VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Chữ ký viết tay đẹp ,có ý nghĩa

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 186K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy bạn có thể cho mình xin tên, địa chỉ, số điện thoại của người mà ba bạn đã xin chữ ký được kô? Mình cũng đang định đổi chữ ký mà chưa biết sao, nếu bạn cho mình xin thì quá tốt rồi, dù sao vẫn cảm ơn bạn trước nha. Gluck
    • 191 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

hôm nay lần mò được mục này...quả thật em đang bị xì trét nặng mà cũng thấy dễ chịu hẳn.
    Cám ơn các bác nhé!
    • 494 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố và hai con gái Xem bài viết
    Chào mẹ Hà, thật là xúc động sau khi đọc bài viết của mẹ về chữ ký. Bố cháu nhờ mối quen biết đã tiếp cận được một người được coi bậc nhất Hà thành về ký và cũng được coi là hiện thân của Lục Ngọa Tiểu Ký - Người được coi là ông tổ của nghề ký đời Nhà Đường xa xưa. Ẩn sỹ ban cho Bố cháu 4 chữ về chọn, Bố cháu thực sự xúc động trước 4 chữ ký được ban và hiện vẫn chưa quyết dùng kiểu nào, thiển ý có lẽ Bố cháu sẽ dùng kiểu 4 vì kết cấu chặt chẽ với những nét xổ thẳng hoang dại cùng những nét ngang dịu dàng quyết đoán đan xen đường tơ ngùng ngoằng như mộng như mơ. Nếu mẹ cháu cần để Bố cháu giới thiệu Ẩn ký sỹ nhé.

Vào đọc bài của bố này mà mình cưới tí sặc nước. Mấy chứ ký của bác đăng lên như vẽ bùa, chứ người bình thường ko ai ký vậy. Chứ ký biểu hiện tính cách và nội tâm. Nói thật mình ko tin ông Ký sĩ nào khuyên bạn nên ký vậy. Những chữ ký quá rối như vậy thường công việc ko thể hanh thông được. Chắc bố này định đùa các mẹ bên này.
    • 710 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

sozi em còm men tí, cái chữ ký thứ 4 như chạy điện tâm đồ ấy ạ ặc ặc
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1. Chào mẹ Hà, thật là xúc động sau khi đọc bài viết của mẹ về chữ ký. Bố cháu nhờ mối quen biết đã tiếp cận được một người được coi bậc nhất Hà thành về ký và cũng được coi là hiện thân của Lục Ngọa Tiểu Ký - Người được coi là ông tổ của nghề ký đời Nhà Đường xa xưa. Ẩn sỹ ban cho Bố cháu 4 chữ về chọn, Bố cháu thực sự xúc động trước 4 chữ ký được ban và hiện vẫn chưa quyết dùng kiểu nào, thiển ý có lẽ Bố cháu sẽ dùng kiểu 4 vì kết cấu chặt chẽ với những nét xổ thẳng hoang dại cùng những nét ngang dịu dàng quyết đoán đan xen đường tơ ngùng ngoằng như mộng như mơ. Nếu mẹ cháu cần để Bố cháu giới thiệu Ẩn ký sỹ nhé.
    Giọng văn của Bố cháu quả là đáng nể phục., Nó khiến những ai đọc bài cũng cảm thấy xả đc xtress.
    Túm lại là nhờ bố cháu giỏi văn và ông ẩn sĩ giỏi họa nên khối người đc xả xtress
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi, hnay em lần mò ra cái này, cười đau bụng quá nên phải "móc" topic lên cho cả nhà đọc =))
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy Chữ Ký Này có ý nghĩa là khỏ vô cung bạn a.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,836 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

ôi e chết đây
    Tặng Bố của 2 con gái
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2