VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Giúp em về nội dung in trong thiệp cưới

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.25K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các mẹ các chị, các chị ơi cái thiệp cưới của em nó có hai phần. Một phần là mời ăn cơm thân mật, một phần là dự lễ thành hôn. Mà em thì mời cơm và tổ chức hôn lễ tại cùng một chỗ. Thế thì trong thiệp mời phải ghi cùng một địa chỉ thì có làm sao ko ạ. Nếu mà in gộp cả mời ăn và dự lễ thành hôn thì thiệp trông xấu lắm. À mà lễ thành hôn có phải là lúc ở trên ks người ta tổ chức rót rượu và đeo nhẫn hay là lúc cô dâu về nhà chồng ạ. Các chị giúp e với !!!Cảm ơn rất rất nhiều ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp em về việc kết hôn ở Mỹ dưới visa B1/B2

Em chào mọi người, Em có visa B1 và đã sang Mỹ rồi. Em đã đính hôn từ cuối năm ngoái. Bọn em dự định giữa hoặc cuối năm nay em sẽ sang Mỹ và kết hôn, adjust status, em cũng đang tìm luật sư và vào đây đọc kinh nghiệm của mọi người. Tự nhiên em thấy oải và mệt mỏi quá, nhiều thủ tục giấy tờ,...

• Giúp em về kem trắng da.Tks mọi người rất nhiều.

Tình hình là .... có lí do cá nhân nên rất rất rất mún trắng bóc.Em tham khảo nhìu trang bán kem (trộn) và cũng biết loại trộn rất hại vs có nhìu ng bị lừa rồi.Nên em mún xin ý kiến,kinh nghiệm của mọi người.Vì sự nghiệp làm đẹp nói chung và cục tức nói riêng của em nhá :(( Em đang phân vân giữa...

• Ngắm nhìn các em bé chào đời nhờ IVF

Sau hành trình tìm kiếm gian nan, những em bé xinh xắn, khỏe mạnh là món quà vô giá cho lòng kiên...

• Cách đọc chuẩn tên từng thương hiệu thời trang

Hôm nọ xem clip 1 cô người mẫu khoe đồ hiệu, túi Hermés mà nghe cô ấy đọc là "Hẹc Méc" :v, mình cảm...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• 1,963 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Bạn ơi thiệp cưới thường có 2 phần mà: 1 tờ ghi ngày giờ, nơi tổ chức hôn lễ (là cái nơi và ngày giờ đến rước dâu - cái này xem như thiệp báo hỷ. Còn cái tờ kia ghi mời dự tiệc. Có nhiều bạn bè, họ hàng ở xa thì mình chỉ cần báo hỷ thôi.
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
    • 1,963 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

À mà bây giờ trên thiệp mời dự tiệc ghi 2 giờ: đón khách và nhập tiệc. Nhập tiệc là lúc MC tuyên bố lý do ...
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị rất nhiều ạ.