VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Cách xin lam giáo vien THCS,THPT công lập hoặc dân lập

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em hoc khoa sinh hoc tai dai hoc khoa hoc tu nhien tphcm, co chứng chỉ nghiệp vụ su pham,
    em muon xin lam giao vien tai cac truong cap 2 hoac cap 3,truong dan lap hoac cong lap tai tphcm thi phai lam nhu the nao a,
    phai nop o so GD hay toi tung truong nop ho so,neu toi tung truong thi chi xai ho so photo co duoc k a.
    muon xem nhu cau tuyen dung cua cac truong thi làm nhu the nao
    co anh chi nao biet chỉ giup em voi,
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 208 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Theo mình biết là hình như trường cấp 2-3 là do Bộ phân công dạy khi các sinh viên sư phạm chính quy ra trường hoặc có đợt tuyển Giáo viên ! (Nếu sai bỏ qua lỗi mình nhé !! )

Còn mẹ nếu muốn dạy Dân Lập hoặc các trường nước ngoài (nếu tiếng Anh tốt!) thì có thể xem trên website của trường !! Đôi khi mình thấy 1 số trường nước ngoài hoặc Dân lập có đăng tuyển trên website của Trường !

Chúc mẹ may mắn !

Thân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 764 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

lên trang web sở giáo dục. mục phòng tổ chức cán bộ. bạn xem thông báo và hướng d64n cụ thể trong đó. đăng kí lấy mã số trên web trước, nộp hồ sơ giấy sau. qua ngày thì tốt nghiệp thpt nhé, giờ tạm ngưng đăng kí. hạn chót là 28/6 hay sao đó. có hộ khẩu t nha bạn

còn trường dân lập, quốc tế bạn nộp hồ sơ photo cũng được, trực tiếp. có vòng phỏng vấn và demo dạy thử. ok họ mới nhận. thời gian này nhìu trường cũng đang tuyển cho năm học sau đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da,cam on moi nguoi rat nhiu.
    • 208 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mới đọc báo Tuổi trẻ hôm nay, trường Vietnam Australia International School đang tuyển giáo viên mầm non, tiểu học, Trung học kìa bạn !!

Hình như site của trừong này là : vas.edu.vn

Hy vọng tiếng Anh của bạn đủ vượt qua các kỳ thi tuyển !

Chúc mẹ mau sớm tìm được chỗ dạy !!
    • 170 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Giáo viên tiếng Anh thì nộp lên Bộ luôn hay nộp trực tiếp cho trường vậy các mẹ? Em có mong muốn dạy tiếng Anh cấp 2,3. Mong các mẹ hiểu biết giúp em ạ.