VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Địa chỉ mua thuốc xịt hơi cay tự vệ ở đây ( HN )

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 105 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ai ở hn biết cái vụ thuốc xịt hơi cay này mua ở đâu thì chỉ em với . Em cũng thích có 1 cái gì đó để tự vệ quá à hic hic .
    Mà giá là bao nhiêu ạ
    ai biết nói giùm em , cảm ơn ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Trẻ có đủ cân nhưng liệu đã đủ chất

Đa số các bà mẹ đều dựa vào cân năng của con để biết xem con có phát triển thể chất được tốt không....

• Hỏi địa chỉ mua rau an toàn tin cậy

Chào cả nhà, Dạo này giá cả rau củ quả đắt quá. Mình chỉ đi chợ được vào buổi chiều mà mấy cửa hàng rau sạch luôn hết hàng. Order rau trên senmart.com thì chỉ giao hàng thứ 4, thứ 7 và phải từ 3 kg trở lên. Mẹ nào có địa chỉ mua rau nào khác tin cậy cho mình biết với. Cảm ơn rất nhiều.

• 19 poster nâng cao nhận thức cả thế giới nên xem

Tui chưa bao giờ hết hứng thú với những mẫu poster nước ngoài mang tính chất cổ động, hay truyền...

• Hoi dia chi mua thuoc Purelan 100

Chao cac me, Em đang tìm mua thuốc Purelan 100 để chữa cái ti bị nứt nhưng hỏi mấy cửa hàng thuốc + mấy cửa hàng mẹ & bé rồi mà không có. Có mẹ nào biết chỗ bán thuốc này chỉ giúp cho em với nhé. Em cám ơn các mẹ.

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

www.duicuidien.tk
    giá thì hơi chát.... nếu có người ship hộ từ us về vn thì ngon
    http://www.pepper-spray-store.com/
    • 1,332 Bài viết

• 824 Được cảm ơn

Việc gì phải mang từ US...Lạng sơn đầy...muốn mua súng điện hay xịt hơi cay (kể cả súng thật...) thì sang bên TQ mua (chú ý bắt nó ship về VN) cho mình cho an toàn...Đừng ham rẻ tự mình mua rồi mang về qua chốt nó bắt đấy...
    P\s:Chị em nên mua bình xịt vì từ xa còn xịt được chứ dùi cui điện thì phải dí tận mới có tác dụng...
    • 212 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ơ, mình cũng đang muốn tìm mua chai xịt này...Ở Sg thì chắc chắn ko có rồi. bạn cho mình địa chỉ ở lạng Sơn dc ko? mình sẽ nhờ ng ta mua hộ...Tks bạn n hé,
    • 1,332 Bài viết

• 824 Được cảm ơn

bạn sang bên đất TQ ấy ko cần hỏi nó cũng tự mời chào mình...Chú ý bảo nó ship cho mình về VN rồi hẹn gặp ở đâu đấy thì mới mua (mình sẽ trả tiền cao hơn)...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thangsjc; 02/09/2009 vào lúc 12:22 PM.
    • 361 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

wa đất TQ là ở đâu vậy nhỉ??sao wa gòi mà hỏng thấy chào???dzờ mún mua khg lễ wa tuốt TQ mua sao +_+!hichic
    • 186 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chợ cửa khẩu ở Lào Cai bán nhiều lắm, có mấy chục 1 bình thì phải. Đợt vừa rồi đi em cũng được bạn mua cho một bình mà chẳng dùng. Ai cần Pm cho em, em tặng lại nha. Thấy trên mua rẻ có bạn chụp hình cái bình y chang kêu hàng hồng kông gì đó bán tận 400k :Laughing: Y xì :Nottalkin: Bạn em đi cùng mua cho chứ em lấy cũng chưa biết phải dùng vào dịp nào :cool:
    • 420 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rodier Xem bài viết
    Chợ cửa khẩu ở Lào Cai bán nhiều lắm, có mấy chục 1 bình thì phải. Đợt vừa rồi đi em cũng được bạn mua cho một bình mà chẳng dùng. Ai cần Pm cho em, em tặng lại nha. Thấy trên mua rẻ có bạn chụp hình cái bình y chang kêu hàng hồng kông gì đó bán tận 400k :Laughing: Y xì :Nottalkin: Bạn em đi cùng mua cho chứ em lấy cũng chưa biết phải dùng vào dịp nào :cool:
    Cái này dùng để phòng thân chứ làm gì có dịp định trước mà dùng em!
    Từ em đi mãi đường mây xa tít mù
    Lòng anh hiu hắt đong đầy cơn mưa lũ
    Từ em đi mãi làm hoàng hôn tan vỡ...
    • 1,332 Bài viết

• 824 Được cảm ơn

Nhớ xịt thử cho chó mèo gà vịt trước vì có bình tịt đó...kẻo đến lúc gặp chuyện xit lất xịt để ko thấy gì....
    • 1,332 Bài viết

• 824 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkkitty Xem bài viết
    wa đất TQ là ở đâu vậy nhỉ??sao wa gòi mà hỏng thấy chào???dzờ mún mua khg lễ wa tuốt TQ mua sao +_+!hichic
    Bạn qua chợ ấy chỗ nào bán dao kiếm sẽ có bán cái này.......chắc trông hình sự quá nó ko dám hỏi...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thangsjc; 03/09/2009 vào lúc 01:04 AM.
    • 409 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsjc Xem bài viết
    Nhớ xịt thử cho chó mèo gà vịt trước vì có bình tịt đó...kẻo đến lúc gặp chuyện xit lất xịt để ko thấy gì....

Chết cười với bác này...:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 361 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsjc Xem bài viết
    Bạn qua chợ ấy chỗ nào bán dao kiếm sẽ có bán cái này.......chắc trông hình sự quá nó ko dám hỏi...
    :Sad: bác này thiệt kì
    • 105 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cảm ơn các bác nhé
    CÁc bác làm em bùn cười quá :Laughing:
    • 688 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Sg có bán k nhỉ? Em cũng cần
    Ken là tài sản quý giá nhất của Bố Mẹ !
    • 2,058 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Tớ có chai xịt này, chưa xịt được ai, chỉ toàn xịt mấy con chó lảng vảng ngoài cửa, tụi nó chạy trối chết, có lần gió bay ngược, làm mình hít phải, ho chảy nước mắt vì cứ ngứa ngứa cổ họng :Laughing:. Chai đó mình mua bên Mỹ, thành phần là tiêu, ớt là chính, giá hình như 10$/chai, dùng làm móc chìa khóa luôn. Không biết hàng TQ thì làm từ cái gì.
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

• 105 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DIEPGIAMI Xem bài viết
    Tớ có chai xịt này, chưa xịt được ai, chỉ toàn xịt mấy con chó lảng vảng ngoài cửa, tụi nó chạy trối chết, có lần gió bay ngược, làm mình hít phải, ho chảy nước mắt vì cứ ngứa ngứa cổ họng :Laughing:. Chai đó mình mua bên Mỹ, thành phần là tiêu, ớt là chính, giá hình như 10$/chai, dùng làm móc chìa khóa luôn. Không biết hàng TQ thì làm từ cái gì.
    chị ở đâu vậy để lại cho em đc bao nhiêu vậy chị . 'thanks chji
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trên Lạng Sơn bán 80k 1 bình. Mình mua 02 bình định tăng bạn gái phòng thân mà cô ấy không dùng. Tiếc là để ở HN rồi.
    • 89 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Phải phi lên tận Lạng Sơn mới mua đc ah:Sick:? Ở HN chỗ nào bán mọi ng chỉ em với????
    • 2,064 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

hicz chả lẽ ở HN không có ah? Mua có 1 -2 bình thôi mà phải mò lên tận Lạng Sơn ưh? :Thinking: :Silly:

• 195 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DIEPGIAMI Xem bài viết
    Chết, phải hôm gió to , lại ngược gió mà mẹt mình hứng hết thì chít ạ chị )
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2