VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Cho em hỏi số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 936 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 709 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Các bố mẹ cho em hỏi, số tài khoản đầu 0800 là của Ngân hàng nào ạ? Chả là em thấy chồng có số tài khoản này mà ko biết nó của Ngân hàng nào để "check" Ai làm NH mà biết thì chỉ cho em với ạ! Em cảm ơn!
    ALL ABOUT PIANO
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• him

Minh muon tham gia chuyen de nay

• Cho em hỏi về Tại chức ĐH Ngoại Thương

Các mẹ cho em hỏi với ạ, em đang chuẩn bị đi học lớp tại chức Tiếng Anh thương mại của ĐH Ngoại thương để nâng cao về Tiếng Anh nhưng k biết chất lượng ở đây thế nào ạ và thi vào có nhiều khó khăn không?

• Cho em hỏi số INS ạ!

Chào các chị và các bạn, Em là vợ du học sinh VISA F2 đã có một em bé 2 tuổi và sắp sinh em bé thứ hai nhưng không có bảo hiểm. Em đang nộp đơn xin Medicaid để sinh em bé nhưng người ta yêu cầu phải có số INS (inland security service). Có lẽ em không thể có số này với giấy tờ hạn chế của một...

• [Hướng dẫn chi tiết] Cách hủy email đã gửi trong Gmail

Hôm nay tôi đã gửi 1 bức thư quan trọng đến đối tác nhưng gửi xong xem lại mới thấy email mắc sai...

• Khi muốn bỏ cuộc, bạn hãy xem truyện tranh này

Thông qua truyện tranh ngắn và đầy ý nghĩa này, tác giả muốn truyền tải một thông điệp: “trên con...

• 709 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Em bít là cái này hơi chung chung, mọi người nghía lại giúp em cái số tài khoản của mình xem nó có đầu 08 ko ạ? Em ko biết tìm cách nào khác đành phải up lên đây...
    ALL ABOUT PIANO