0 Người đang theo dõi

• 69 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E chào mọi người, hôm nay ở cty em có 1 chị nói là uống Enat 400 chống lão hóa, đẹp da cho "da vùng dưới" của phụ nữ, ko biết có đúng ko, e thấy ngộ quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Công dụng trị bệnh của nước bắp cải

09/08/2005 Công dụng trị bệnh của nước bắp cải Theo các chuyên gia dinh dưỡng Nga, nước ép từ bắp cải là loại "máy lọc" tuyệt vời và giúp giảm cân vì chứa ít calo. Chất sulfur và chlorine trong bắp cải giúp tẩy sạch màng nhầy bám ở bao tử và ruột. Nước bắp cải hơi nhạt nhưng bạn...

• Bé ăn rất hay trớ

Bé nhà em được gần 1 năm rồi, trộm vía tuy hơi còi chút (có gần 9kg ạ) nhưng khá cứng cáp, đi được...

• [Hướng dẫn chi tiết] Cách hủy email đã gửi trong Gmail

Hôm nay tôi đã gửi 1 bức thư quan trọng đến đối tác nhưng gửi xong xem lại mới thấy email mắc sai...

• Cho hỏi công dụng cây nha đam/lô hội/aloe vera ?

Em đang trồng ở vườn nhà em một khóm nham đam (lô hội). Em đa nghe qua tác dụng của loại cây này rồi, nhưng không chính xác va cụ thể lắm. Chị nào có biết bài viết về cây này, chỉ giùm em với nhé. Em cảm ơn nhiều

• 59 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chỉ biết có công dụng đẹp da mặt thôi , còn' da vùng dưới' thì chưa nghe và chưa thấy ( sao thấy được ta:Laughing::Laughing
    • 92 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em uống rồi, mà thấy béo lên chứ da dẻ thì chưa thấy cải thiện gì lắm, chắc không hợp hay sao í.
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...