• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.22K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E chào mọi người, hôm nay ở cty em có 1 chị nói là uống Enat 400 chống lão hóa, đẹp da cho "da vùng dưới" của phụ nữ, ko biết có đúng ko, e thấy ngộ quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 mẹo hay mọi phụ nữ đều cần

Những mẹo này chỉ đặc biệt dành riêng cho chị em chúng mình, khá hữu ích và thiết thực trong đời...

• Tất cả công dụng của hũ Sudocrem

Có mẹ hỏi mình là công dụng của hũ Sudocrem ngoài chống hăm thì còn cái gì nữa??? Hôm trước đã viết cho mẹ Piu trong phần bé Piu bị kiến đốt, nay mình mở thread mới để cho các mẹ coi luôn nha vì mùa hè sắp tới rồi nếu sử dụng hết các công dụng của nó thì tốt hơn là chỉ chống hăm thôi. Be Bom ơi, em...

• Hãy cho tình yêu thêm cơ hội

• Cho hỏi công dụng cây nha đam/lô hội/aloe vera ?

Em đang trồng ở vườn nhà em một khóm nham đam (lô hội). Em đa nghe qua tác dụng của loại cây này rồi, nhưng không chính xác va cụ thể lắm. Chị nào có biết bài viết về cây này, chỉ giùm em với nhé. Em cảm ơn nhiều

• Con khôn lớn từng ngày, hạnh phúc của mẹ

Nhìn cô con gái 3 tuổi rưỡi nhưng rất nhanh trí và thông minh, bi bô kể những câu chuyện thú vị về...

• 59 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chỉ biết có công dụng đẹp da mặt thôi , còn' da vùng dưới' thì chưa nghe và chưa thấy ( sao thấy được ta:Laughing::Laughing
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em uống rồi, mà thấy béo lên chứ da dẻ thì chưa thấy cải thiện gì lắm, chắc không hợp hay sao í.
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...