• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.1K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi ! cho em hỏi cái này. Em là con trai năm nay 17 tuổi, em hoàn toàn bình thường ko có bi gì hết, chỉ có điều e chỉ thích mặc quần lót của nữ mà thôi. Vì mặc quần nữ e thấy thoải mái, ko gò bó...Không biết như zậy có gì sai trái không...xin các chị giúp em, em ko biết hỏi điều này với ai trong hết...hi vọng các chị giúp em....e xin cảm ơn trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tính cách qua các nhóm máu (P1)

Một giọt máu là đủ để xác định gen của một cá nhân. Và gen là yếu tố tạo nên chức năng cơ thể...

• Lý do nên uống nước ấm !!!!!

Lý do bạn nên uống nước ấm thay vì nước lạnh Có thể bạn không biết, uống nước ấm mang lại...

• Con trai thích con gái mặc váy hay mặc quần áo nhỉ?

Em rất thắc mắc không biết các đấng mày râu đa số thích con gái mặc váy hay mặc quần áo, để tóc dài hay tóc ngắn, tóc xoăn hay tóc thẳng, kín đáo hay hơi sexy một chút?

• Các bài thuốc dân gian trị ho đàm?

cho tôi hỏi thêm, vì tôi nghe nói những bài thuốc dễ kiếm như hoa hồng bạch chưng đường phèn, húng...

• Cựu du học sinh thích mặc đồ lót nữ đi ăn trộm

Trước khi thuê xe Honda CRV để đi trộm, Cường từng du học 5 năm tại Singapore và xuất thân từ một gia đình khá giả. Ngoài khoác áo doanh nhân, trong mặc đồ lót nữ Thân hình nhỏ thó, khuôn mặt gầy choắt, tên trộm ngồi rúm ró ở một góc bàn. Hắn bảo luôn mặc cảm với thể hình có phần "thua kém...

• 583 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Em thích mặc cả quần lọt khe của phụ nữ à?:Surprise:
    ...
    Tóc nồng hương trẻ dại
    Ngực trầm hương ấu thơ...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ah` ko, em chi thích mặc cái laọi quần của nữ trừ quần lọt khe thôi...
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Dạo này trong chợ có bán loại quần Nam không đường may mềm mại lắm. nó giống như quần nữ nhưng to bản hơn, co giãn cực tốt và mát. Em nên thử loại này, không mai mốt tranh nhau cái quần với bà xã thì kì lắm á...
    • 621 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

chị nghĩ em nên đi bác sĩ điều trị tâm lý, những xu hướng kì lạ luôn có nguyên nhân sâu xa của nó
    • 277 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thường thi member của wtt phân ra 3 thể loại sau (ko tính tới mod, admin, BQT):
    1. chị em phụ nữ, chưa chồng và có chồng
    2. những người bán hàng online
    3. các bố (chiếm số lượng ít thôi)

Lần đầu em thấy 1 member là 1 thiếu nam tham gia vào wtt đây ạ, nick mới lập, lại post bài kiểu tư vấn tâm lý trong chuyên mục Làm đẹp thấy nó kì kì sao á. Giống như là ai đang lập nick mới để nghịch ý. Còn nếu như nghiêm túc hỏi thì chủ topic nên move sang box khác, vì post ở đây là lạc đề mất rồi, bị mod phát hiện là mod del đi đó.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E ko có ý nghịch đâu...
    E ko biết post bài này lên box nào...
    Xin các chị cho e ý kiến....
    • 430 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_moi_lon Xem bài viết
    E ko có ý nghịch đâu...
    E ko biết post bài này lên box nào...
    Xin các chị cho e ý kiến....
    Đúng là thấy hơi kì kì sao a', con trai mới lớn rất ngại đề cập đến vấn đề tế nhị này bạn ah :cool::cool:,
    p/s: bạn đi hết các box thấy box nào có bài na na' như thế này thì post vô đó :Silly:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e lấy hết can đảm mới dám lên đây họi ý kiến mọi người....
    • 1,397 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_moi_lon Xem bài viết
    e lấy hết can đảm mới dám lên đây họi ý kiến mọi người....
    ừ rồi chị nghĩ con trai như em đang tuổi dậy thì nên có thể có nhìu chuyện tế nhị cần pảhi giáo dục. nghiêm túc mà nói chị thấy em cần dc tư vấn vì nếu ko sẽ dễ dẫn đến lệch lạc giới tình,hoặc ko cũng khiến người khác hiểu lầm ko hay về mình.
    chị lại rất thông cảm cho em.nhưng chị ko giúp gì trực tiếp cho em dc. nếu em có điều kiện em nên đến các trung tâm tư vấn sức khỏe sinh sản hoạc giới tính xem.còn nếu muốn hỏi các bố mẹ trên webtretho này thì em thử chạy sang post bài ở box "GIÁO DỤC GIỚI TÍNH", "CUỘC SỐNG HÔN NHÂN GIA ĐÌNH" hoặc " TÂM SỰ" xem sao? chứ ở box này có lẽ ko đúng chủ đề của nó lắm em ạ.
    chị mong em sớm nhận dc những lời khuyên có ích cho em nha.:Battin ey::Battin ey::Rose: tặng chàng trai 17 tuổi mới lớn này
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói thật là quần lót nam thì người ta bao lâu đã thiết kế để dành riêng cho nam mặc cảm thấy thoải mái và ngược lại với quần lót nữ cũng vậy. Chả hiểu sao em lại mặc quần lót nữ thấy thoải mái còn quần nam thì không. Có lẽ là vấn đề tâm lý chăng?
    • 54 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vâng, như vậy là bất bình thường ạ, theo em bạn chủ top nên tìm chọn đúng loại quần nam và điều chỉnh. Cái bất bình thường dù nhỏ nhưng mặc kệ thì nó sẽ trở thành bình thường và lâu hơn nữa thì ...:Nottalkin:
    • 418 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là bạn hơi bất bình thường đấy. Mình nghĩ là bạn nên chọn quần nam mặc đi và hãy cố làm quen với nó. Nếu bạn có bạn gái và cô ấy bít được thì cô ấy sẽ đặt dấu chấm hỏi đấy
    • 361 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blackswallow Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ là bạn hơi bất bình thường đấy. Mình nghĩ là bạn nên chọn quần nam mặc đi và hãy cố làm quen với nó. Nếu bạn có bạn gái và cô ấy bít được thì cô ấy sẽ đặt dấu chấm hỏi đấy

đặt dấu chấm hết chứ khg phải dấu chấm hỏi đâu ạ +_+!

Chị khg hỉu 2 chuyện: 1 là wần nam nó dc design riêng cho nam thì sao lại khó chịu hơn wần dành riêng cho nữ nhi???nữ mà em muốn mặc dc thì >.<..... chắc cái mông phải rộng thùng thình :Straightf:... hay em thích wần ôm pó phần đằng trước??

2 là... 1 người bình thường khi mình mặc wần nam cảm thấy khg thoải mái thì cùng lắm nghĩ là wần đó khg thoải mái or mình mặc khg wen, ráng kiếm wần khác or tập cho nó wen, chứ ai lại đi thử wần của nữ rồi biết là mình mặc wần nữ thoải mái hơn???:RollingEy:.... hồi nhỏ mình mà mặc wần nữ khg wen sao khg nghĩ đến chuyện thử wần nam xem có thoải mái hơn khg nhỉ :Laughing:

Xin lỗi nếu chị nói có gì nó hơi wá, nhưng chị thấy nó có gì đó kì kì nếu như em nói em hoàn toàn bình thường.
    • 502 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Hớ , bạn này lạ à , tớ cũng boi và 18 như bạn nhưng tớ vẫn không hiểu sao bạn lại thích mặc đồ thế . Hay bạn ra tiệm mua các loại khác về thử xem chứ để vậy coi chừng lớn sẽ biến ... tính đấy ~~.
    19 Forever
    • 87 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nếu chỉ vì thấy thoải mái, ko gò bó thì chắc chưa đến mức độ bệnh :Silly: Thế e có mặc mấy loại ren hay hoa hoét sặc sỡ ko vậy ???
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko chi ạ, chỉ mặc quần trơn ko thôi....
    • 680 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

mua boxer mà mặc nhá em.
    I love you more and more each day as time goes by...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn. tôi là con trai và cũng có sở thích giống bạn. về việc này thì không có gì gọi là bất thường cả. cho nên bạn cứ yên tâm với sở thích của mình. tôi cũng đã có bạn gái và cô ấy cũng hiểu tôi. dù gì thì quần của mấy chị em cũng dễ chịu hơn. chứ của nam thì vừa xấu vừa thô vừa khó chịu. hix:Laughing:
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cute boy Xem bài viết
    chào bạn. tôi là con trai và cũng có sở thích giống bạn. về việc này thì không có gì gọi là bất thường cả. cho nên bạn cứ yên tâm với sở thích của mình. tôi cũng đã có bạn gái và cô ấy cũng hiểu tôi. dù gì thì quần của mấy chị em cũng dễ chịu hơn. chứ của nam thì vừa xấu vừa thô vừa khó chịu. hix:Laughing:
    Thêm 1 nick nữa mới gia nhập để tung hứng với chủ topic, có lẽ cùng 1 người và cùng 1 mục đích chăng:Silly:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2