1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi ! cho em hỏi cái này. Em là con trai năm nay 17 tuổi, em hoàn toàn bình thường ko có bi gì hết, chỉ có điều e chỉ thích mặc quần lót của nữ mà thôi. Vì mặc quần nữ e thấy thoải mái, ko gò bó...Không biết như zậy có gì sai trái không...xin các chị giúp em, em ko biết hỏi điều này với ai trong hết...hi vọng các chị giúp em....e xin cảm ơn trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 583 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Em thích mặc cả quần lọt khe của phụ nữ à?:Surprise:
    ...
    Tóc nồng hương trẻ dại
    Ngực trầm hương ấu thơ...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ah` ko, em chi thích mặc cái laọi quần của nữ trừ quần lọt khe thôi...
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Dạo này trong chợ có bán loại quần Nam không đường may mềm mại lắm. nó giống như quần nữ nhưng to bản hơn, co giãn cực tốt và mát. Em nên thử loại này, không mai mốt tranh nhau cái quần với bà xã thì kì lắm á...
    • 621 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

chị nghĩ em nên đi bác sĩ điều trị tâm lý, những xu hướng kì lạ luôn có nguyên nhân sâu xa của nó
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thường thi member của wtt phân ra 3 thể loại sau (ko tính tới mod, admin, BQT):
    1. chị em phụ nữ, chưa chồng và có chồng
    2. những người bán hàng online
    3. các bố (chiếm số lượng ít thôi)

Lần đầu em thấy 1 member là 1 thiếu nam tham gia vào wtt đây ạ, nick mới lập, lại post bài kiểu tư vấn tâm lý trong chuyên mục Làm đẹp thấy nó kì kì sao á. Giống như là ai đang lập nick mới để nghịch ý. Còn nếu như nghiêm túc hỏi thì chủ topic nên move sang box khác, vì post ở đây là lạc đề mất rồi, bị mod phát hiện là mod del đi đó.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E ko có ý nghịch đâu...
    E ko biết post bài này lên box nào...
    Xin các chị cho e ý kiến....
    • 430 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_moi_lon Xem bài viết
    E ko có ý nghịch đâu...
    E ko biết post bài này lên box nào...
    Xin các chị cho e ý kiến....
    Đúng là thấy hơi kì kì sao a', con trai mới lớn rất ngại đề cập đến vấn đề tế nhị này bạn ah :cool::cool:,
    p/s: bạn đi hết các box thấy box nào có bài na na' như thế này thì post vô đó :Silly:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e lấy hết can đảm mới dám lên đây họi ý kiến mọi người....
    • 1,397 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_moi_lon Xem bài viết
    e lấy hết can đảm mới dám lên đây họi ý kiến mọi người....
    ừ rồi chị nghĩ con trai như em đang tuổi dậy thì nên có thể có nhìu chuyện tế nhị cần pảhi giáo dục. nghiêm túc mà nói chị thấy em cần dc tư vấn vì nếu ko sẽ dễ dẫn đến lệch lạc giới tình,hoặc ko cũng khiến người khác hiểu lầm ko hay về mình.
    chị lại rất thông cảm cho em.nhưng chị ko giúp gì trực tiếp cho em dc. nếu em có điều kiện em nên đến các trung tâm tư vấn sức khỏe sinh sản hoạc giới tính xem.còn nếu muốn hỏi các bố mẹ trên webtretho này thì em thử chạy sang post bài ở box "GIÁO DỤC GIỚI TÍNH", "CUỘC SỐNG HÔN NHÂN GIA ĐÌNH" hoặc " TÂM SỰ" xem sao? chứ ở box này có lẽ ko đúng chủ đề của nó lắm em ạ.
    chị mong em sớm nhận dc những lời khuyên có ích cho em nha.:Battin ey::Battin ey::Rose: tặng chàng trai 17 tuổi mới lớn này
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3