VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Cho em hỏi số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 986 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 709 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Các bố mẹ cho em hỏi, số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ? Chả là em thấy chồng có số tài khoản này mà ko biết nó của Ngân hàng nào để "check" Ai làm NH mà biết thì chỉ cho em với ạ! Em cảm ơn!
    ALL ABOUT PIANO
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trẻ thiếu kẽm: nguy cơ chậm phát triển toàn diện

Các nghiên cứu gần đây cho thấy, kẽm đóng vai trò rất quan trọng trong sự phát triển ở con người,...

• Cho em hỏi loại giấy thấm dầu ăn với, có mẹ nào dùng chưa ạ???

Có mẹ nào dùng loại này chưa ạ? E tìm khắp siêu thị mà chả thấy bán. Loại giấy thấm dầu ăn để ăn cho đỡ ngấy, khi thức ăn nhiều dầu quá ý ạ. Trước đây nhà em toàn lấy giấy ăn cho thấm bớt dầu ăn rồi mới bày ra điã, nhưng giấy ăn thì dính lắm, mà lại có bột giấy nữa. E thấy bên Lamchame có mẹ bán,...

• Biết photoshop có "lợi" như thế này đây :))

Có vài ảnh làm em buồn cười quá các bác :)) Sau đây là những yêu cầu, nhờ vả của các khách hàng...

• Cho em hỏi số INS ạ!

Chào các chị và các bạn, Em là vợ du học sinh VISA F2 đã có một em bé 2 tuổi và sắp sinh em bé thứ hai nhưng không có bảo hiểm. Em đang nộp đơn xin Medicaid để sinh em bé nhưng người ta yêu cầu phải có số INS (inland security service). Có lẽ em không thể có số này với giấy tờ hạn chế của một...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• 709 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Em bít là cái này hơi chung chung, mọi người nghía lại giúp em cái số tài khoản của mình xem nó có đầu 08 ko ạ? Em ko biết tìm cách nào khác đành phải up lên đây...
    ALL ABOUT PIANO