• 4 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 66 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Mọi việc của mình cứ lung tung hết cả lên, không việc gì có thể hoàn thành được. Tiền nong cũng không đọng lại. Mình đi xem bói vài nơi, họ bảo mình phải cắt căn (giải sao) CÔ THẦN-QUẢ TÚ, người giải phải là người cao tay, hầu đồng đến giá quan lớn mới có thể cắt được.
    Có ai đã từng cắt, hóa giải CÔ THẦN-QUẢ TÚ cho mình xin vài kinh nghiệm nhé
    Cám ơn các bạn

• 82 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử Nghiên cứu cái này xem sao, được thì bao lại kết quả cho m nhé
    Mail của mình: trucanh68@gmail.com

Giải cô thần quả tú
    Tri cầu lợi cầu danh bất thức tác nhân tác thiện kim sinh khủng ngộ can chi bất thuận mỗi nhật trần lao cốt cốt vị năng nhất tính viên minh ...

GIẢI CÔ THẦN QUẢ TÚ

Phục dĩ

Kim nhân ứng thế độ khai quyền thực chi môn bảo bối di văn phổ giải căn nguyên chi trái tiêu trừ tam độc đoán giải cô thần

Viên hữu việt nam quốc

Thượng phụng

Phật thánh cúng dàng đương thiên bái đảo sám tạ lễ giải cô thần quả tú cờ an bản mệnh diên sinh sự kim thần tín chủ

Ngọc bệ phủ lịch nhất tâm ngôn niệm thần đẳng mệnh sinh trần thế số bẩm thiên cung hoặc ư gia tiên sinh tiền phúc bạc mệnh hậu thâm khiêm đồ

Tri cầu lợi cầu danh bất thức tác nhân tác thiện kim sinh khủng ngộ can chi bất thuận mỗi nhật trần lao cốt cốt vị năng nhất tính viên minh

Chung chiêu nghiệp trọng mang mang mạn tứ lục căn tham dục kim bằng sám tạ giải cô thần quả tú chi tai ương kim nhật đầu thành

Đoan túc trái hàm oan chi nghiệp chướng do thị kim nguyệt cát nhật tu thiết hương hoa kim ngân lễ vật cụ trần sớ văn bái tấu

Nam mô đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn bạch y quan thế âm Bồ tát

Hồng liên toạ hạ

Trung thiên tinh chúa bắc cực tử vi đại đế. Ngọc bệ hạ

Đại thánh Nam tào Bắc đẩu nhị vị tôn tinh. Vị tiền

Thiên đình cứu cung bát quái ngũ hành cửu diệu nhị thập bát tú tinh quân. Vị tiền

Thiên đình thượng thanh thiên tào bản mệnh nguyên thần chân quân. Vị tiền phục nguyện

Cửu thiên xá tội thập địa trừ khiêm bát hải phá mê minh đồ tiếp hoá sử nghiệp chướng dĩ băng tiêu dương quyến vĩnh tồn tỷ cô thần

Quả tú nhi tuyết tán sinh nhân đắc ngộ lương quyến hảo hợp cầm sắt tảo thành sử gia thất đĩnh sinh tử hiếu tự thừa phu phụ song toàn

Quang hiển tông đường ân chiêm

Thánh đức đãn thần hạ tình vô nhậm khích thiết bỉnh doanh chi chí cẩn sớ

Thiên vận niên nguyệt. Nhật thần khấu đầu thượng sớ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi indochinahn; 18/01/2013 vào lúc 11:02 PM.

• 2,552 Bài viết

• 3,114 Được cảm ơn

2 sao này gọi là bộ Cô,Qủa trong tử vi
    Nam kị cô thần,nữ kị quả tú
    Không cúng giải được j hết đâu bạn,biết tính mình khó khăn,cô độc,thì tự mình phải biết điều chỉnh thôi
    I got a boiiii

• 265 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Hô hô, gặp phải cô thần, quả tú thì xác định là bạn sẽ độc thân dài hạn
    Lấy vợ lấy chồng vè rồi cũng nhạt nhẽo ngay.
    Con cái xa lánh, ko gần gũi bố mẹ ( con mình đẻ ra)

.v.v...

Thoai, số rồi, ko thể làm khác được đâu.

• 291 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

mình cũng có cô thần quả tú chiếu mệnh, híc híc

• 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình đi xem ngta cg nói có sao cô thần qả tú nên đg tình duyên trắc trở, nhưng làm lễ giải được, chỗ mình giải sao cô ở đấy cg hầu đồg với có điện riêng r, giải xog thấy chuyện j cg thuận lợi, ai có nhu cầu thì inbox mình chứ mình chẳng fai qảng cáo j ỏ đây đâu hihi ^^

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi bạn!
    Mình đang bị sao Quả tú ở cung Phu thê nên đường tình duyên lận đận quá. Nhờ bạn cho mình địa chỉ chỗ làm lễ để hóa giải nhé. Cảm ơn bạn nhiều./.

• 893 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

Ngày trc mình đi xem ở cô Nguyên phố Trương Định. Cô này xem tay mình lần nào cũng bảo có sao Quả Tú, yêu thằng nào thằng đấy bỏ, suốt đời bị đàn ông phụ bạc, lấy chồng rất muộn.... Có lần mình đi lễ ở phủ mà nhà mình theo, bà thầy ở đó bảo cô Nguyên nói linh tinh, mình ko làm sao cả, 24t lấy chồng. Hồi đó mình cũng hoang mang lắm thế mà ra Tết lấy chồng đây, đúng 24t nhé

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, mình đi xem mấy nơi đều bảo phải cắt cô thần quả tú, làm xong chính thầy đồng bảo ko xin được, mấy năm rồi mà chưa tìm được người giải. Bạn giúp mình với, cho mình số đt đja chỉ của cô đồng với, mình vừa lập nick trên trang này để hỏi bạn nên chưa thạo. Bạn gửi vào email cho mình được ko: talanhuong0585@yahoo.com.vn Cam ơn bạn nhiều, mình ở Hà Nội bạn nha