• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.09K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • STB
    • 6 năm
    • 324 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bằng lái xe ôtô của mình do Cục Đường bộ (phố Thái Thịnh cấp), hết hạn vào tháng 3/2010. Thời gian đó mình lại không có mặt ở Hà Nội. Vậy các bạn có biết cách nào để đổi bằng luôn bây giờ được không, mà không phải chờ đến năm 2010? Xin cảm ơn nhiều.
    Bỏ Cả Giang Sơn Vì Gái Đẹp

Ngờ Đâu Gái Đẹp Thích Giang Sơn
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị sửa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây

• 5,786 Bài viết

• 5,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi STB Xem bài viết
    Bằng lái xe ôtô của mình do Cục Đường bộ (phố Thái Thịnh cấp), hết hạn vào tháng 3/2010. Thời gian đó mình lại không có mặt ở Hà Nội. Vậy các bạn có biết cách nào để đổi bằng luôn bây giờ được không, mà không phải chờ đến năm 2010? Xin cảm ơn nhiều.
    Cũng không khó lắm đâu, trước đó khoảng 2tháng, Bác có 4 cái ảnh 3x4 và nộp ít tiền thì Dịch vụ họ làm ngay cho Bác ấy mà. Cũng không tốn phí nhiều đâu, vài trăm ngàn thêm thôi bác. Nếu khó quá thì thời điểm đó Bác liên lạc với mình. Mình sẽ giúp.Thân

• STB
    • 6 năm
    • 324 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều.

• STB
    • 6 năm
    • 324 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ÚP

• 5,786 Bài viết

• 5,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi STB Xem bài viết
    ÚP
    Bác ơi, em hỏi lại cho bác rồi. Không đổi bằng trước quá 2 tháng được đâu. nên Bác phải gửi người nhà để lại đến thời điểm đó rồi Bác ạ

• 720 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Bằng lái của mình bị hết hạn được 1 năm rồi, liệu có cách nào "cứu" được ko bạn nhỉ???
    Dục tốc bất đạt!!!

• 5,786 Bài viết

• 5,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contraithuongyeucuame Xem bài viết
    Bằng lái của mình bị hết hạn được 1 năm rồi, liệu có cách nào "cứu" được ko bạn nhỉ???
    Cà này của Mẹ căng đấy! Chỉ có 1 khả năng là bạn nhờ Công ty bạn đang làm ( cơ quan nhà nước xác nhận là bạn đi công tác từ ngày...(trước hạn đổi bằng 2 tháng)..đến ngày ...tháng 10 /2008) thì có thể có cơ hội làm được). Theo kinh nghiệm của mình thì đó mới có cơ hội để mình dùng phương pháp...các bác ấy giúp mình. Mình cũng đang kẹt vụ này đấy bạn ạ!!! Smile

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OM_GG Xem bài viết
    Cũng không khó lắm đâu, trước đó khoảng 2tháng, Bác có 4 cái ảnh 3x4 và nộp ít tiền thì Dịch vụ họ làm ngay cho Bác ấy mà. Cũng không tốn phí nhiều đâu, vài trăm ngàn thêm thôi bác. Nếu khó quá thì thời điểm đó Bác liên lạc với mình. Mình sẽ giúp.Thân
    hỏi ai làm dịch vụ bác ơi :Battin ey:

• 1,113 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ đến cổng chỗ Cục đường bộ lượn lờ đi ra đi vào là có người hỏi ngay ý mà!

• 180 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các bố mẹ có hướng dẫn nào cụ thể về việc đổi bằng lái, thủ tục thế nào, ở đâu, ra sao hoặc contact người làm dịch vụ up lên đây cho bà con với ah...

Em cũng đang quan tâm

Thanks các anh chị!!!

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4