• 1 Lượt chia sẻ
  • 291K Lượt đọc
  • 611 Trả lời

• 240 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Các mẹ có ai biết chỗ coi bói hay ở SG chỉ hộ em với. Em cám ơn trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 172 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mẹ Little Angel đã từng xem ở đâu chưa?
    Mẹ muốn xem về vấn đề gì? vì theo kinh nghiệm của mình thì mỗi thầy chỉ giỏi về 1 lĩnh vực mà thôi. Mình cũng đã xem nhiều chổ lắm nhưng không biết bạn cần xem về chuyện gỉ nên k chỉ được. Thân mến.
    • 240 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi choconcuaba Xem bài viết
    Mẹ Little Angel đã từng xem ở đâu chưa?
    Mẹ muốn xem về vấn đề gì? vì theo kinh nghiệm của mình thì mỗi thầy chỉ giỏi về 1 lĩnh vực mà thôi. Mình cũng đã xem nhiều chổ lắm nhưng không biết bạn cần xem về chuyện gỉ nên k chỉ được. Thân mến.
    Ở SG thì em chưa xem ở đâu cả vì em mới chuyển vào đây ở. Em muốn xem về gia đạo, con cái, vợ chồng, công việc Chị có biết chỗ nào hay lại gần Q.2 không? Cám ơn chị đã trả lời em.
    • 240 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Mẹ CCCB đấy ơi! Vào giúp em đi!
    • 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ở gần quận 2 trong chợ Đo Đạc có 1 bài thầy bói tên là bà Minh, nhà ở trọ đấy. vào chợ hỏi thì người ta chỉ cho LA ạh, xem 1 wẻ 30k, chỉ hỏi tên, tuổi và nhìn mặt, ko xem chỉ tay ko xem bài, nhiều người bảo bà ta xem bói hay lắm. LA đi thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • tit
    • 11 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi, đề tài này hot quá mà sao k thấy mẹ nào tham gia, mình cũng đã xem nhiều nơi nhưng k thấy đúng , có mẹ nào biết chỉ chỗ dùm. Xa mấy cũng đi ...
    hp
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước có bà chị dẫn đi xem bói ở Tân Bình (hẻm vào trường tiểu học Cách mạng Tháng Tám P12- phân hiệu 2) Mẹ vào hẻm quẹo trái khoảng 15m quẹo phải chừng 50m là tới. mình không nhớ địa chỉ nhà. Cô thầy bói hỏi tuổi, bói bài, 1 quẻ 30K, mình thấy cô thầy bói nói cũng đúng một số vấn đề về gia đạo, công việc... Mẹ nó thử 1 chuyến xem sao.
    • 60 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Cách đây lâu lắm rồi, tôi có xem bói của 1 phụ nữ trung niên ở đường Huỳnh Văn Bánh, q. Phú Nhuận, trong hẽm nhỏ ngoằn nghèo ( lúc chưa giải tỏa) chỉ 1 chiếc xe đạp chạy qua được. Bà này khi coi thì đeo kính râm đen và thắp nhang cho các tượng búp bê mà bà gọi là các cậu. Bà ta coi cho tôi và người bạn đúng chính xác tới 99,9999% . Nhưng thực sự đến giờ tôi ko còn nhớ địa chỉ của nhà bà này nữa. Bạn nào biết tin tức về bà này thì cho tôi hay nhé. Xin cám ơn
    • 2,575 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

mình cũng định đầu năm đi xem 1 quẻ đây, nhưng kg biết ở Q8, Q4,Q7 có thầy nào xem hay, mẹ nào biết chỉ cho mình với
    • 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Em đang ở Sg, rất thích coi bói nhưng không biết chỗ nào coi đúng lên mạn phép mở đề tài này mong các bố, các mẹ nào mà biết địa chỉ nơi coi bói hay thì chỉ giúp em với:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:

• 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Ủa, sao không có bố mẹ nào biết địa chỉ à. Giúp em cái nào!!!!!!

• 6,901 Bài viết

• 6,622 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meheoconde Xem bài viết
    Ủa, sao không có bố mẹ nào biết địa chỉ à. Giúp em cái nào!!!!!!
    Bữa nào đi chị gọi cưng (trong mấy ngày nghỉ lễ nhé).
    Con là tình yêu của Ba Mẹ :Kiss::Kiss::Kiss:.
    • 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybay Xem bài viết
    Bữa nào đi chị gọi cưng (trong mấy ngày nghỉ lễ nhé).
    Hì:Laughing: em nghiền mấy vụ này lắm chị à

• 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhaidang Xem bài viết
    Lại đây nhà Khải Đăng coi cho, miễn phí! :Smiling:
    Úi, thật không hả chị:Surprise: chị cho em địa chỉ nhà chị đi có gì em ghé:Smiling: thanks chị nhiều lắm

• 5,207 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Nhà mình ở hơi xa trung tâm TP nha, Hóc Môn lận đó. Mẹ nó nếu rảnh thì nt cho mình, mình chỉ bói bài tây và xem sơ về tử vi thôi( học lóm từ cậu ,mình và sách)
    Cũng xa thật nh­ưng chủ nhật được nghỉ thì em sẽ tranh thủ ghé chị. Cho em sdt có gì khi nào tới em alo:Smiling: thanks chị nhiều

• 1,090 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Nhà mình ở hơi xa trung tâm TP nha, Hóc Môn lận đó. Mẹ nó nếu rảnh thì nt cho mình, mình chỉ bói bài tây và xem sơ về tử vi thôi( học lóm từ cậu ,mình và sách)
    Hị hị, nhà tớ cũng gần Hóc Môn nè, hôm nào mẹ khaidang rảnh thế? Cafe cà pháo tán dóc về vụ này đi. Hồi tớ đi học là khoái cái vụ bói bài lắm, cũng lôi kinh dịch về thử mò mẫm nhưng rồi bó tay, vì quá thiếu kiên nhẫn :mad: . Hôm nào mẹ nó cho xin 1 quẻ nhớ :Angel: . Sáng t7 okieko?
    Yêu nhất là cu Khoai :Kiss: :Kiss: :LoveStruc: :LoveStruc:

Yêu nhất nữa là bé Su Su :Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStruc:
    • 305 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ở TPHCM có Mẹ nào biết chỗ nào xem bói không vậy?Mẹ nào biết vui lòng giúp em với nhé.Em cảm ơn rất nhiều.
    • 89 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình có đi xem 1 lần, cảm giác nói ko tin lắm, nhưng đó là do mình ko thích 1 phần, ông này chấm tử vi, thầy Thành, ko biết bạn nghe wa chưa, nhưng ai wen mình đi coi cũng đều bảo là nói rất đúng, thậm chí là chính xác vì ông này chỉ ra được chuyện đã xảy ra trong wá khứ theo từng năm lun
    thầy ở gần đường ra xe lửa, nếu mẹ nó mún đi thì mình sẽ lục lại địa chỉ, hay là hôm nào rảnh mình dắt đi cũng ok ^^
    cứ trả lời trên đây, ngày nào mình cũng vào webtt mà
    :LoveStruc: Con yêu nghe này, ba mẹ tính rồi nhé : con gái thì Trúc Lâm, con trai là Công Tiến ^^ nhanh lên 2 vạch con nhé !!! :LoveStruc:
    Ba mẹ yêu con lắm :Kiss: :Kiss:
    Ba thì chín chắn rùi, mẹ còn phải dựa, mẹ bây giờ còn trẻ con lắm, nhưng chỉ cần thấy vạch thứ 2 thì mẹ sẽ là người lớn tuyệt vời nhất mà con có thể tin, ui, cục cưng dễ xương, nhanh cho mẹ ấn vào cái má phính của con nào !!! :Smug: :Smug:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_con_so_ma Xem bài viết
    mình có đi xem 1 lần, cảm giác nói ko tin lắm, nhưng đó là do mình ko thích 1 phần, ông này chấm tử vi, thầy Thành, ko biết bạn nghe wa chưa, nhưng ai wen mình đi coi cũng đều bảo là nói rất đúng, thậm chí là chính xác vì ông này chỉ ra được chuyện đã xảy ra trong wá khứ theo từng năm lun
    thầy ở gần đường ra xe lửa, nếu mẹ nó mún đi thì mình sẽ lục lại địa chỉ, hay là hôm nào rảnh mình dắt đi cũng ok ^^
    cứ trả lời trên đây, ngày nào mình cũng vào webtt mà
    Chị ơi , ghi địa chỉ cho bà con ơ SG , cùng biết , em cũng muốn đi coi lắm mà ko biết chỗ nào để coi :Rose:
    • 150 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Năm nào mình cũng lại cô Huệ (53B Trịnh Hoài Đức) để xem bói. Cô xem chính xác lắm, nhưng trước khi đến nên gọi đt để hẹn trước, vì đông người lắm. Đợt tháng 2 vừa rồi mình đi xem, ngồi đợi từ 2h trưa đến hơn 6h tối mới tới lượt :Sad: Cô này tự nói thôi chứ chẳng có hỏi mình gì cả. Nói chuyện trong quá khứ ko sai chút nào. Ngay cả chuyện của mẹ mình cách đây gần 20 năm, mình cũng ko biết mà cô nói ra y chang :Nottalkin: Quá khứ xong rồi mới đến tương lai. Có lần cô coi cho mẹ mình tháng đó cẩn thận xe cộ, y như rằng 2 hôm sau bị té xe :Surprise: Rồi đợt trước cô coi cho mình nói là sẽ có quà, qua tuần đc tặng cái diamond ring :Silly:
    Những người làm ăn cũng lại xem nhiều lắm.
    Đàn ông như 1 lọ nước hoa - mùi hương quyến rũ bay xa, để đàn bà xức vào... Đàn bà dùng nước hoa, để mê hoặc đàn ông khác
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)