3 Người đang theo dõi

• 1,868 Bài viết

• 1,459 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi dieu anh ko biet View Post
    Đọc xong những dòng nay cảm thấy tự ái ghê gớm,ko biết nói j nữa,có lẽ mình đã chọn nhầm chỗ để chia sẻ...Dù sao em cũng cảm ơn các chị(ở trang 1 ) đã có những lời khuyên bảo em tận tình,chứ ko phải đá đểu như 1 số người ở đây,cho em là cáo già,là đàn ông,là tie,...thực sự cảm thấy rất muốn khóc(dù nói xong câu này chắc chắn sẽ có người lại thêm một câu là em lại giả vờ diễn kịch).Chả nhẽ dùng 1 từ để mô tả mà nó lại giống với các từ trong trang web đen thì em được coi như 1 kẻ đê tiện có sở thích bày trò để lừa mọi người hay sao.Em dù sao cũng là người có học thức,vì sao em phải bịa đặt ra 1 câu chuyện để nhận về những câu "chửi" khéo thế này???Thực sự cảm thấy rất buồn vì đã ko đặt niềm tin đúng chỗ.
    Mà cái 1 và 3 của bồ bác nó đi với nhau nhưng của em nó lại chẳng "đi" với nhau mà lại "Thượng tiên hạ quỷ"

thực sự đọc những lời văn của bạn mình thật ko còn tin bạn là 1 co gái nhút nhát và đoan trang như những gì mình đọc ở những comment đầu tiên nữa. Càng ngày cách noí chuyện của bạn càng khác đi!! ngày càng ghê gớm hơn. Cứ như là 1 ng khác. Hay đây mới chính là con người thật của bạn?
    Mình xin lỗi nếu có noí gì khiến bạn phiền lòng, mình sẽ ko vào đây comment nữa đâu!!!
    (mình cũng nghĩ mình đã đặt niềm tin lầm chỗ roài!!):Sigh:
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieu anh ko biet Xem bài viết
    Đọc xong những dòng nay cảm thấy tự ái ghê gớm,ko biết nói j nữa,có lẽ mình đã chọn nhầm chỗ để chia sẻ...Dù sao em cũng cảm ơn các chị(ở trang 1 ) đã có những lời khuyên bảo em tận tình,chứ ko phải đá đểu như 1 số người ở đây,cho em là cáo già,là đàn ông,là tie,...thực sự cảm thấy rất muốn khóc(dù nói xong câu này chắc chắn sẽ có người lại thêm một câu là em lại giả vờ diễn kịch).Chả nhẽ dùng 1 từ để mô tả mà nó lại giống với các từ trong trang web đen thì em được coi như 1 kẻ đê tiện có sở thích bày trò để lừa mọi người hay sao.Em dù sao cũng là người có học thức,vì sao em phải bịa đặt ra 1 câu chuyện để nhận về những câu "chửi" khéo thế này???Thực sự cảm thấy rất buồn vì đã ko đặt niềm tin đúng chỗ.
    Haizz, em thì nghĩ chị thuộc tuýp người cực kỳ nhạy cảm, mong manh, dễ vỡ hay suy nghĩ trầm trọng hóa vấn đề. Ai lập topic trên 1 diễn đàn mở thế này thì đều biết thế nào cũng có những ý kiến trái chiều nhau. Nhưng em đọc suốt cũng có thấy ai chửi gì chị đâu mà, có thể ngẫu nhiên chị dùng đúng từ "cravat" nên mọi người thắc mắc thế thôi, chị dùng từ "đê tiện" em thấy nặng nề quá. (lạy hồn em cũng ko biết nó là cái gì T__T) ngay cả anh my daughters, em thấy anh ấy góp ý chân thành đấy chứ, cách nói rất dí dỏm, chị phản ứng có thái quá hay ko?
    Em nhỏ tuôi hơn chị, chưa có gia đình. Em rất thích trẻ con. Nhưng em sợ sinh em bé vì ... đau :Straightf: và lo lắng liệu mình có đủ khả năng lo cho baby của mình hay chưa, nên khi nghe chị nói là ko sinh con vì ngại show abc gì đó trước mặt bác sỹ thì em chịu T__T thấy nó cứ ngô nghê thế nào ý. Các chị trên diễn đàn này đa số đã là mẹ rồi, họ phản ứng như thế là cũng hợp tình hợp lý thôi. Làm mẹ là thiên chức của người phụ nữ mà.
    À, mà hình như em cũng lạc đề mất rùi, chị chủ top bình tĩnh suy nghĩ nhé.
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieu anh ko biet Xem bài viết
    Đúng là em ko hiền thật nhưng mờ em...cá tính,:Laughing:.Còn Bác cũng có hiền đâu mà nhận xét em,đáo để nhỉ,kể công xoen xoétLàm em cũng đang nghi ngờ ko biết bác là nam hay nữ ???
    Mà cái 1 và 3 của bồ bác nó đi với nhau nhưng của em nó lại chẳng "đi" với nhau mà lại "Thượng tiên hạ quỷ"
    Còn cái chuyện nói trúng phóc cái từ đó thì cũng là do ko bít dùng từ j để miêu tả nên mới gọi là carvat:Angel:Chẳng nhẽ chỉ đàn ông mới nghĩ ra từ đó????
    Nói thật, chị reply thế này em thấy phản cảm lắm chị ạ :Smiling: Rất tiếc em ko thấy cách trả lời thế này gọi là "cá tính".
    • 382 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Roberto Cavalli Xem bài viết
    mà sao lại bít là cà vạt nhỉ?:Sigh:
    Có ai làm ơn giải thích hộ tui "cà vạt" là gì với? :Silly: Chả hiểu là cái gì, nghĩ mãi chả ra, :Sigh: Hay trí tưởng tượng của mình kém quá nhỉ? :Laughing::Laughing:
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu mọi người muốn tôi nhận tôi là đàn ông,tôi ghê gớm,giả nai,...Được thôi,dù sao các người có bị rơi vào trường hợp như tôi đâu mà ngồi ngoài nói này nói nọ.Lúc đầu tôi thấy có mấy chị còn ăn nói tử tế,vậy mà sao càng ngày càng nhiều kẻ đáng ghét như thế? Từ giờ tôi ko quan tâm nữa.Những kẻ thích nghĩ xấu xa về người khác chẳng qua là họ từ bụng ta suy ra bụng người.Mà nếu phản ứng trước những lời xúc phạm mà cứ dịu dàng,tỏ ra yếu ớt thì có lẽ đó ko phải là người bình thường.Tôi là người thế nào ko cần các anh chị đánh giá. Tôi viết tâm sự của mình lên đây để tìm sự chia sẻ chứ ko phải sự chỉ trích.Mà đàn ông bây giờ có vẻ thích nghĩ ra những câu chuyện thế này hay sao,vậy thì tôi thấy thật thất vọng,thật đáng xấu hổ.
    • 141 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mọi người cho mình trình bày ý kiến chút nhé.
    Theo trực giác của mình, thì cô chủ top là nữ 100% và câu hỏi của cô ấy là nghiêm túc! Chỉ vì cô ấy dùng chữ "Cravat" mà gây ra hiểu lầm cô ấy là nam vào trêu chọc hay là hạng con gái không đàng hoàng...v.v...Mình nghĩ chữ "Cravat" có thể là cô ấy nghe ai đó nói rồi nói theo, cũng đâu có gì ghê gớm. Rồi những bài sau cô ấy có vẻ nóng tính thì mọi người cũng thông cảm vì cô ấy tự ái, mà con người chúng ta đụng chuyện ai mà không ít nhiều nóng nảy và tự ái, nhất là vấn đề tế nhị này, cô ấy có nỗi khổ và muốn được chia sẻ thì mọi người cứ chia sẻ trước đã, còn chuyện cô ấy có đùa cợt là chuyện của cô ấy, mình cứ hết lòng với ai cần mình chia sẻ.
    Mình nói xong rồi, ai không đồng ý thì cứ mắng mình đi.:Sad:

Gửi em chủ top! Chị thấy anh my daughters góp ý với em chân thành mà, em đã hiểu lầm anh ấy rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 513 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

đọc một hơi hết 5 trang! em đồng ý với chị KHNK!
    cho em hỏi tí, 1-2-3 là ám chỉ cái gì vậy ạ? lấy chồng, đẻ 1 đứa rôi mà cóc biết! ặc ặc!
    Mới học được cái cà vạt đấy! hên quá, em sinh mổ nên nó ko bị cà vạt ...he he, tập KEGEN cúng có tác dụng lắm đấy các bác, chồng em xác nhận đấy ! hí hí hí, không mắc cỡ :P
    • 141 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mixu Xem bài viết
    cho em hỏi tí, 1-2-3 là ám chỉ cái gì vậy ạ? lấy chồng, đẻ 1 đứa rôi mà cóc biết! ặc ặc!
    Mới học được cái cà vạt đấy! hên quá, em sinh mổ nên nó ko bị cà vạt ...he he, tập KEGEN cúng có tác dụng lắm đấy các bác, chồng em xác nhận đấy ! hí hí hí, không mắc cỡ :P
    Cám ơn mixu đã hiểu cho mình! :Smiling:

Tập KEGEN là gì mình dốt quá không hiểu?
    • 67 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nhiều bạn hỏi quá nên mình đánh liều trả lời giúp Cà vạt là gì, chẳng có cách nào khác bằng cách dùng hình ảnh, mình lấy ảnh trên "Bách khoa toàn thư Wikipedia" hình 2 "Cà vạt dài", bạn nào phản cảm thì đừng Click vào nhé

Trong tình dục, người phụ nữ hấp dẫn ở nhiều điểm khác, hình thức "cô bé" không quan trọng, hầu như không gây phản cảm so với mùi, sự sạch sẽ... của nó.
    Một chiều êm tay đan tay dìu nhau trên lối, đưa em đi nhè nhẹ vào đời...
    Bằng vòng tay, anh nâng niu mùa thu thức giấc, đưa em vào ngày tháng vỗ về...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 mẹo hay khi mặc áo ngực mà bạn chưa biết

1. Dùng kẹp giấy để xử lý dây áo ngực khi mặc áo ba lỗ ...

• [Cuộc sống Vinhomes] Khai trương cụm bể bơi trong nhà lớn nhất Việt Nam

Ngày 1/12/2013, Cụm bể bơi bốn mùa trong nhà lớn nhất Việt Nam tại Khu đô thị Times City...

• Các loài động vật âu yếm con cái như thế nào?

Những bức ảnh sau sẽ cho bạn thấy, không chỉ con người chúng ta có tình mẫu tử/ phụ tử thiêng liêng...

• Chuyện khó nói

Nói ra chuyện này thật xấu hổ quá mà chẳng biết làm sao. Bao lâu nay tôi vào nhòm ngó khắp các box mà chả thấy ai có chuyện giống tôi cả, đành phải tự nói thôi. Tôi cứ tự hỏi mà không có câu trả lời. Không hiểu sao chẳng bao giờ chồng tôi kiss tôi, ngay cả trong những lúc thân mật nhất. Hồi còn...

• chuyện khó nói

Mình hay vào diễn đàn xe nhưng chưa bao giừo tâm sự điều gì cả. Bởi lẽ, mìn cảm thấy khá may mắn trong cuộc sống vợ chồng. Tuy nhiên có một khoản mình rất buồn là ox mình rất yếu trong khỏan xxx kia. Chúng mình cưới nhau đã 8 năm nay nhưng chưa bao giờ mình thấy thỏa mãn cả. Chỉ mới vào là đã ra...

• 141 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mixu Xem bài viết

Cám ơn mixu đã hiểu cho mình! :Smiling:
    Tập KEGEN là gì mình dốt quá không hiểu?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)