3 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 93 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ặk ặk em sắp làm mẹ trẻ con rồi mà h mới biết cái đấy là cái cà vạt:Sad: chả biết đàn ông họ có biết ko nhỉ? tẹo phải hỏi chồng mới được:cool::Sigh::Laughing:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tôi...rớt đại học

Nếu bạn không đứng dậy, làm sao bạn biết được phía trước có gì? Bạn đang đau khổ, tuyệt vọng,...

• chuyện khó nói

Mình hay vào diễn đàn xe nhưng chưa bao giừo tâm sự điều gì cả. Bởi lẽ, mìn cảm thấy khá may mắn trong cuộc sống vợ chồng. Tuy nhiên có một khoản mình rất buồn là ox mình rất yếu trong khỏan xxx kia. Chúng mình cưới nhau đã 8 năm nay nhưng chưa bao giờ mình thấy thỏa mãn cả. Chỉ mới vào là đã ra...

• Kỹ năng sống - điều cha mẹ không thể “phụ đạo”

Do vậy, các tiết học thử kỹ năng sống là hoạt động mà cháu và gia đình tôi tâm đắc nhất tại...

• 10 cách để trở thành một ông bố tốt hơn

1. Trân trọng mẹ của con Một trong những điều tốt nhất người cha có thể làm cho con mình đó là ...

• Chuyện khó nói.Mong được mọi người giải đáp giúp!

Chào các mẹ!EM có chuyện này đang rất lo lắng,ko biết có ai bị giống em không nhỉ? Từ khi dậy thì đến giờ,cứ thỉnh thoảng (thường vào trước hoặc trong khi có chu kỳ),khi ngủ ban đêm,em lại mơ thấy những hành động làm mình tự nhiên bị kích thích kinh khủng ấy ạ (có khi là những việc rất bình thường...

• 638 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nói chung là có thế nào xài thế,đẹp xấu cái đấy...khi ấy chẳng để ý đâu,với cả nếu bạn còn trinh thì sợ gì đánh giá,bg thời đại văn minh,đàn ông họ biết cả đấy,trừ khi nó muốn vứt bỏ mình thì nó lấy cớ thôi...e nói khó hỉu quá nhỉ
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6