0 Người đang theo dõi

• 471 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Mình đang muốn đan cho con trai một chiếc áo len, nhưng mình không biết bắt đầu từ đâu. Mình chỉ biết đa khăn hoặc một tấm vuông vuông thôi, không biết khi đan áo thì chiết nách, chiết cổ như thế nào, và bắt đầu đan từ đâu? từ cổ hay từ gấu trước. Có mẹ nào biết chỉ cho mình với? mình đang rỗi và đang rất hứng thú sợ để mấy hôm lại mất hứng hoặc bận việc khác.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Địa chỉ đan áo len đẹp, Hà Nội

Các mẹ ơi, sắp đến mùa đông rồi! Minh thích áo len vô cùng, nhất là những cái áo len đan, vừa độc lại vừa ấm. Mình muốn tìm địa chỉ đan len đẹp tại Hà Nội, các mẹ giúp mình nhé. Hôm trước mình nghe một mẹ nói có bác nào đó ở Khâm Thiên (gần Công ty xăng dầu) đan rất đẹp mà chẳng có địa chỉ chính...

• Hâm nóng sữa

Mình có 2 con, 1 đứa hơn 3 tuổi, và 1 đứa hơn 1 tuổi, mình đều cho uống TH loại 110 ml ngày 2 hộp/...

• [Review] Mọi người cẩn thận sau khi nạp tiền điện thoại nhé!

Bài này em viết để chia sẻ cho những ai đang dùng mạng Mobifone thì cẩn thận sau khi nạp card,...

• Tính cách qua các nhóm máu (P1)

Một giọt máu là đủ để xác định gen của một cá nhân. Và gen là yếu tố tạo nên chức năng cơ thể...

• Nơi nhận đan áo len tại Sai Gon

Các chị ơi, ở Sài Gòn ngoài khu chợ Bến Thành còn chỗ nào nhận đan áo len không ạ?

• 304 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi đan từ gấu lên, đến nách chiết nách đến cổ chiết cổ.