• 0 Lượt chia sẻ
  • 25K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ặk ặk em sắp làm mẹ trẻ con rồi mà h mới biết cái đấy là cái cà vạt:Sad: chả biết đàn ông họ có biết ko nhỉ? tẹo phải hỏi chồng mới được:cool::Sigh::Laughing:
    • 638 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nói chung là có thế nào xài thế,đẹp xấu cái đấy...khi ấy chẳng để ý đâu,với cả nếu bạn còn trinh thì sợ gì đánh giá,bg thời đại văn minh,đàn ông họ biết cả đấy,trừ khi nó muốn vứt bỏ mình thì nó lấy cớ thôi...e nói khó hỉu quá nhỉ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chuyện khó nói về output - Các mẹ giúp với.

Trước đây mình thỉnh thoảng bị đi ngoài phân sống nhưng mấy hôm tự nó hết chả phải uống thuốc gì cả. Lần này bị lâu quá, mấy tuần rồi mà chả biết phải làm thế nào. Cứ input thế nào thì output như thế luôn. Mí lại từ hai hôm nay cứ ăn xong một lúc lại muốn chạy đi toilet (sorry các mẹ nhé :Sad: )....

• Hãy cho tình yêu thêm cơ hội

• Chuyện khó nói

Nói ra chuyện này thật xấu hổ quá mà chẳng biết làm sao. Bao lâu nay tôi vào nhòm ngó khắp các box mà chả thấy ai có chuyện giống tôi cả, đành phải tự nói thôi. Tôi cứ tự hỏi mà không có câu trả lời. Không hiểu sao chẳng bao giờ chồng tôi kiss tôi, ngay cả trong những lúc thân mật nhất. Hồi còn...

• trắc nghiệm

testing thử trắc nghiệm xem được không?? bjcvjs

• Bộ ảnh nghẹn lòng cha mẹ chụp ảnh cùng thi thể đứa con chưa kịp chào đời

Một cặp vợ chồng người California, Mỹ đã quyết định chia sẻ sự đau đớn trước cái chết đột ngột của...

• 99 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Cà vạt thì hầu như phụ nữ trưởng thành nào chẳng có, có chăng nhiều hay ít.
    Xét về màu sắc, thì chị em châu Á, thường bị thâm đen nhiều hơn so với chị em châu Âu. Anh em cũng thế, cái ấy của trai Âu cũng trắng hồng hơn so với màu của trai Á.
    Nhưng quan trọng nhất, là mùi hương. Nếu để mất vệ sinh, gây mùi khó chịu, đó mới là vấn đề lớn.
    Còn nếu giữ gìn sạch sẽ, thì quá tuyệt vời rồi. Lúc OS, bạn nào nào có cà vạt mà được bạn trai mút chụt chụt hai mẩu thịt thừa đó, thì sướng phải biết đúng không nào?
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6