VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Cho em hỏi số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 923 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 709 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Các bố mẹ cho em hỏi, số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ? Chả là em thấy chồng có số tài khoản này mà ko biết nó của Ngân hàng nào để "check" Ai làm NH mà biết thì chỉ cho em với ạ! Em cảm ơn!
    ALL ABOUT PIANO
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kinh Nghiệm mua nhà

Mình mỗi tháng thu nhập trung bình tầm 20triệu muốn mua nhà trả góp có ai đã từng mua giúp mình nên...

• Các bác cho em hỏi nên mua nồi cơm điện loại nhỏ hiệu nào? Ở đâu?

Chả là em định mua cái nồi cơm điện loại 1,2 - 1,3l cho gia đình 2-4 người dùng, hàng Trung Quốc nhiều khi chất chống dính rời cả theo cháy cơm nên hàng made in Tàu là em ko dám xài rồi Mua cho mình có sao cũng ko sao, nhưng mua biếu bố mẹ nên phải mò lên đây thỉnh giáo các mẹ thông thái xem nên...

• Mẹ chồng là mẹ mình!

Đọc được bài tâm sự của chị bạn mình trên Facebook về cảm nghĩ dành cho người mẹ chồng đã mất. Tớ...

• Suýt bị cướp trên taxi, sợ kinh khủng khiếp!

(Hoàn hồn rồi mới kể, mà nhắc lại cũng vẫn run) Tối qua Mẹ Vịt có việc nên khoảng hơn 12h đêm...

• Cho em hỏi số INS ạ!

Chào các chị và các bạn, Em là vợ du học sinh VISA F2 đã có một em bé 2 tuổi và sắp sinh em bé thứ hai nhưng không có bảo hiểm. Em đang nộp đơn xin Medicaid để sinh em bé nhưng người ta yêu cầu phải có số INS (inland security service). Có lẽ em không thể có số này với giấy tờ hạn chế của một...

• 709 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Em bít là cái này hơi chung chung, mọi người nghía lại giúp em cái số tài khoản của mình xem nó có đầu 08 ko ạ? Em ko biết tìm cách nào khác đành phải up lên đây...
    ALL ABOUT PIANO