• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ặk ặk em sắp làm mẹ trẻ con rồi mà h mới biết cái đấy là cái cà vạt:Sad: chả biết đàn ông họ có biết ko nhỉ? tẹo phải hỏi chồng mới được:cool::Sigh::Laughing:
    • 638 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nói chung là có thế nào xài thế,đẹp xấu cái đấy...khi ấy chẳng để ý đâu,với cả nếu bạn còn trinh thì sợ gì đánh giá,bg thời đại văn minh,đàn ông họ biết cả đấy,trừ khi nó muốn vứt bỏ mình thì nó lấy cớ thôi...e nói khó hỉu quá nhỉ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bữa ăn ngon cùng gia đình ngay tại nhà với thực đơn hấp dẫn từ Pizza Hut

Bận rộn, không có nhiều thời gian để chuẩn bị cho bữa ăn là tình trạng thường xuyên gặp phải của...

• chuyện khó nói

Mình hay vào diễn đàn xe nhưng chưa bao giừo tâm sự điều gì cả. Bởi lẽ, mìn cảm thấy khá may mắn trong cuộc sống vợ chồng. Tuy nhiên có một khoản mình rất buồn là ox mình rất yếu trong khỏan xxx kia. Chúng mình cưới nhau đã 8 năm nay nhưng chưa bao giờ mình thấy thỏa mãn cả. Chỉ mới vào là đã ra...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• Chuyện khó nói

Nói ra chuyện này thật xấu hổ quá mà chẳng biết làm sao. Bao lâu nay tôi vào nhòm ngó khắp các box mà chả thấy ai có chuyện giống tôi cả, đành phải tự nói thôi. Tôi cứ tự hỏi mà không có câu trả lời. Không hiểu sao chẳng bao giờ chồng tôi kiss tôi, ngay cả trong những lúc thân mật nhất. Hồi còn...

• 10 Sáng tạo đơn giản cho cuộc sống thêm nhẹ nhàng

Hãy bỏ túi cho mình một số sáng tạo dưới đây để giúp cuộc sống của bạn luôn nhẹ nhàng và thú vị hơn...

• 99 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cà vạt thì hầu như phụ nữ trưởng thành nào chẳng có, có chăng nhiều hay ít.
    Xét về màu sắc, thì chị em châu Á, thường bị thâm đen nhiều hơn so với chị em châu Âu. Anh em cũng thế, cái ấy của trai Âu cũng trắng hồng hơn so với màu của trai Á.
    Nhưng quan trọng nhất, là mùi hương. Nếu để mất vệ sinh, gây mùi khó chịu, đó mới là vấn đề lớn.
    Còn nếu giữ gìn sạch sẽ, thì quá tuyệt vời rồi. Lúc OS, bạn nào nào có cà vạt mà được bạn trai mút chụt chụt hai mẩu thịt thừa đó, thì sướng phải biết đúng không nào?
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6