!!!!

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thế thì khổ thật. Tự mình quyết định đã khó, đằng này QĐ xong lại còn phải bảo vệ ý kiến trước một bà khác. (Mà không bảo vệ được thì lại phải suy nghĩ thêm - he he đau đầu nhỉ:Thinking.
    Nhưng trước hết là vấn đề "đầu tiên". Mamtom cho biết thì mới góp ý được là nên mua quà gì cho hợp lý chứ.

• 406 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamtom80 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, làm ơn giúp tui với. Cơ quan tui giao nhiệm vụ cho tui mua quà tặng cho sếp chuẩn bị về hưu (sếp là phụ nữ nhé) và 1 anh nữa chuẩn bị chuyển công tác. Tui nghĩ mãi mà chẳng bít mua gì, các mẹ có ý kiến gì hay giúp tui với. Cám ơn nhiều nhiều

Mẹ nó phải cho biết kinh phí thì mới tư vấn được chứ.
    Mình thấy có đệm điện Hàn Quốc làm quà hay nè (http:///forum/raovat/2007607.ttvn)

• 2,644 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Chỗ tớ có định mức rồi, về hưu hay chuyển công tác đều tặng một bộ ấm chén Minh Long, bạn ra cửa hàng Minh Long tham khảo xedm

• 814 Bài viết

• 10,526 Được cảm ơn

Nếu sếp là phụ nữ và thích đồ bếp thì bạn mua tặng bộ chén đĩa corning ware đi, nếu nhiều tiền tặng thêm bộ nồi cùng hoa văn luôn. Lúc sếp cũ nghỉ hưu ( sếp nam ), bọn mình cũng dồn các loại tiền mua tặng gia đình sếp, thấy vợ sếp thích lắm, mà thế thì sếp càng thích. Mình nhớ khoảng 5tr - 7tr cho cả chén đĩa nồi.

Còn anh bạn chuyển cơ quan thì mua tặng bộ tách trà Minh long là ok rồi.

Nhớ lúc truớc sếp chưa nghỉ tết toàn được sếp gọi qua nhà lùa đồ về vì sếp nhiều quá, bây giờ sếp nghỉ rồi nên mình làm ngược lại là chăm đến sếp chơi, tết này chưa biết mua gì đây, chẳng lẽ cứ phiếu quà tặng hoài cũng kỳ.

À, mà nếu có thể thì mua một tấm thiệp cho mọi người ghi lời chúc và ký tên để làm kỷ niệm nhé, mình thấy tình cảm lắm đấy.

• 594 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Mua tour du lịch 2 người tặng sếp đi nghỉ ngơi, nên mua tour trọn gói ở resort cao cấp nào đó, mình thấy hay và ý nghĩa lắm. Mình chứng kiến MC mình và mấy người khác nữa vừa nghỉ hưu xong, được tặng vé, đi du lịch về hồ hởi, vui vẻ, hạnh phúc lắm .

• 66 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn tham khảo topic này xem nhé:
    http://www./forum/showthread.php?t=27271

• 246 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sắp đến tết dương và âm lịch. Mình chưa biết tặng sếp cái gì. Nói thật mình sợ nhất khoản này, vì năm nào cũng phải nghĩ, mà quà thì không được trùng năm trước. Thật sự là mình thấy quá khó. Mong các mẹ giúp đỡ cho. Sếp mình là nam, khoảng 50 tuổi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8