KINH NGHIỆM HAY

Các vấn đề liên quan đến bảo hiểm sức khỏe

Đến trả lời mới nhất
  • 12 Lượt chia sẻ
  • 170K Lượt đọc
  • 1.21K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 172 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Năm 2014 gia đình mình có mua bảo hiểm Bảo Việt cho cả gia đình gồm ba mẹ và bé trai 2 tuổi. Nhưng năm nay Bảo Việt đòi lên giá gấp rưỡi kèm vài điều khoản khác nên ông xã mình muốn chuyển qua của Liberty hoặc Prevoir v.v… miễn là bảo hiểm thanh toan trực tiếp cho bệnh viện (nội trú). Các bạn sale bên bảo hiểm gửi báo giá bảo hiểm cho mình và con 3 tuổi (ông xã đã có bảo hiểm do công ty mua) thì inbox vào email dnaminh@gmail.com

Thank you.
    Love my husband, my child, my family.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hiện tại Liberty có một số thay đổi về quyền lợi khiến cho gia đình từ 2 người trở lên tham gia dễ dàng hơn, và cũng bỏ đi phần đồng chi trả nên hiện tại rất hấp dẫn. Mẹ nào có nhu cầu mua bảo hiểm cao cấp với quyền lợi tốt thì liên lạc em nhé (Minh: 0973 tám hai 14 95)

Em cám ơn cả nhà ạ,
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

BHYT vẫn còn có nhiều bất cập quá.Dân ở tỉnh lẻ thì đương nhiên sẽ mua bảo hiểm ở bệnh viện tỉnh lẻ rồi.Nhưng BV ở tỉnh nhiều khi không khám ra bệnh phải lên tuyến TW mới khám ra bệnh.Hôm rồi mình có người quen ĐKKB ở tỉnh nhưng đến khám ở 108 thì lại ko được khám BHYT bắt qua khám DV,buồn
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

c oi, c ib cho e email e gửi chị chương trình cho bé 15 ngày tuổi chỉ có ở bên em chị nhé
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Gửi cho mình với nhé nguyet1989: kieu.nguyen2208@gmail.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn đã chia sẻ
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

SO HOT CÁC MẸ ƠI. Bên em vừa nhận chương trình gom Bảo Việt gói công ty. Đơn này được miễn thời gian chờ rất hấp dẫn. mẹ nào sắp tới chữa bệnh gì thì nên mua BH này ngay, không mất thời gian chờ kìa.
    • 33 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hiện tại Liberty vẫn là công ty bảo hiểm có chính sách cấp mới và tái tục bảo hiểm sức khỏe tốt nhất cho trẻ em dưới 6 tuổi. Nhiều công ty khác sau thời gian cấp đơn dễ dãi chịu tổn thất quá cao đều đã đóng chương trình bảo hiểm cho trẻ em hoặc tăng phí và yêu cầu đồng chi trả rất cao khi tái tục. Nghe nói Bảo Việt sắp tới cũng sẽ đóng không bán cho trẻ dưới 9 tuổi. Các mẹ để ý nhé.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 54 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catredoftu1 Xem bài viết
    Hiện tại Liberty vẫn là công ty bảo hiểm có chính sách cấp mới và tái tục bảo hiểm sức khỏe tốt nhất cho trẻ em dưới 6 tuổi. Nhiều công ty khác sau thời gian cấp đơn dễ dãi chịu tổn thất quá cao đều đã đóng chương trình bảo hiểm cho trẻ em hoặc tăng phí và yêu cầu đồng chi trả rất cao khi tái tục. Nghe nói Bảo Việt sắp tới cũng sẽ đóng không bán cho trẻ dưới 9 tuổi. Các mẹ để ý nhé.
    Liberty thay đổi chính sách bảo hiểm (không đồng bảo hiểm nữa hả chị Quyên ơi? cho em tham khảo với vì em đang tìm hiểu làm thêm cả bluecross, Liberty luôn thể.

Bảo Việt sắp tới vẫn bán cho trẻ từ 1 tuổi (kèm bố hoặc mẹ đến 18 tuổi) và đồng bảo hiểm cho trẻ dưới 9 tuổi ạ.
    Sản phẩm mới phí tính theo độ tuổi và hơi đắt 1 chút.