VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Đi xe bus từ Cầu Giấy ra Vĩnh Tuy thế nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.93K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 6,629 Bài viết

• 4,541 Được cảm ơn

Em mù tịt đường xá, và càng mù tịt xe bus. Bố, mẹ nào hay đi xe bus, hoặc có biết đường chỉ đường cho em với. Tra bản đồ thì chỉ thấy đường đi mà không có tuyến xe bus ạ.

Đi như thế thì mấy bao lâu ạ? em cám ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chở trẻ đi xe máy nhớ mang giấy khai sinh

Tuoi Tre Online Thứ Sáu, 25/09/2009, 08:11 (GMT+7) Chở trẻ đi xe máy nhớ mang giấy khai sinh TT - Theo thượng tá Trần Sơn - phó trưởng Phòng tuyên truyền và hướng dẫn luật Cục Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt, nếu nghị định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông...

• Tự lái xe hay đi xe bus ???

Mình có thắc mắc , xin các bạn giải đáp giùm nha: Giáng Sinh này mình sẽ bay qua Denver, CO và từ phi trường sẽ đi tới Casper, WY. Mình đang phân vân vì có nên tự mướn xe ở phi trường hay là đi bằng bus ?? Mình ở CA nên kô có tuyết nhiều - chưa bao giờ lái xe ở vùng tuyết cả . Lái xe đi như vậy có...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• BigBB được tin dùng trong phòng tránh viêm đường hô hấp ở trẻ- Vì sao?

Nếu đi hỏi hàng triệu ông bố bà mẹ rằng mong ước lớn nhất của họ là gì? Có lẽ câu trả lời nhận...

• 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Em ơi đi xe 24 nhé, vào đường link này xem ịch trình nè: http://www.transerco.vn/Default.aspx?pageid=253
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)