VẤN ĐỀ KHÁC TRONG CUỘC SỐNG

Các vấn đề liên quan đến bảo hiểm sức khỏe

Đến trả lời mới nhất
  • 12 Lượt chia sẻ
  • 164K Lượt đọc
  • 1.18K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đang muốn mua cho gia đình 2 lớn, 2 trẻ em. Gửi Thông tin cho mình vào email nthien9000@yahoo.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quang_hien Xem bài viết
    Mình đang muốn mua cho gia đình 2 lớn, 2 trẻ em. Gửi Thông tin cho mình vào email nthien9000@yahoo.com
    Mn tham khảo qua sản phẩm prevoir nhé
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quang_hien Xem bài viết
    Gia đình 4 người thì nên lựa chọn hoặc Liberty hoặc Bảo Việt anh chị nhé. Tùy vào khả năng tài chính ạ.

Em mới gửi anh chị tham khảo.

Em lưu ý gấp khách có nhu cầu độc lập cho bé từ 1 tuổi, gói PVI:

Em gọi khách CHỐT BHSK Độc lập cho bé từ 1 tuổi gói giảm phí 10% còn 2.96tr/bé. (Hiện nhóm còn thiếu khoảng 5 khách nữa) Quyền lợi cụ thể:
    +/ Bảo hiểm tai nạn cá nhân (toàn cầu): 100 triệu trong đó 20tr cho chi phí y tế do tai nạn.
    +/Nội trú do ốm đau bệnh tật (Việt Nam): 100 triệu trong đó 4tr/ngày nằm viện. Phẫu thuật đến tối đa 100tr. Chi tiết thêm nằm trong file "Bang QL VPBANK".
    +/ Ngoại trú: 10 triệu/năm, tối đa 2tr/lần khám, không giới hạn số lần khám.
    +/ Phí bảo hiểm: cho trẻ từ 1 đến 18 tuổi 1,750,000 + 1,540,000 = 3,290,000 VND. GIẢM 10% còn 2,961,000 VND
    • 251 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình mua cho 2 Bác ở nhà bạn gửi thông tin giúp mình nhé...
    heolun2006@yahoo.com.vn
    Ths...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn gửi giúp cho mính gói này qua email ntkngan09@gmail.com để tham khảo nhe, mình đang có nhu cầu mua. Cám ơn bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tháng 12 này có gói nào tốt không bạn? Bạn có thể gửi email ntkngan09@gmail.com giúp mình được k?
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em mới gửi chị tham khảo, tuy nhiên gói PVI này hôm nay chốt rồi nên khách mua sẽ hơi gấp. Có thể để tháng sau hoặc là mua lẻ cá nhân thì ko phụ thuộc thời gian của nhóm chị nhé.
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các anh chị em tham khảo sản phẩm BHSK như sau ạ

1. BHSK Bảo Việt: (khách từ 1 đến 65 tuổi, dưới 18 mua kèm bố hoặc mẹ) chốt hạn hiệu lực 25 tháng 12 2014

LỰA CHỌN 1 (chương trình 1, 2): Nội trú 3tr/ngày nằm viện, ngoại trú 6tr/năm

LỰA CHỌN 2 (chương trình 3): Nội trú 3tr/ngày nằm viện, ngoại trú 8tr/năm

LỰA CHỌN 3 (chương trình 4): Nội trú 5tr/ngày nằm viện, ngoại trú 8tr/năm

LỰA CHỌN 4 (chương trình 5,6): Nội trú 5tr/ngày nằm viện, ngoại trú 10tr/năm

+/ Thai sản chờ bầu 365 ngày với 3 mức 10tr, 20tr, 30tr. ( khách mua 1 năm tính thời gian chờ, năm thứ 2 mua tiếp sẽ bắt đầu có bầu và sinh em bé trong năm thứ 2 này)

2. BHSK PVI liên kết VPBank: (độc lập cho bé từ 1 tuổi- không kèm bố mẹ) OFF 10% còn 2.96tr/bé. Chốt 25.12.2014

Quyền lợi VÀNG file PDF " PVI Bảng QL VPBANK": 4tr/ngày nằm viện (tối đa 100tr), 10tr/năm ngoại trú tối đa 2tr/lần khám không giới hạn số lần.

3. BHSK PREVOIR: M1, M2 OFF 30% (Trẻ từ 14 ngày tuổi kèm bố hoặc mẹ) H1 OFF 20% (phụ nữ nhu cầu thai sản 280 ngày) chốt 12.12.2014
    --------------------------

Lưu ý: Prevoir áp dụng M1, M2 bán cho trẻ dưới 1 tuổi đến hết tháng 12 2014.
    Từ tháng 2 2015 sẽ có chương trình mới dành cho bé từ sơ sinh với phí cao hơn ạ.
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Dear cả nhà, em đang chốt gói 1 (Bảo Việt) và 2 (PVI) độc lập cho bé rồi nhé. Gói Prevoir chạy cuối tháng này cung chốt tầm 25 hoặc 26 tháng 12 , M1 M2 đều OFF 30% và H1 OFF 10% nhé
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn nói quá lời về thủ tục bồi thường từ 3 đến 5 ngày của Bảo Việt rồi. Bảo Việt bên mình ổn, nhưng không quá nhanh đâu bạn, chất lượng dịch vụ theo cam kết giải quyết hồ sơ bồi thường trong vòng 15 ngày nhé.

Một số vấn đề phát sinh khác chậm trễ hơn chiếm % nhỏ.
    ---------------------------------------------------
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn buimyftu nhé!
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tháng 1 2015 em lại tiếp tục gọi khách bảo hiểm sức khỏe:

+/ Bảo Việt với các lựa chọn linh hoạt cho khách từ 1 tuổi đến 65 tuổi. Phí từ 2.2xtr/khách đến 3.5xtr/khách (nội trú 3tr, 5tr/ngày nằm viện, ngoại trú 6tr, 8tr và 10tr/ năm khám chữa) CHỐT LIÊN TỤC từ ngày 9 đến ngày 16 tháng 1 với mức phí HỢP LÝ.

+/ PVI độc lập cho bé từ 1 tuổi giảm phí 10% còn 2.961tr/bé. (4tr/ngày nằm viện và 10tr/năm ngoại trú) chốt 5. tháng 2 2015.

+/ PVI độc lập cho bé từ 1 tuổi phí 2.290k/ bé CHỐT LIÊN TỤC không chờ nhóm.

+/ Prevoir H1 thai sản 280 ngày Prevoir, phí hợp lý chốt liên tục không chờ nhóm. Phí từ 3.5xtr tùy độ tuổi.

Bố mẹ nào quan tâm ới em ạ.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang ngâm cứu để mua cho bố mẹ ở quê. Chỉ hơi ngại cái nhiều lúc đi thăm khám chữa bệnh có bảo hiểm cứ bị hắt hủi, trong khi bên theo yêu cầu thì vui vẻ thoải mái.
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duchieubkhn Xem bài viết
    Mình đang ngâm cứu để mua cho bố mẹ ở quê. Chỉ hơi ngại cái nhiều lúc đi thăm khám chữa bệnh có bảo hiểm cứ bị hắt hủi, trong khi bên theo yêu cầu thì vui vẻ thoải mái.
    Mn đang nhầm giữa bảo hiểm y tế và bảo hiểm sức khỏe thì phải.
    Với bảo hiểm sức khỏe mn được sử dụng một dịch cao cấp hơn rất nhiều.có thể lựa chọn bệnh viện khám chữa bệnh kể cả bv tư nhân vẫn được thanh toán chi phí khám chữa bệnh
    • 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dear bạn,
    Cái bảo hiểm này khác bảo hiểm y tế của nhà nước nên không bị hắt hủi gì cả đâu nhé.
    có nhu cầu ib cho mình email mình gửi thông tin nhé.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúc cả gia đình có that nhiều sức khỏe và may mắn!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào cả nhà!
    Bảo hiểm Bảo Việt với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vưc bảo hiểm con người,với nhiều chương trình bảo hiểm sức khỏe cho khách hàng lựa chon phù hợp với nhu cầu mỗi người.
    Mình gửi đến các mẹ nhiều gói mức phí từ 1,5 triệu đến 5 triệu,có chương trình giảm phí từ 10% đến 15%. Bố/Mẹ nào có nhu cầu để lại thông tin hoặc gửi qua mail của em phamnga.baoviet@gmail.com, Em sẽ gửi thông tin tham khảo.
    Chúc các Bố các Mẹ gặt hái được nhiều thành công trong công việc.
    • 6 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

minh dang muon mua bao hiem suc khoe cho con gai minh 2 Tuoi ,vui long gui thong tin ivyphan1985@gmail.comMinh o HCM
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bosuanho; 26/01/2015 vào lúc 02:39 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mn ạ, Liberty không bán lẻ đâu mn nhé. tham gia phải từ 02 người trong gia đình,. hơn nữa phí khá cao cấp.
    Theo mình mn nên mua Bảo việt cho người gia thì hợp lý hơn đó.
    Cần thông tin ib mình nha
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alvin2013 Xem bài viết
    mn làm bên liberty cho mình hỏi có gói sức khỏe cho người 62t ko ? mình ở HCM , inbox cho mình nhé .
    Vẫn cấp cho cá nhân được bình thường mn nhé.nhưng đối với đơn bảo hiểm của Liberty cấp cho người có độ tuôi từ 50 trở lên sẽ phải kiểm tra sức khỏe trước khi cấp đơn ạ.
    chúc mn lựa chon được chương trình phù hợp

Mình xin đính chính lại của bạn nguyet1989 là Liberty có hai chương trình nhé
    Chương trình 1 là Liberty Medicare cấp cho gia đình và từ hai người trở lên như bạn nói
    Chương trình 2 là Liberty Healthcare cấp cho cá nhân nhé