VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Giá vé xem phim của Megastar Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 74.1K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 85 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi giá vé chiếu phim của Megastar Hà Nội với. Em nghe nói bây giờ lên đến 100k/vé vào các ngày thường rồi, không biết có đúng không? Giá vé thứ 2 thì bao nhiêu các mẹ nhỉ, có thẻ SV thì bao nhiêu nữa không biết?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cẩn thận khi mua vé xem phim tại Megastar Vincom!!!

Tuần vừa rồi mình đi xem phim ở Megastar trên Vincom mấy lần, đến hôm qua mới biết là mình bị các em bán vé trên đấy thu "nhầm" tiền. Mình mua 2 vé VIP giá 90k/vé và 1 combo đồ uống bao gồm 2 nước lớn + 1 bắp rang bơ lớn, em thu ngân nói 2 lần là hết 280k. Như mọi lần mình cũng trả tiền luôn và ko...

• Mẹ chồng là mẹ mình!

Đọc được bài tâm sự của chị bạn mình trên Facebook về cảm nghĩ dành cho người mẹ chồng đã mất. Tớ...

• Đầy cảm xúc với bộ ảnh "quay ngược thời gian trở về tuổi thơ"

Em cũng đang tính làm mấy tấm ảnh thế này, hay ho phết các bác ạ :D Sự hồi tưởng, gợi nhắc về...

• Xem phim 3D ở Hà Nội

Tình hình là em chẳng biết post topic này ở đâu, nên mạn phép post ở box này, nếu có không đúng chỗ thì nhờ mod move về đúng chỗ giúp em ah. Từ trước tới giờ xem phim 3D em toàn xem ở Mega, nhưng giờ em thấy có rất nhiều rạp chiếu 3D, có bố mẹ, anh chị em nào đã thử xem ở các rạp khác đánh giá sơ...

• Trồng rau trên sân thượng

Nhà mình sân thượng khá rộng, mình không biết làm gì nên đã mua những thùng xốp về trồng ra, ngoài...

• 106 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Giá vé xem trên Megar Star đang có nhiều khuyến mãi
    1. Suất chiếu trước 15.30h giá vé là 60k
    2. Ngày thứ 2 KM giá vé trọn ngày là 40k
    3. Ngày thứ 4 KM giá vé trọn ngày là 55k
    4. Giá vé bình thường là 70k buổi tối các ngày trong tuần, cuối tuần từ t6-CN là 80k.
    Nếu phim bom tấn còn đắt hơn 5k

:Crying::Crying: 2 đứaxem phim 1 buổi bằng tiền ăn trưa của em nửa tháng đấy, hjx hjx
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Hic, đắt nhỉ các mẹ nhỉ.
    • 850 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

E tẩy chay Vincom vì vé đắt quá, cuối tuần 2 vc em đi TTCPQG, ăn uống bét nhòe cũng chỉ bằng nửa tiền trên Vincom
    • 850 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Xem phim tối ở VC: tiền vé 150k, tiền đồ ăn trong rạp (bỏng ngô với cả nước suối thôi, em chả dám chơi loại xa xỉ) hết 200k. Ăn tối 200k, vậy là 1 buổi tối cuối tuần chả mấy mà bay vèo nửa triệu, hu hu.

Sang TTCPQG: Vé: 70k, đồ ăn (bỏng ngô + nước suối) là thành 100k. Ăn tối trong TTCPQG: 100k. Hết đúng bằng 1/2.
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đắt nhưng nó chất lượng pác ạ . Em đã xem ngoài HN và bây giờ sống ở SG, nhưng cũng thích đến Megastar xem , xem phụ đề khoái hơn lồng tiếng nhiều và nhất là âm thanh hay hơn các rạp khác nhiều .
    PS : Megastar HN âm thanh hay hơn nhiều Megastar SG :Thinking:
    • 1,818 Bài viết

• 1,445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi B@oChip Xem bài viết
    Đắt nhưng nó chất lượng pác ạ . Em đã xem ngoài HN và bây giờ sống ở SG, nhưng cũng thích đến Megastar xem , xem phụ đề khoái hơn lồng tiếng nhiều và nhất là âm thanh hay hơn các rạp khác nhiều .
    PS : Megastar HN âm thanh hay hơn nhiều Megastar SG :Thinking:
    , ở SGN xem Lotte hay hơn Megastar nhiều!
    • 325 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Em chả hiểu chất lượng ở đâu nhưng em thấy cái phòng chiếu thì bé tí tẹo, màn hình to vật vã. Nếu chẳng may mua vé chậm 1 chút phải ngồi gần màn hình thì ôi thôi chỉ có 2 lựa chọn hoặc xem phim không đọc phụ đề hoặc đọc phụ đề không kịp nhìn hình (cộng thêm tác hại là cổ mỏi nhừ) em đã bị như thế này một lần hồi Twilight. Cũng may là em ứ cần nhìn phụ đề chứ không thì :Sick:
    Loa ở đó mọi người cứ khen hay, to vâng thì đúng là thế nhưng mà là "quá" to ạ. Phòng chiếu bé nên loa cứ như đập vào tai người ta ý. Xem những phim nhẹ nhàng còn đỡ chứ xem phim hành động, kinh dị thì ôi thôi, lúc đi ra ngoài còn váng vất.
    Mà em thấy bây giờ TTCPQG đẹp hơn nhiều rồi, có thua kém gì đâu. Megastar sau khi sửa xong còn có mỗi dãy hàng lang bé tí, tối thui chả còn được long lanh như trước nữa. Từ ngày nó tăng giá vé lên 85k em cạch không đi xem nữa >"<
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông
    Bao ngày mẹ mong con chào đời

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 165 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

thôi đi xem thứ 2 cho lành thôi. hic nó lên 80k từ bao giờ thế ah. cũng vài tháng nay chưa lên đó xem phim.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy megastar chỉ hợp với tuổi teen. Âm thanh hay không chả biết chỉ thấy cái màn hình to oành mà phòng chiếu thì quá nhỏ. Xem xong phim đọc hết được phụ đề thì về đau hết cả đầu.
    • 700 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Hic, nhìn giá vé là em đã chả bao h dám đặt chân vào xem..
    Đợi em giàu đã.
    Chứ 1 lần xem phim thế bằng mấy ngày tiền ăn rồi, chả dại:Silly:
    Sóc NB: 3,7kg 2m1d: 6,4kg 62cm 3m: 7,6kg 66cm 4m: 8,4kg 67cm 5m: 69cm 6m: 9,1kg 6m3w:9,1kg 71cm
    • 681 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Sáng nay em ra xếp hàng chờ mua vé Avatar đây
    Chỉ mua vé suất sáng thui (cho rẻ) mà ko chắc có mua được ko nữa
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xem ở megastar hay hơn nhiều chứ! Vì có sảnh rông và sạch sẽ để ngồi đợi. Tầng dưới cũng có games. Mình thấy lên vincom thoải mái hơn các chỗ khác.
    Nói chung là mỗi tuổi 1 cách nghĩ. Nhưng 8x 9x 10x thích lên vc hơn. Dẫn bạn gái đi xem các rạp khác chắc chắn là sẽ bị oánh giá rồi...
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em giờ chuyển hẳn sang Platinum ở Garden - Mỹ Đình rùi. Gần nhà và cũng ngon ^^
    Dữ dội và dịu êm :Rose: Ồn ào và lặng lẽ
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rồi, ở Platinum Cineplex khu The Garden Mỹ Đình giá chỉ bằng 1 nửa thôi. Trang web : http://platinumcineplex.vn/vi.html
    Nhận xem bói miễn phí qua mail
    • 825 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Ko bít bgio giá vé bn rùi nhỉ
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn Banhbaoyeuquy http://zaodich.com/forum/f2997/can-b.../#post27208960 giúp các mẹ đặt mua được vé rẻ hơn này!